Hôm nay có gì Mới ???

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay mình vào Văn Thánh dợt banh với mấy ông bạn cũ .Gặp lại Bác Trần Văn Mỹ thấy bác
tuy hơi mỏng cơm tí nhưng sức khỏe dồi dào tinh thần minh mẫn sảng khoái , thật mừng.
8h tối Toàn XAHATA từ phố nùi Gia lai phone về báo tin vừa bắt cóc đuoc Cari Đà lạt đang đi công tác
Gia lai , 2 bên hẹn nhau ngày mai ăn sáng ca fe xong là khớp lệnh bóng bàn luôn . Thật là 1 tin vui .
Vừa về đến nhà thì Cường anti phone hẹn sáng mai cùng đi ăn sáng với Bướm xinh Dương conuong.
Lại 1 tin vui quá hớp nữa .
Vái Trời cho mình sức khỏe để hưởng hết lạc thú mà bóng bàn mang lại .
Cám ơn Diễn đàn , cám ơn mọi người .

metri

Binh Nhì
dr Hồng Sơn chăm sóc Dương cô nương vừa phải thôi nhé, không em nó đòi ở lại SG là đội em mất thành viên chủ lực đấy ạ

ducphubb

Thượng Sỹ
Mình cũng được diễm phúc là xem Dương cô nương đánh Giải bóng bàn Đà Nẵng open thật máu lửa làm khiếp đấng mày râu và được ngồi hàn huyên bên ly rượu cùng mọi người và cô nương vào một đêm đông khuya lạnh cuối năm sông Hàn.

anzippo

Đại Tá
Mình cũng được diễm phúc là xem Dương cô nương đánh Giải bóng bàn Đà Nẵng open thật máu lửa làm khiếp đấng mày râu và được ngồi hàn huyên bên ly rượu cùng mọi người và cô nương vào một đêm đông khuya lạnh cuối năm sông Hàn.

( Bổ xung cho anh ducphubb) và còn được nghe dương cô nương hát nữa . hehehe

Drhongson

Đại Tá
dr Hồng Sơn chăm sóc Dương cô nương vừa phải thôi nhé, không em nó đòi ở lại SG là đội em mất thành viên chủ lực đấy ạ

Hôm qua Phú sóc đem Duongconuong về xới hắn luyện tuyệt chiêu cả ngày ,
hôm nay tái chiến chắc là tụi mình lành ít dữ nhiều rồi đây . hic .

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Hôm qua Phú sóc đem Duongconuong về xới hắn luyện tuyệt chiêu cả ngày ,
hôm nay tái chiến chắc là tụi mình lành ít dữ nhiều rồi đây . hic .

Vậy hôm nay a dẫn DUONGCONUONG tới giao cái lưu với BX e thử xem nào ! Bx e dạo này chiến dữ lắm đó !

ducphubb

Thượng Sỹ
OK , khớp lệnh , sáng nay cafe xong DUONGCONUONG sẽ đến HHT .

Phải nói trong phái yếu mà không yếu của diễn đàn bóng bàn chúng mình nổi lên những bông hoa hồng vàng rực rỡ làm cho đấng mày râu phải lác mắt, mỗi bước chân của các nàng các anh đều đăng ký hộ tống phía sau nhưng cạn vé, nào là Dương cô nương, BigBigBog, cari3h, sepbeo_online....
Các cô ở các vùng miền khác nhau của đất nước Việt nhưng có chung một điểm mạnh nhất là sắc đẹp và tài nghệ bóng bàn.
Nhân Đà Nẵng open 2012 vừa qua mời các bạn hãy chiêm ngưỡng một trong những sắc đẹp ấy

BigBigBog

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay xới Đầu máy nhộn nhịp tới Khuya luôn , khi có 2 vị khách quý là Duongconuong và Nam Napoleong đến giao lưu .
Hàng chục anh em <<xếp hàng >> chờ tới lượt giao đấu ( Trần Trọng Châu , Chiến Bách khoa , Tuấn Thanh hoa , Hàng Đức Lương,
Quang gai , Bảo Tú , Vân Anh ... ), hôm nay Duongconuong còn tò mò xin nếm thử dao phay của chủ xới Hoàng tàu nữa và kết quả là rất chi là toại nguyện . kk

Cả 2 vị khách quý đều có lối đánh 2 càng dũng mãnh ,tinh thần chiến đấu hăng hái quả cảm , để lại nhiều ấn tượng
tốt , nhiều tình cảm ái mộ của anh em Sài thành .
Quả thật là hiếm có đấu thủ nào đánh hăng như 2 vị khách lần này , Nam Tài chính phải thay tới 7 , 8 cái áo
(nữ thì hổng rõ , chắc là cũng vậy )

@1 điều đặc biệt nữa là nhờ thần giao cách cảm mà chị Sương (Sousou) và Dươngconuong bấy lâu thân thiết với nhau
trong các hoạt dộng từ thiện trên diễn đàn , nay bỗng nhận ra nhau ngoài đời thật và thật là trìu mến cảm động .
Còn Vân Anh (Bí danh) với Dương thì lúc nào cũng ríu rít như đôi chim mái thắm thiết tâm đầu ý hợp .
Danh sách các trai trẻ xếp hàng chờ giao đấu còn dài , nhưng khuya quá rồi nên đành khất hôm khác vậy .

Last edited by a moderator:

metri

Binh Nhì
Bác Sơn vần vò em nó kinh quá. Mai cho nó đi chơi SG tý đi ạ, không về lại kêu là đi SG mà chẳng biết đâu, biết mỗi mấy cái xới bóng bàn.
@DCN: Dành sức đêm đi lang thang khu vực Q1, nhiều thứ hay và khác lạ so với HN lắm

Drhongson

Đại Tá
Bác Sơn vần vò em nó kinh quá. Mai cho nó đi chơi SG tý đi ạ, không về lại kêu là đi SG mà chẳng biết đâu, biết mỗi mấy cái xới bóng bàn.
@DCN: Dành sức đêm đi lang thang khu vực Q1, nhiều thứ hay và khác lạ so với HN lắm

Hôm nay Nam bận đưa phu nhân trẻ đi mua sắm , còn DUONGCONUONG thì làm 1 tua du lịch Bến tre cho biết trai làng Đồng khởi
có mạnh mẽ ngon lành như lời đồn bấy nay ? Thấy em nó cứ xoắn xuýt hỏi Cường anti << Nghe nói con trai miền Tây
lực sỹ lắm hả anh ... ? >> làm anh Cường tự kỷ mãi bác Metri ạ . hic

saridao

Super Moderators
Sáng nay nhân chuyến c tác Đà Nẵng. e tranh thủ ghé qua xem công nghệ SX vợt của bác Ancoizippo.
a An vừa nói chuyện vừa làm. Tất cả các công đoạn đều làm thủ công. a An không ngại show cho e xem hết tất cả bí kíp làm vợt.
Mưng vì a An làm vợt bán rất tốt, còn nhiều don hàng chưa kịp để giao.

bên ngoài 2 ae chuyện trò rôm rả. Trong quán cafe thì Trưởng BTC DN Open 2012 Nguyễn Phê rất chú tâm chơi cờ tướng.

ducphubb

Thượng Sỹ
Chúc bạn Anzippo Đà Nẵng sẽ đạt thêm kỷ lục Guiness về cốt vợt nhãn hiệu ACT thêm vào kỷ lục Guiness đánh bóng bàn bằng hộp quẹt Zippo đã gặt hái được... người của những kỷ lục.

Drhongson

Đại Tá
Mình hay rảo quanh các xới , thấy nơi nào anh em cũng mê mải dợt banh , liên tục chiến đấu siting , những Võ Kỳ Long ,
Hàng Đức Lương , Đạo ma , Hoàng tàu , Phát lucky ,Tuấn Thanh hóa , Huy Redbull, Châu Hồng Phát , Dzuy Cà mau , An Tây ninh ,
Vũ Bình hòa , Nguyên Khánh , Tòng AC.Độc Tú , Bạch Huệ , Duyên trọng tài , Mẫn , Cóc , FBI ,Thành Lâm đồng...
luôn có mặt hàng ngày trên từng cây số , làm sục sôi không khí bóng bàn .

Trời Sài gòn kỳ này cực nóng ,như muốn hấp chín tất cả , vậy mà thấy anh em hăng hái quá , lòng già như trẻ ra mấy tuổi . hì

Drhongson

Đại Tá
Chuyện nhỏ bên lề .
Số là sáng sớm Cường anti mời Duongconuong đi uống cafe ăn bò kho bánh mỳ ở quán Tuấn Ngọc .
DCN cưỡi 1 con Vespa láng coóng phi tới , mải ngó nghiêng tìm quán , không để ý đuong Út Tịch mới cắm bảng ngược chiều .
Rứa là hoét... hoét ... 2 chú công an thổi vô lề , chuẩn bị viết biên bản . DCN phone ngay <<anh Cường ơi cứu em ...>>
20 giây sau Cường anti lẫm lẫm tiến đến rút ra 1 cái thẻ ngành gì đó rồi nói với chú đội trưởng công an 1 câu xanh rờn
<<đồng chí thông cảm , đây là thành viên tích cực nhất , xinh tươi nhất của DIỄN ĐÀN BÓNG BÀN VIỆT NAM CHÚNG TA đấy >>,
ấy vậy mà linh thiêng , ông công an vui vẻ nói << sao lúc nãy em nó không nói rõ , gì chứ dân bóng bàn thì ... đi đi >> .
Mình chứng kiến từ đầu tới cuối câu chuyện này , càng phục lăn anh Cường lanh trí , càng nể phục uy tín của Diễn đàn . hihi .

@ Đây cũng là bài học nhớ đời với DCN , lần sau gặp công an thì cứ trình bày << em là cháu bác Hà kuồng phong , em anh Cường anti ,
Bạn anh Chức , Cháu chú Minh Triết (gai ) , là ổn hết . >> hehehehe .

Hồi nãy vừa đi qua REX Hotel , tính phone rủ rê Nam Napoleong đi giao lưu vài nơi , nhưng nghĩ lại tội nghiệp cô vợ trẻ đẹp của hắn lại phải vò võ 1 mình , nên đành để dịp khác vậy . hic .

Drhongson

Đại Tá
Theo tin vỉa hè cho hay , chiều nay Cường anti cùng Tiến Thuận sẽ kéo nguyên băng hảo hán Gò vấp
sang giao chiến với giang hồ cộm cán Quận Đoàn 7 của Hiến Saigon fc ...
trận chiến cam go tám lạng nửa cân chắc là phải kéo dài 2,3 tăng tới khuya mới
mong giải tỏa hết ân oán tích tụ bấy lâu ... hahaha

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay Nam Napoleong chào tạm biệt Sài gòn , lên máy bay du lịch Nha Trang , Đà lạt .
Mai Duong conuong cũng lên xe thám hiểm CAMPUCHIA .
Mến chúc các bạn có những chuyến đi vui vẻ .
Khi nào có dịp lại giao lưu tiếp cho thỏa nhé .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Hôm nay mình đang đi Vũng tàu mấy bữa xả hơi , không online để tịnh tâm tĩnh trí dồn sức tắm biển ,
nhưng Bác Hà trưởng bản cùng Cường anti Phone liên tục giục về Sài gòn tiếp khách quý . Vào Đầu máy
gặp ngay mấy vị Hướng (xới Kim Lan của bác Hùng Ca ) , Hiệp Mod Bắc Ninh , và nổi bật cộm cán nhất là DUONG CO NUONG .
Thế là mấy anh em tay bắt mặt mừng tíu tít chuyện Trời Nam đất Bắc , rồi xúm lại thịt lẫn nhau tưng bừng bàn bóng bàn bia .
Cám ơn các bạn Cường anti , Hoàng tàu , Phát lucky , Huy @ , Bảo Tú , Vân Anh , Đạo ma, Duy Thanh , Phú sóc , Hàng Đức Lương ...
đã nhiệt tình rôm rả cùng các vị khách quý tới khuya .

Mình sẽ theo dõi lịch hoạt động của khách để giới thiệu anh em mình cùng giao lưu .

Cám ơn sự thân thiện của xới Đầu máy ! cám ơn Bác Sơn, Bác HÀ, cùng các AE ở sới như Hoàng Tầu, Đạo Ma, Phú sóc, cường âmty, ... lại duyên kỳ ngộ cùng Dương cô nương, Hưởng Bát Tràng,...

Hôm nay vừa về tới nhà mở web ra coi ! vui quá

Bóng bàn kết nối tình bạn !

Bình luận từ Facebook