Hôm nay có gì Mới ???

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hiện tại Cường anti và Dr Son đang sắp xếp địa điểm giao lưu với Chuyên giết Sao sáng nay
Địa điẻm được chọn chỗ Phú soc

Last edited:

satthu@

Thượng Sỹ

Sáng nay Satthu @ đánh tưng bừng , gây nhiều cảm tình với các anh em có mặt giao đấu .
sau đó anh em kéo ra quán Bê thui kế bên bia bọt tưng bừng .
Cám ơn chủ xới Trung Thảo , Tân râu, Hoài ANH Michip , anh em Văn Công Thành- Thắng , Duy Kiến trúc ,
Anh Dương , anh Phước , anh Tuấn anti , anh Trần Chấp Toàn ,Bác Hà trưởng bản , Votgo ... đã nhiệt tình nồng hậu .

Cảm ơn tình cảm nồng nhiệt của bác Cuồng ku, Dr Hong son cùng tất cả các anh em Sì gòn dành cho Satthu@ những hình ảnh thật đẹp. Ngày hôm qua định về chém 1 bài cho xôm tụ, nhưng bị các anh em ngâm rượu, cùng với sự nhiệt tình của chủ Sới a Trung thảo...làm Satthu@ cảm xúc như thăng hoa, vẽ lại những đường bóng như múa...bây giờ chắc khó diễn lại được. Sau khi chiến đấu, Satthu@ về đến nhà nghỉ cũng là lúc sạch pin. Sáng sớm bắt tay vào công việc thì nhận được mật báo của bác Cường anti vừa rinh giải ở Hải ngoại về, muốn kiểm tra sức khỏe Tùng@ nên trong giây lát nữa Satthu@ sẽ dùng chiêu Di Ảnh Cước lướt tới đúng đạ chỉ để tiếp chiêu....

Drhongson

Đại Tá
Cả ngày hôm nay chật kín lịch bóng banh .
Sáng sớm Cường anti hối mình đi vác CHUYENGIETSAO tới xới GA SÀI GÒN ,
Các anh em Phú sóc ,Anh Dương líp , Hà cao , Hà trưởng bản , Thới nghệ sỹ ,Tùng sát thủ @ , anh Tuấn Ga , anh Hải Nha trang , anh Tài sport ,
Hoàng tàu , Đạo ma ... chờ sẵn , ca fe xong là sân chiến luôn .
Quả không hổ danh CHUYENGIETSAO , những <<SAO >> Hoàng tàu , Đạo ma , Thới nghệ sỹ lần lượt đuoc Bình điền tên vào danh sách .
Riêng Phú sóc chắc nghe danh hoảng quá nên chào hỏi mời nước xong là kiếm cớ chuồn êm , hì .
Riêng Hà trưởng bản , Tài sport , Cường anti , ... nhờ biết thân biết phận nên né kịp thoát hiểm trong gang tấc .
Hôm nay Hà cao kiến thiết mấy trận đôi thật hay . còn các trận đơn thì vào kèo vừa miếng nên trận nào cũng căng thẳng .
Cám ơn sự nhiệt tình của anh em chủ nhà và các anh trong cơ quan khu vực Ga Sài gòn đã nhiệt tình giao lưu .

Với bản tính nhiệt thành bộc trực , hiểu biết rộng , hòa đồng dễ chịu , Bình Chuyengietsao đã để lại nhiều tình cảm đẹp với tất cả anh em .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay Tùng satthu@ có nhiều trận túy lúy luôn , anh gặp và giao đấu với hầu hết các cao thủ .
Nhờ uống mấy ly bia nên có vẻ rất hợp với lối đành túy quyền móc ngoáy lâng châng ,làm điếng hồn lỡ bộ nhiều hào kiệt .
Công nhận Tùng Sát thủ @ là type người Làm ra làm , chơi ra chơi ,
mình thấy khi tác vụ thì anh luôn lăn xả vào công việc hết mình cùng đối tác , khi xong công việc rồi thì anh cũng nhập cuộc chơi tới bến
cùng anh em hảo hữu .
Chỉ mấy ngày ngắn ngủi nhưng 2 vị khách quý Bình Chuyengietsao và Tùng satthu@ đã kịp để lại nhiều dấu ấn khó quên ,
nhiều tình cảm đẹp với những anh em bóng bàn Sài thành .
Từ hôm nay Bình xuống VŨNG TÀU thăm cha mẹ , vài bữa sẽ tái ngộ anh em Sài gòn ,
còn Tùng thì tối mai lên máy bay về Hà nội , còn 1 ngày mai để anh chiến đấu tiếp với những bạn bè mới .
Mình thấy Huy Redbull đã hẹn hò rủ Satthu@ mai đi đâu đó ? (2 tay này đã quen nhau từ giải sinh viên toàn quốc ).

Hôm nay Cường anti mang đặc sản Nhím rừng Gia lai , khô cá kiếm Trường sa , bò tơ Củ chi , Bạch tuộc Phan thiết
cùng 2 bình rượu mật gấu tới đãi anh em nhân dịp báo cáo chiến tích và khoe chiếc HUY CHƯƠNG ĐỒNG vừa đoạt đuoc ở hải ngoại .
Các anh em hảo hữu Hà kuòngphong ,Hải nhatrang , Tuấn ga, Tài sport , Hà cao , Hoàng tàu ,Thới nghệ sỹ , Huy redbull , Tùng satthu@ ,
Bình chuyengietsao , Đạo ma , và nhiều anh em cùng đến nâng ly chia vui với anh .

PackEunHee

Ceo of Stiga
Nhìn quả đại bàng xòe cánh ko thể xấu hơn đc. Sau đây sẽ có loạt ảnh ăn mửng của satthu@

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Nay xem hình ảnh bác Tùng @, Bình chuyengietsao Nam tiến được Anh em Sài thành như bác Dr.Hongson, bác Hà trưởng bản... đưa đi giao đấu lòng em lại thấy lâng lâng... Thấy các bác vẫn mạnh khoẻ, đầy nhiệt huyết với anh em miền Bắc mà tưởng như mình cũng đang góp vui.. Mong gặp các anh vào dịp giải Sơn Xuân An tại Hà nội như anh em mình đã hẹn.
Thân chào!

Drhongson

Đại Tá
Tình hình là sáng nay Tùng satthu@ bận ký kết hợp đồng với đối tác , buổi trưa anh đến xem phong thủy cho
vài nhà người quen , chiều nay đánh bóng bàn giao lưu đến 18 giờ .
19 giờ anh lên máy bay hồi Thăng long cố thổ .
Vậy trân trọng thông báo để anh chị em biết , ai rảnh thì ới mình cùng giao lưu với Satthu @ nhé .

Drhongson

Đại Tá
BÌNH CHUYENGIETSAO ơi , đến Vũng tàu mà ngứa tay thì cứ vác kiếm đến xới 100 Trần Hưng Đạo và xới bóng bàn khu 5 tầng .
Giao lưu thoải mái nhé , nhưng nên đến vào tầm sau 16 h thì mới đông khách chơi .
Có gì thì phone cho thổ địa Vũng tàu Chức Nhoveem 0918002900 nhé .

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay Tùng satthu@ tận dụng giao lưu tới phút cuối cùng ,
đến xới đầu máy tung loạn đao chiến liền mấy trận với Hà trưởng bản , Minh toa xe , Hoàng tàu, Thầy Chiến báchkhoa ...
Hôm nay xem Huy rebull đại chiến với Võ Kỳ Long gần chục set , vợt vung loang loáng bóng bay vèo vèo thật cao trào máu lửa .
Trần Hoàng Quân cũng vào dợt banh để mai sang đánh giải Cambot open , chúc các anh đánh tốt .

Giờ này Tùng vừa bước chân lên máy bay , chắc khoảng 22h tới Hà nội .
Mến chúc anh lên đuong may mắn .Cám ơn Tùng đã có mấy ngày giao lưu hết mình với anh em Sài thành .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hôm qua tại Ga SG sau khi giao lưu buổi sáng rồi họp báo với đặc sản nhím Philippin,cá kiếm phú quốc ,rượu quốc cấm của Cường anti lê tê phê AE lại tiếp tục giao lưu võ say,mở đầu là NSND Thới chấp Chuyên giết sao 6 bóng và Chuyên giết sao đổi thành chuyên bị sao giết(lúc sáng đã bị đạo ma cho 7 bóng ,Hoàng tàu cho 6 bóng anh dù rất cố gắng nhưng vẫn hy sinh)

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Cuối cùng @ gặp Cường anti vừa đoạt HCD cảng biển châu Á về tỉ số 2-2 và 2 đối thủ bắt tay nòa

[/url]

Bình luận từ Facebook