Hôm nay có gì Mới ???

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hôm nay Satthu@ bận việc với đối tác , cả ngày mai hẹn anh em giao lưu tại VĂN THÁNH nhé .
Bollboll , Cóc , Hibiki và mấy mái mơ chuẩn bị ứng chiến nhé .
Ai muốn hẹn hò riêng thì cứ phone 0978689986 GẶP Tùng satthu@ nhé .

Chương trình sáng mai sat thủ@ sẽ gioa lưu tại CLB 175 .Sáng Mai @ sẽ nhận tất cả các kèo thách đấu ,5 Bia,10 Bia... Hay 1 nồi lẩu,mời các cao thủ Sài gòn 9h sáng mai tới cáp kèo BiaBiaBia

Drhongson

Đại Tá
anh Tùng satthu@ chủ nhật nếu có mặt ở Vũng Sình thì gọi em nhé...

Chủ nhật @ chuẩn bị lên máy bay về Hà nội rồi Văn ơi . kèo này vừa miếng với Văn đấy ,ráng về Sài gòn
mần mấy set giao lưu nhé.

Nexysahara

Trung Sỹ
Hôm nay tuyển Vl giao hữu với tuyển tphcm và anh em bóng bàn a2 sai gòn! tại hoa lư

Mai hình như có thêm dàn quân thiện chiến của thiên thành

Drhongson

Đại Tá
9 giờ sáng nay thân mời anh em tới câu lạc bộ bv 175 giao lưu bóng bàn cùng bác Hà trưởng bản (đang rất lên tay )
và hảo thủ Satthu@ . Các cao thủ Hiến Q7 , BollBoll , Hùng Cóc tiên sinh , Bảo pr , Hibiki ,Tân râu ... là vừa miếng ngang tầm đấy .

satthu@

Thượng Sỹ
Chương trình sáng mai sat thủ@ sẽ gioa lưu tại CLB 175 .Sáng Mai @ sẽ nhận tất cả các kèo thách đấu ,5 Bia,10 Bia... Hay 1 nồi lẩu,mời các cao thủ Sài gòn 9h sáng mai tới cáp kèo BiaBiaBia

Sau mấy ngày ủ mưu, phục hồi công lực, hôm nay satthu@ sẽ tiếp chiêu tất cả các hảo thủ Sài Thành để giao lưu và học hỏi các đường bóng hay. Không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông, và không ai sinh nhật 2 lần trong 1 tháng. Nên hôm nay satthu@ sẽ phải cố gắng 200 thành công lực để "Trả lại tên cho em!!!"

satthu@

Thượng Sỹ
anh Tùng satthu@ chủ nhật nếu có mặt ở Vũng Sình thì gọi em nhé...

Em cũng máu vào vũng sình lắm anh ơi. Nhưng ở Hà nội cũng bận nhiều việc nên e ko đi lâu đc. Trưa thứ 2 là e quay ra Bắc rồi nên chương trình vũng sình sẽ vào 1 ngày gần nhất ạ.

satthu@

Thượng Sỹ
Tân râu và băng nhóm Ninja Ngọc , Thành ... cũng sẵn sàng xổ chiêu Sumono ứng chiến .

Nghe chừng lành ít dữ nhiều. Satthu@ đang nghiên cứu giải pháp an toàn, bắt xe đi Mũi né. Nhưng chuẩn bị bước lên xe, gặp ngay đội cơ động Dr Hong Son và bác Hà trưởng bản gọi điện, đọc lệnh bắt khẩn cấp. Ko còn cách nào khác, Satthu@ đành phải xách theo bảo đao xung trận. Hy vọng còn lành lặn trở về. Hic hic

satthu@

Thượng Sỹ
Tân râu và băng nhóm Ninja Ngọc , Thành ... cũng sẵn sàng xổ chiêu Sumono ứng chiến .

Nghe chừng lành ít dữ nhiều. Satthu@ đang nghiên cứu giải pháp an toàn, bắt xe đi Mũi né. Nhưng chuẩn bị bước lên xe, gặp ngay đội cơ động Dr Hong Son và bác Hà trưởng bản gọi điện, đọc lệnh bắt khẩn cấp. Ko còn cách nào khác, giờ G đã điểm , satthu@ đành phải xách theo bảo đao xung trận. Hy vọng còn lành lặn trở về. Hic hic

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay Satthu @ đánh tưng bừng , gây nhiều cảm tình với các anh em có mặt giao đấu .
sau đó anh em kéo ra quán Bê thui kế bên bia bọt tưng bừng .
Cám ơn chủ xới Trung Thảo , Tân râu, Hoài ANH Michip , anh em Văn Công Thành- Thắng , Duy Kiến trúc ,
Anh Dương , anh Phước , anh Tuấn anti , anh Trần Chấp Toàn ,Bác Hà trưởng bản , Votgo ... đã nhiệt tình nồng hậu .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
13 GIỜ hôm nay Bình chuyengietsao HD , vừa xuống sân bay phone ngay cho mình ,
thế là mình quay đầu ngựa sắt đến đón ngay về xới 175 giao đấu cả chục trận đơn đôi
đến mỏi nhừ thỏa mãn . 19 Giờ mình bàn giao Bình cho quản lý khách sạn xong
là quay về 175 xem Tùng @ giao đấu với 3 cha con nhà anh Phước , Văn Công Thành , Văn Công Thắng , anh Dương , Duy kiến trúc ... Thật là cảm động với lòng mến khách của các bạn , Duy đã về nhà rồi tối còn quay lại chiến đấu tiếp với khách quý , Văn Công Thắng đánh với khách bê xê lết rồi còn về méc cha và em (anh Phước và Văn Công Thành ) ra xử lý tiếp làm cho Tùng Satthu@ mệt phờ luôn , còn anh Tuấn anti mẹ bệnh nặng nhưng vẫn tận tình khách quý , Tân râu thì vừa đưa đón 2 đứa con thơ vừa tới lui liên tục , các anh Dương , bé Huyên , anh Nghĩa , anh Hùng , Bs Thủy , Hợp , ...
thì tò mò quyết giao lưu đôi phen cùng 2 vị khách lạ Tùng , Bình .
anh Hoài Anh ,anh Hà trưởng bản , anh Trần Chấp Toàn nghetin có khách phương xa nên chẳng quản thân già mang gươm tới chiến tưng bừng giao lưu từ đầu đến cuối , Chủ xới Trung thì quá nhiệt tình , từ điều dộng nhân lực vừa miếng tiếp chiêu đến tìm quán tốt quán ngon để giao lưu khách quý .
Sau khi rũ liệt chân tay kiệt hết nội công , mình đưa Satthu @ và Bình chuyengietsao về nhà an toàn .
Báo cáo hết 1 ngày bôn ba chinh chiến sa tràng (vừa dợt bóng vừa bia bọt vừa ... tháp tùng làm xe ôm là chủ yếu , hì ) .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Trưa nay vừa gặp Bình chuyengietsao HD, thì liên tục nhận đuoc phone của Cường anti
thông báo anh đã lết về tới Sài gon , gió bụi đuong xa kiệt sức nên Cường anti phone nhắn gởi , ký gởi Bình cho mình ,
có lẽ sợ gái Sài thành hiếp đáp gì chăng ?
Mới gặp lần đầu liền có cảm nhận Bình là 1 chàng trai trẻ tuổi hiểu biết , hòa đồng dung dị , thật là 1 thanh niên dễ mến .

mask2009

Thiếu Uý
ngày 02/03/2013 hội AE Hà Đông đã có buổi khai xuân quý tị thành công mỹ mãn.
xin trân trọng thông báo :D

Bình luận từ Facebook