Hội Viscaria

HOANG MINH

Đại Tá
@HOANG MINH đang chơi SZLC thấy hợp thì không nên mua VIS, vì chắc chắn sẽ xuống bóng đó bạn, đánh khó hơn, và cảm thấy thiếu hưng phần lắm
Cảm ơn @Trạng .... CÁ rất nhiều.
Đúng là cho tới thời điểm này mình rất ưng ý với thằng SZLC. Tuy nhiên mình muốn trải nghiệm dòng Arylate Carbon xem sao?
Hôm trước cầm lại cây kiếm thuần gỗ sau khi đánh SZLC một thời gian thì bị xuống bóng thật, nó cho mình cảm giác rất thực qua độ rung của nó nhưng mất lực nhiều quá, phải extra vỗ bóng nữa thì bóng mới nhanh như cốt SZLC và thế là quyết định lột mặt ra chờ lắp vào Vis thử nghiệm trên cái dòng vợt mà "tuyệt đại bộ phận" cao thủ thế giới đang xài :D.
Nhưng có lẽ chưa có "duyên" với em nó nên đành phải chờ.

HOANG MINH

Đại Tá
up anh len xem co con moi ko ma het 6t
Hì hì, nói chơi vậy thôi chứ cái DUYÊN nó đến thì mình rất quý, ko muốn chia tay em nó dù có giá. Tuy là phải dấu vợ để rước em nó về nhưng phải nói là may mắn nữa mới được ông bạn trong CLB ko thuần đc để lại cho mình với giá rất tình.
Bây giờ chờ xem có DUYÊN để rước em Vis về nữa hay ko mà thôi.
Nhưng mà vẫn phải khoe bảo kiếm của mình với anh em cái đã :D

chaunguyen

Đại Tá
Hì hì, nói chơi vậy thôi chứ cái DUYÊN nó đến thì mình rất quý, ko muốn chia tay em nó dù có giá. Tuy là phải dấu vợ để rước em nó về nhưng phải nói là may mắn nữa mới được ông bạn trong CLB ko thuần đc để lại cho mình với giá rất tình.
Bây giờ chờ xem có DUYÊN để rước em Vis về nữa hay ko mà thôi.
Nhưng mà vẫn phải khoe bảo kiếm của mình với anh em cái đã :D

hehe, keo can day the..............mat gia tri bao kiem.

miziru

Thượng Tá
Đúng rồi em. Tìm Vis ngon ko dễ ở thị trường VN mình. hihi. Thôi cứ tìm, có duyên sẽ gặp. Ko sao. cây SZLC ZJK mai mốt lớn tuổi, quánh ko nổi a mới chơi. Giờ chơi mặt Tàu 729 Battle 2 với ZJK RX hay Vis đều ngon cả. Thích. :)
Em thấy mọi người bảo Vis ngon tìm không dễ, nhưng em khá hài lòng với cây Vis seri O của mình rồi, có thể do chơi cốt cùi mãi nó quen, cầm Vis đểu vẫn thấy hay :D . Hôm nào có dịp vào chơi với anh @aunhh thì anh cho em mượn các loại Vis của anh để em thử nhé :D

aunhh

Đại Tá
Em thấy mọi người bảo Vis ngon tìm không dễ, nhưng em khá hài lòng với cây Vis seri O của mình rồi, có thể do chơi cốt cùi mãi nó quen, cầm Vis đểu vẫn thấy hay :D . Hôm nào có dịp vào chơi với anh @aunhh thì anh cho em mượn các loại Vis của anh để em thử nhé :D
hehe, hợp với mình, mình thuần được, đánh cảm giác tốt, lên bóng là ngon cả! :D

aunhh

Đại Tá
Chừng nào anh @aunhh vào Saigon nhớ cầm theo cầy Vis Cus của anh cho em mượn test chút nhé :), đc trải nghiệm nó là điều rất tuyệt.
hihi. mình đang chơi Vis tem đồng được một anh trai rất nổi tiếng trên diễn đàn mua giúp và ZJK rồng xanh. Vis custom để lên bóng rồi chơi. A nghĩ cây đó sẽ rất hay. Nhìn sớ gỗ rất ngon!:D

HOANG MINH

Đại Tá
hihi. mình đang chơi Vis tem đồng được một anh trai rất nổi tiếng trên diễn đàn mua giúp và ZJK rồng xanh. Vis custom để lên bóng rồi chơi. A nghĩ cây đó sẽ rất hay. Nhìn sớ gỗ rất ngon!:D
Trời, vậy là chưa khui đường bóng nào. Lại chơi Vis Đồng nữa, anh chịu chơi giữ à.

Bình luận từ Facebook