Hội Viscaria

bynzyn

Thượng Tá
Đúng rồi anh. Nick mới nữa nên đành chịu :).
Có nhiều cách giải quyết, nhiều phương thức giao dịch nếu thực sự quyết mua và bán thì sẽ đến đc với nhau thôi.
Vd: bạn ở HN có cốt tìm 1 người hoặc cửa hàng nào đấy đủ uy tín (@Dũng Cửu chẳng hạn) mang cốt tới đó, bạn trong Nam ok thì chuyển $ choD9, bạn HN lĩnh $ về thôi, còn bạn trong Nam thì chờ cốt D9 chuyển cho :)
Rất an toàn

Shikagm

Trung Uý
Gop ti gio :D

HOANG MINH

Đại Tá
Có nhiều cách giải quyết, nhiều phương thức giao dịch nếu thực sự quyết mua và bán thì sẽ đến đc với nhau thôi.
Vd: bạn ở HN có cốt tìm 1 người hoặc cửa hàng nào đấy đủ uy tín (@Dũng Cửu chẳng hạn) mang cốt tới đó, bạn trong Nam ok thì chuyển $ choD9, bạn HN lĩnh $ về thôi, còn bạn trong Nam thì chờ cốt D9 chuyển cho :)
Rất an toàn
Nếu được như bạn nói thì quá tốt rồi. Tiếc là ko có cửa hàng nào chịu làm như vậy cả. Nếu có thì mình nghĩ phải có phí, hoặc là tình nghĩa thì người ta mới làm cho bạn.
Ở ngân hàng gọi là Phí kiểm đếm, còn ở đây chắc gọi là Phí kiểm định :)

aunhh

Đại Tá
Nếu được như bạn nói thì quá tốt rồi. Tiếc là ko có cửa hàng nào chịu làm như vậy cả. Nếu có thì mình nghĩ phải có phí, hoặc là tình nghĩa thì người ta mới làm cho bạn.
Ở ngân hàng gọi là Phí kiểm đếm, còn ở đây chắc gọi là Phí kiểm định :)
Nếu 2 bên ok thì mình chuyển qua bưu điện theo phương thứ COD- nhận hàng và giao tiền. :)

aunhh

Đại Tá
Nếu hàng đúng chuẩn thì ko có gì là ko nhận cả. Nhiều người vẫn mua bán online bình thường.
Vậy là phải chờ có duyên gặp đc nàng Vis thôi anh à.
Hehe, cứ chờ nhé, rồi sẽ có " quới nhơn" giúp đỡ. Như anh cũng vậy, nhờ sự giúp đỡ, anh tìm được cây vợt hay để chơi. :)

HOANG MINH

Đại Tá
Anh @bongban.vn vừa gọi điện cho mình là đồng ý ship vô SaiGon rồi :). Anh ấy lo lắng việc mình sẽ trả hàng và cần người bảo lãnh.
Nay em xin nhờ anh @luonghuyhung xác nhận giúp em giao dịch thành công vụ mặt Ten05 và @trung duc vụ mặt 729 - đã tới tận cửa hàng của mình (đang công tác tại trường ĐH Nguyễn Tất Thành). Để anh ấy được yên tâm.
Sau đây là một số thông tin của mình gửi đến bạn @bongban.vn:
- Công việc hiện tại của mình là Thiết kế và Setup Nhà hàng & Khác sạn. Và là giảng viên trường CĐ Nghề Kinh Tế Công Nghệ Tp.HCM.
Bạn có thể tham khảo tại 2 website: www.mvc.vn, và www.huykhanh.net
- Face: https://www.facebook.com/hoang.minh.545849
Qua đây bạn cũng cho biết thêm thông tin của bạn để hiểu nhau hơn.

HOANG MINH

Đại Tá
Ok bạn . Mình sẽ ship COD nếu thông tin trên chính xác . Bạn có thể gửi địa chỉ người nhận chính xác vào SĐT của mình , khi nào mình gửi được sẽ thông báo . Nam Bắc cách nhau khá xa :))). Thử xem sao !
Địa chỉ của mình là: Cửa hàng Huy Khanh - 330E đường Bình Quới, phường 28, quận Bình Thạnh, Tp.HCM.
Mình sẽ nhắn tin vào di động cho bạn tiện sử dụng. :)

Trainee

Đại Tá
Anh @bongban.vn vừa gọi điện cho mình là đồng ý ship vô SaiGon rồi :). Anh ấy lo lắng việc mình sẽ trả hàng và cần người bảo lãnh.
Nay em xin nhờ anh @luonghuyhung xác nhận giúp em giao dịch thành công vụ mặt Ten05 và @trung duc vụ mặt 729 - đã tới tận cửa hàng của mình (đang công tác tại trường ĐH Nguyễn Tất Thành). Để anh ấy được yên tâm.
Sau đây là một số thông tin của mình gửi đến bạn @bongban.vn:
- Công việc hiện tại của mình là Thiết kế và Setup Nhà hàng & Khác sạn. Và là giảng viên trường CĐ Nghề Kinh Tế Công Nghệ Tp.HCM.
Bạn có thể tham khảo tại 2 website: www.mvc.vn, và www.huykhanh.net
- Face: https://www.facebook.com/hoang.minh.545849
Qua đây bạn cũng cho biết thêm thông tin của bạn để hiểu nhau hơn.
Kê kê, mình nghĩ thông tin giới thiệu cá nhân của bạn chất lượng hơn sự đảm bảo của 2 nick kia!

aunhh

Đại Tá
Ok bạn . Mình sẽ ship COD nếu thông tin trên chính xác . Bạn có thể gửi địa chỉ người nhận chính xác vào SĐT của mình , khi nào mình gửi được sẽ thông báo . Nam Bắc cách nhau khá xa :))). Thử xem sao !
Địa chỉ của mình là: Cửa hàng Huy Khanh - 330E đường Bình Quới, phường 28, quận Bình Thạnh, Tp.HCM.
Mình sẽ nhắn tin vào di động cho bạn tiện sử dụng. :)
Hehe, một khi hai anh em có thiện chí thì ko có gì phải lo cả. Chúc thành công nhé. @HOANG MINH có cây vợt ngon nhé!

Bình luận từ Facebook