Hội Viscaria

lamtq

Đại Tá
Chuẩn anh ơi, nếu mặt khác mà quăng thì cảm giác rất 50:50 nhưng với mặt Tàu thì lại thấy nó an toàn hơn và cũng rất là đã.
Mà hôm qua em lột keo mặt H3, nó co lại mất khoảng hơn 2mm , bác @lamtq cho em bài tune chuẩn của bác để em sử dụng với :D. Tự nhiên em lại thích dùng "doping".
stiga extreme boost 50% + baby oil or dầu dừa 50%. quét lên sponge có 1 lớp keo sữa. ép kính đè chồng sách or vật nặng khoảng 2kg để 24g. nếu thik căng và đàn hồi + dễ đánh hơn nữa thì làm thêm 1 lần nữa sau đó cũng đợi 24h , dán 1 lớp keo sữa cốt+ thêm 1lo71p keo sữa đè lên sponge đã tune rồi chiến. nhưng nếu giật kiểu vặn vào bóng masat nhiều làm 2 lớp nhanh die mặt lắm

aunhh

Đại Tá
Tối qua em phải làm thêm việc nên không vào Zalo được.Hàng đẹp anh ạ, ZJK rx seri M, chất gỗ quá ổn. Có vẻ anh vẫn thích ZJK rx hơn Vis thì phải :D
A đang ghiền Zhang Jike seri mà. Cũng vì thần tượng cu Zhang Jike quá mà thôi. Cũng may mắn có được em ah. Hihi.
A đang thấy mình có niềm vui chơi bóng với 2 cây Vis và ZJK rx. :D

aunhh

Đại Tá
Tối qua em phải làm thêm việc nên không vào Zalo được.Hàng đẹp anh ạ, ZJK rx seri M, chất gỗ quá ổn. Có vẻ anh vẫn thích ZJK rx hơn Vis thì phải :D
E gom lúa làm 1 cây ZJK RX đi. Hihi. Hình như a @lamtq có 1 cây đó. ở diễn đàn sài gòn họ cũng bán 1 cây đó. :D

miziru

Thượng Tá
stiga extreme boost 50% + baby oil or dầu dừa 50%. quét lên sponge có 1 lớp keo sữa. ép kính đè chồng sách or vật nặng khoảng 2kg để 24g. nếu thik căng và đàn hồi + dễ đánh hơn nữa thì làm thêm 1 lần nữa sau đó cũng đợi 24h , dán 1 lớp keo sữa cốt+ thêm 1lo71p keo sữa đè lên sponge đã tune rồi chiến. nhưng nếu giật kiểu vặn vào bóng masat nhiều làm 2 lớp nhanh die mặt lắm
Em giật kiểu " đập xong vặn " vào bóng anh ạ :( . Tune như vậy thì thời gian hiệu quả được bao lâu vậy anh?
A đang ghiền Zhang Jike seri mà. Cũng vì thần tượng cu Zhang Jike quá mà thôi. Cũng may mắn có được em ah. Hihi.
A đang thấy mình có niềm vui chơi bóng với 2 cây Vis và ZJK rx. :D
Kiếm được cây vợt làm mình "vui" thì cũng cần phải có cái duyên anh ạ. Nhưng mà như anh thì có nhiều "duyên" quá, nào là ZJK rx , rồi thì vis custome, Vis đồng :D

aunhh

Đại Tá
Em giật kiểu " đập xong vặn " vào bóng anh ạ :( . Tune như vậy thì thời gian hiệu quả được bao lâu vậy anh?

Kiếm được cây vợt làm mình "vui" thì cũng cần phải có cái duyên anh ạ. Nhưng mà như anh thì có nhiều "duyên" quá, nào là ZJK rx , rồi thì vis custome, Vis đồng :D
Hehe, do bịnh "ham hố" quá thôi em ah. Mình chơi, để dành cho cu con chơi luôn. :D. Anh hên thôi em ah. :D

bongban.vn

Đại Uý
Góp vui cùng anh em 2 e Vis take seri N

Attachments

2.1 MB · Đọc: 0

Hoa anh tuc

Thượng Tá
Ừ!phải giữ miếng chứ!Nói ra nhỡ đứa khác ko rặn đc ra tiền mà ra thứ khác thì ô nhiễm môi trường mất:D:D
Thứ khác thì chỉ có 2 trường hợp: một là vàng - thế giới đã thử nghiệm thành công rồi ạ, hai là một đứa trẻ. Cả hai trường hợp ấy đều quý và hiếm

Bình luận từ Facebook