Hội những người không đủ trình để ... chung thủy

tuyetvu79

Đại Tá
ông bạn e vừa đưa cho e cây đường sắt , bảo e tập 1 tháng , e vừa dán 2 mặt ten 05 mới tinh lên đường sắt để tập lấy lại cảm giác. 1 tháng sau mới quay lại cốt kia đánh a ak , giờ nó loạn hết tay đánh cốt xịn nó càng hỏng tay , tham khảo loạn cả diễn đàn cuối cùng k pải là do cốt mà là do trình còi , tập luyện thôi a hùng ơi ,
:D:D
k phải do cốt thật à..???

Đồng ý, nhưng em tập đường sắt thì anh thấy hơi quan ngại đấy! hehe
ông ấy thấy e máu quá nên chỉ bảo cho e đấy , e đam mê mà mê quá thành ra đánh nó cứ tù mãi , k lên dc , chán , ông ấy bảo tập đường sắt 1 tháng để lấy lại cảm giác ui tập tiếp , để e chịu khó 1 tuần xem thế nào , k thì e lại lắp vô cốt xịn e chơi

tuyetvu79

Đại Tá
Chơi 2 năm qua tay 4 cốt, giờ vẫn chung thuỷ với cả 4. Mỗi hôm đảo một cốt cho dị bóng, dị lực. Như vậy có đuoc coi là ko chung thuỷ ko ta.
RA khỏi hội ngay....gấp gấp...
đây là hội ...k chung thủy..tay sờ núi này, mắt liếc núi nọ ;)
lăng nhăng..lằng nhằng...mà chả đuoc j sất...:D

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chơi 2 năm qua tay 4 cốt, giờ vẫn chung thuỷ với cả 4. Mỗi hôm đảo một cốt cho dị bóng, dị lực. Như vậy có đuoc coi là ko chung thuỷ ko ta.
Không đủ điều kiện nhập hội rồi, hội này 90% là các bố như mình, đánh lung tung, đổ tại vợt rồi mua vợt mới, lại đánh lung tung rồi lại mua vợt mới, ... THẾ MỚI ĐAU CHỨ

tuyetvu79

Đại Tá
Không đủ điều kiện nhập hội rồi, hội này 90% là các bố như mình, đánh lung tung, đổ tại vợt rồi mua vợt mới, lại đánh lung tung rồi lại mua vợt mới, ... THẾ MỚI ĐAU CHỨ
...:confused::confused:cả tháng nay đánh cứ sao sao ấy Bác ạ... như gà mờ ấy..tay chÂn sao cứng đơ, đánh bóng theo quán tính thui..
Hôm kia chán quá, muợn ông bạn cây topspeed, fh ten 05, bh rasant, đánh sao thấy ngon vãi, suong tay...lại vô bàn nhìu hơn..
làm 2 hôm nay mình cứ suy nghĩ về combo đó mãi..

bantaylua

Đại Uý
Mình mới thay gần 50 cái thôi , trong 3 năm ợ. Giờ cảm giác anh em hỏi đến cốt gì cũng có cái để chém, hề hề. Bất quá, 5 tháng nay thì chỉ chơi 1 cốt, có lẽ tìm thấy bảo kiếm thực sự rồi: Jun mizutani FL 86g, cứ như cá gặp nước vậy.

attack01

Đại Uý
Mình mới thay gần 50 cái thôi , trong 3 năm ợ. Giờ cảm giác anh em hỏi đến cốt gì cũng có cái để chém, hề hề. Bất quá, 5 tháng nay thì chỉ chơi 1 cốt, có lẽ tìm thấy bảo kiếm thực sự rồi: Jun mizutani FL 86g, cứ như cá gặp nước vậy.

Cây này so với Inner ZLC hay Amultart thì sao bạn? Cho mình ít review vì cũng đang quan tâm em này ...tks

Bình luận từ Facebook