Hội những người không đủ trình để ... chung thủy

archer

Đại Tá
Em sắp review thêm cây donic Waldner WC 89. Mong mọi người ủng hộ.
Nhiệt liệt ủng hộ bác ạ :D

ngtrantoan

Đại Tá
Cũ nát b mua làm j, thêm 1 trăm 2 trăm mua cây như mới
Đồ cũ rẻ hơn ít nhất 500k chứ làm gì 100-200k bác, trình mình tương đối ok thiết nghĩ k cần trải nghiệm nhiều cốt.Mình cần kiếm cây Cr cũ tầm 700k, k phải k đủ tiền mà k muốn tốn tiền nhiều vào cốt mới :D

tttt

Đại Uý
Đồ cũ rẻ hơn ít nhất 500k chứ làm gì 100-200k bác, trình mình tương đối ok thiết nghĩ k cần trải nghiệm nhiều cốt.Mình cần kiếm cây Cr cũ tầm 700k, k phải k đủ tiền mà k muốn tốn tiền nhiều vào cốt mới :D
Thế như mới mà 900k b có yêu ko?

Lemarc

Thượng Sỹ
Bác nhận xét chưa chuẩn lắm đâu nha, e chơi mấy cây cũng mềm mại dòng alc với cây K đó, nhưng ko hợp, dơ em đúng bạo lực thật, hehe
Nếu bác thích rơ bạo, Sardius bao luc ko kiem soat , nếu bác thích bạo lực có kiểm soát Timo Boll t5000, Timo Boll ZLC , andro treiber Q, K. Mút thì ten 64, yasaka razka X, Joola Maxx 450, Joola Maxxx 500, nói chung mút trung bình cứng cho đến cứng,...

holo124

Đại Tá
leoviz amber > zjk alc -> avx p700 -> sardius tem bac -> primorac -> viscaria -> timoboll alc -> sardius tem dong -> PG8 . Trình e gà , đổi nhiều cốt -> đến bgio thì e nghĩ 90% do kĩ thuật của mình , cốt và mặt chỉ chiếm 10% thôi . Hiện tại chơi PG8 1 thời gian rồi , thấy rất hợp lối đánh của mình ( ko chơi được cốt nhanh và cứng như tamca ) . Nếu sau này đổi vợt thì sẽ quay lại với Vis , một cây vợt e thấy khá hay và gắn bó khá lâu !

thật lòng mà nói là do trình độ thôi , e mới vừa thay sang con t5000 2 hôm đầu thấy thích thích , giờ chán ui , lại chuẩn bị đổi cốt ui , do trình kém , e xác định ngày mai chơi con thuần gỗ để tìm lại cảm giác , sau đó mới chơi cốt tốt hơn , trình kém cầm mấy con cốt tốt đánh nó bay linh tinh m loạn hết tay !

HungGL

Đại Tá
thật lòng mà nói là do trình độ thôi , e mới vừa thay sang con t5000 2 hôm đầu thấy thích thích , giờ chán ui , lại chuẩn bị đổi cốt ui , do trình kém , e xác định ngày mai chơi con thuần gỗ để tìm lại cảm giác , sau đó mới chơi cốt tốt hơn , trình kém cầm mấy con cốt tốt đánh nó bay linh tinh m loạn hết tay !
Thích thuần gỗ ah, anh có mấy cây đấy chú! hehe

Thích thuần gỗ ah, anh có mấy cây đấy chú! hehe
ông bạn e vừa đưa cho e cây đường sắt , bảo e tập 1 tháng , e vừa dán 2 mặt ten 05 mới tinh lên đường sắt để tập lấy lại cảm giác. 1 tháng sau mới quay lại cốt kia đánh a ak , giờ nó loạn hết tay đánh cốt xịn nó càng hỏng tay , tham khảo loạn cả diễn đàn cuối cùng k pải là do cốt mà là do trình còi , tập luyện thôi a hùng ơi ,

HungGL

Đại Tá
ông bạn e vừa đưa cho e cây đường sắt , bảo e tập 1 tháng , e vừa dán 2 mặt ten 05 mới tinh lên đường sắt để tập lấy lại cảm giác. 1 tháng sau mới quay lại cốt kia đánh a ak , giờ nó loạn hết tay đánh cốt xịn nó càng hỏng tay , tham khảo loạn cả diễn đàn cuối cùng k pải là do cốt mà là do trình còi , tập luyện thôi a hùng ơi ,

Đồng ý, nhưng em tập đường sắt thì anh thấy hơi quan ngại đấy! hehe

Bình luận từ Facebook