Hội những người không đủ trình để ... chung thủy

langngoi

Đại Tá
Với sự điên rồ và đam mê, en cũng như một số ace thay cốt như thay vợt, nhiều quá.

Đó lại là một trải nghiệm rất hay khi share cùng mọi người.

Vậy tất cả các anh em đã qua tay quá 10 cốt xin chia sẻ kinh nghiệm với anh em nhé
He hội hè lại cho vào mục rao vặt, ko hiểu ý tưởng bày thịt ra bán hay là dzề nhỉ?

tieuho_8x

Đại Tá
Trước lâu lâu đã có Hội những người thích thay đổi cảm giác,chắc đi vào dĩ vãng rồi.
Giờ có Hội k chung thủy nữa...ghê quá.
E xin 1 sờ lót,chả nhớ e qua bao nhiêu cốt nữa ^^

club7337

Đại Tá
Với sự điên rồ và đam mê, en cũng như một số ace thay cốt như thay vợt, nhiều quá.

Đó lại là một trải nghiệm rất hay khi share cùng mọi người.

Vậy tất cả các anh em đã qua tay quá 10 cốt xin chia sẻ kinh nghiệm với anh em nhé
Bác chuyển thớt là hội những người thích đổi vợ cũng hay ạ

miziru

Thượng Tá
nghe cái tên hội đã biết chả có chị e nào thèm tham gia rồi, đổi tên đi bác ơi. e chơi qua 3 cốt và bây giờ đang là avalox p500 được 2 năm rồi nên chưa đủ điều kiện tham gia.
Chúc hội hoạt động rôm rả. nhà sản xuất yêu các bác lắm đây!

tosiosHD

Đại Tá
nghe cái tên hội đã biết chả có chị e nào thèm tham gia rồi, đổi tên đi bác ơi. e chơi qua 3 cốt và bây giờ đang là avalox p500 được 2 năm rồi nên chưa đủ điều kiện tham gia.
Chúc hội hoạt động rôm rả. nhà sản xuất yêu các bác lắm đây!
+ Bạn này bước nhanh chân ra khỏi hội mau, kẻo ăn bắn bây giờ. Haha.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Trời, lúc mở thớt đang online bằng điện thoại, chưa kịp comment gì đã đầy trang, chứng tỏ hội lăng nhăng này đông đảo ghê.

Em xin giải thích tí.
Việc thành lập hội này để giúp các anh em đang loạn đao tìm được ĐƯỜNG VỀ NÔ LỆ, chứ không phải để khoe nhé.
Lần lượt, các anh em kể lại những gì mình đã trải qua, so sánh, đúc rút theo kinh nghiệm bản thân, để các anh em đang loạn hoặc đang không xác định được phương hướng có căn cứ để dừng lại --> chung thủy, chứ cứ lăng nhăng thì ...TỐN TIỀN LẮM.

Đợi em tí em sẽ review về các cốt đã qua tay và còn nhớ được. Có lẽ bắt đầu từ TMB ZLF

e xin góp mặt , gần 20 cốt ui vẫn chưa ưng ý e nào , do trình còi , 729 , mazuno, sadius, long 3, long V , hayabusa zxi , viscaria ,tmb w7, jun, zhang rồng xanh , tmb zlc,tmb spirit, traiber k, traiber Z, mới đây là con tmb alc đánh ngon lắm cứ nghĩ gắn bó suốt đời ai ngờ giờ e lại đổi sang tmb t5000 ui , đánh cũng k thích lắm , chắc quay lại xiom hayabusa thôi , e fan cuồng của FH xiom :v

Last edited:

lamtq

Đại Tá
e xin góp mặt , gần 20 cốt ui vẫn chưa ưng ý e nào , do trình còi , 729 , mazuno, sadius, long 3, long V , hayabusa zxi , viscaria ,tmb w7, jun , supper jun , zhang rồng xanh , tmb zlc,tmb spirit, traiber k, traiber Z, mới đây là con tmb alc đánh ngon lắm cứ nghĩ gắn bó suốt đời ai ngờ giờ e lại đổi sang tmb t5000 ui , đánh cũng k thích lắm , chắc quay lại xiom hayabusa thôi , e fan cuồng của FH xiom :v
VCC fan cuồng Xiom kể ra 1 đống có mỗi cây Xiom hayabusa

Bình luận từ Facebook