Hội Jun Mizutani - Phải chăng em nó rất hay ?

Daoky09

Đại Tá
Các bác thích chơi nhẹ nhỉ, em cứ phải nặng chơi mới thích, nhẹ nó cứ phộp phộp thế nào ấy, đánh bóng nó không chắc
Anh nên dùng Mazunov 107g mới đã. Tôi cứ mường tượng anh cao 1,85m; nặng 95kg, nhưng khi hỏi anh 3, thấy bảo cũng thường thôi, tôi vẫn không tin ( CN tuần trước, dù bận việc vẫn cố chờ anh để " đích mục sở thị ". Đến 10h30 vẫn chẳng thấy đâu), đành để dịp khác vậy.:p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh nên dùng Mazunov 107g mới đã. Tôi cứ mường tượng anh cao 1,85m; nặng 95kg, nhưng khi hỏi anh 3, thấy bảo cũng thường thôi, tôi vẫn không tin ( CN tuần trước, dù bận việc vẫn cố chờ anh để " đích mục sở thị ". Đến 10h30 vẫn chẳng thấy đâu), đành để dịp khác vậy.:p
Cháu có một em Mazunov tem đồng nhưng đánh khô quá, cháu cho cu em ở cùng cơ quan để nó chơi rồi ạ

Em đó ngày xưa hợp túi tiền, nhưng giờ đánh không nổi nữa ạ, cảm giác quá kém luôn

o3ma

Đại Tá
Chú vừa về vài phút thì nó thò mặt đến. :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thằng này giờ của nó co giãn hơn chun quần chú ạ. Hôm đó hẹn nó 9h đấy chú thế mà chú về lúc 10h30 nó chưa thèm đến.
Em bị cái cả nể, chưa biết nói không, thành ra nhiều khi rất dở, cho mình và cho mọi người. Các việc nó cứ chồng chéo lên nhau liên tục, lại thêm tính lười di chuyển, nên càng khó :(

Daoky09

Đại Tá
Thằng này giờ của nó co giãn hơn chun quần chú ạ. Hôm đó hẹn nó 9h đấy chú thế mà chú về lúc 10h30 nó chưa thèm đến.
Anh chơi cây 997 thế nào? Mọi người khen Long5 kiểm soát tốt hơn Amul, nhưng tôi thấy ngược lại thì đúng hơn, có điều quả giật có vẻ hiểm ác hơn Amul thì phải.

o3ma

Đại Tá
Anh chơi cây 997 thế nào? Mọi người khen Long5 kiểm soát tốt hơn Amul, nhưng tôi thấy ngược lại thì đúng hơn, có điều quả giật có vẻ hiểm ác hơn Amul thì phải.
Gà qué như cháu thấy cũng khá hay chú ạ, chẳng hiểu "1 cái lạ bằng xã cái quen" ko biết.

o3ma

Đại Tá
Em bị cái cả nể, chưa biết nói không, thành ra nhiều khi rất dở, cho mình và cho mọi người. Các việc nó cứ chồng chéo lên nhau liên tục, lại thêm tính lười di chuyển, nên càng khó :(
Cả nể gì những việc đấy, được là được mà không là không. Hẹn giờ là phải chính xác để đối phương đỡ đợi. Sửa đi chú. :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cả nể gì những việc đấy, được là được mà không là không. Hẹn giờ là phải chính xác để đối phương đỡ đợi. Sửa đi chú. :)
già rồi, em sửa xong thì chắc xuống lỗ, nếu mà sửa, chỉ có mỗi cách là từ chối 99%, vì riêng mấy chuyện nhà đã không thể làm gì trừ tranh thủ rồi, mà tranh thủ thì sao chủ động được thời gian

Cố sửa dần, nhưng mệt phết đấy

Bình luận từ Facebook