Hội Jun Mizutani - Phải chăng em nó rất hay ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em bây giờ mới tập tọng mua Jun, đời I, cũ mèm, xấu xấu bẩn bẩn

Chả là nghe P500 bên BBSG nói Jun là em ZLC hiếm hoi hợp với H3 thuần chủng, cuối năm giấu diếm làm mình làm mẩy, sắm thêm em Jun cho nó hợp với THỜI THẾ

Trình em gà qué, nhưng ham tìm hiểu, nghe Jun hợp H3 nên muốn trải nghiệm

Kính mời các lão làng chơi Jun hoặc có lòng yêu mến cốt vợt Jun Mizutani xin vào chia sẻ và cho em kinh nghiệm, cũng như trải lòng về các thăng trầm, ưu nhược của một cốt vợt khá nổi tiếng này

Nghĩ lại cũng kỳ, có thể mất mát, nhưng một cốt vợt mà những ai đã từng chơi bóng bàn, chỉ dù 1 ngày dăm câu ba điều tìm hiểu, đều được giới thiệu dùng thử, mà lại không có một vị trí xứng đáng trên TAO ĐÀN ORG, nghĩ lại mà ức lắm thay

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vợt em xấu bẩn, show cho nó có hình, các bác có em Jun đẹp up show, để em dẹp em Jun xấu của em đi

Em chỉ kết nó là đời I, nặng 97.8gr thôi ạ

lamtq

Đại Tá
Em bây giờ mới tập tọng mua Jun, đời I, cũ mèm, xấu xấu bẩn bẩn

Chả là nghe P500 bên BBSG nói Jun là em ZLC hiếm hoi hợp với H3 thuần chủng, cuối năm giấu diếm làm mình làm mẩy, sắm thêm em Jun cho nó hợp với THỜI THẾ

Trình em gà qué, nhưng ham tìm hiểu, nghe Jun hợp H3 nên muốn trải nghiệm

Kính mời các lão làng chơi Jun hoặc có lòng yêu mến cốt vợt Jun Mizutani xin vào chia sẻ và cho em kinh nghiệm, cũng như trải lòng về các thăng trầm, ưu nhược của một cốt vợt khá nổi tiếng này

Nghĩ lại cũng kỳ, có thể mất mát, nhưng một cốt vợt mà những ai đã từng chơi bóng bàn, chỉ dù 1 ngày dăm câu ba điều tìm hiểu, đều được giới thiệu dùng thử, mà lại không có một vị trí xứng đáng trên TAO ĐÀN ORG, nghĩ lại mà ức lắm thay
E nó rất hay nhưng ko hay cũng rất nhiều:D:p

lamtq

Đại Tá
Em chơi TMB cũng 2 dòng rồi (ZLF và ALC), có nhận xét chung là bóng dòng TMB khá hiền, khó chơi ác các quả bóng mình bị lỡ nhịp, thiếu chân, đánh khá đều, dễ chơi, nên em không chơi TMB nữa đâu
Mày đánh thử boll zlc với tàu 40độ chưa. VL luôn. Giật bóng cắm chạy đường thẳng trên mặt bàn luôn đấy.ko hiền tý nào
BH kén mặt là sao anh, đủ xoáy thì thiếu lực và ngược lại ạ ??
Chuẩn e. Với nó cư khô không khốc dek có cảm giác.

Last edited:

Bình luận từ Facebook