Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

tibhar_vn

Thượng Tá
Cập nhật kết quả giao lưu Hà Nội Phúc Yen ạ

o3ma

Đại Tá
Lẽ ra phải làm riêng 1 topic cám ơn các bác, các anh chị cùng toàn thể ae Phúc Yên đã đón tiếp nhiệt tình, chu đáo ae HN đến giao lưu tại Phúc Yên. Thật sự ae HN rất cảm động, thay mặt ae xin nhờ @truongtxt, @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN, bác Cương...gửi lời cảm ơn đến bác Lâm, bác giám đốc, phó giám đốc NHV Thị xã cùng các bác chủ nhiệm, phó chủ nhiệm cùng toàn thể ae các CLB đã tham gia đón tiếp ae HN tới tham gia giao lưu. Kinh mong được đón tiếp mọi người tại HN. Chúc các bác và toàn thể gia đình mạnh khoẻ.
Các ae có ảnh của buổi off hôm nay gửi cho tôi theo địa chỉ: o3ma.hn@gmail.com. Tôi sẽ tợp hợp và up lên cho các ae khác thèm. :D

Last edited:

truongtxt

Đại Tá
số mình hôm nay đen. vùa đưa docmacong đi sửa kính về thì ăn ngay 1 cai cạnh vợt vào giữa trán. thật tiếc vì phóng viên tibhar_vn ko chộp dc cảnh đấy. máy tính bị lỗi ko úp ảnh tăng 2 dc. mai sẽ có ảnh chi tiết từng ng 1 cho ae ddb iết mặt

sonkotia

Đại Tá
Đã về đến nhà tại tp Thanh Hoá..... Cảm ơn các a e, các bạn... Tạm biệt Vĩnh Phúc, tạm biệt Hà Nội, tạm biệt những người bạn dễ mến...trở về cuộc sống thường nhật. A e lại vùi đầu với công việc của mình, tiếp tục tu luyện Võ công... đợi lần sau a e ta ooooooooooooofffffffffffffffffffffff tiếp. Chào thân ái và quyết thắng

Bình luận từ Facebook