Hội Ham Vui & Thích bê CÂY CẢNH (*_^) ae chuẩn bị Off Hải Phòng & Đồ Sơn spa

truongtxt

Đại Tá
Lẽ ra phải làm riêng 1 topic cám ơn các bác, các anh chị cùng toàn thể ae Phúc Yên đã đón tiếp nhiệt tình, chu đáo ae HN đến giao lưu tại Phúc Yên. Thật sự ae HN rất cảm động, thay mặt ae xin nhờ @truongtxt, @NGUYENDUYQUY.PHUCYEN, bác Cương...gửi lời cảm ơn đến bác Lâm, bác giám đốc, phó giám đốc NHV Thị xã cùng các bác chủ nhiệm, phó chủ nhiệm cùng toàn thể ae các CLB đã tham gia đón tiếp ae HN tới tham gia giao lưu. Kinh mong được đón tiếp mọi người tại HN. Chúc các bác và toàn thể gia đình mạnh khoẻ.
Các ae có ảnh của buổi off hôm nay gửi cho tôi theo địa chỉ: o3ma.hn@gmail.com. Tôi sẽ tợp hợp và up lên cho các ae khác thèm. :D
e chụp ít ảnh gủi qua mail cho a rồi đó. còn videi trân việt anh gặp hiệp hồ nặng quá ko gủi dc. làm sao úp dc video hả a. a biết chỉ e e up

o3ma

Đại Tá
e chụp ít ảnh gủi qua mail cho a rồi đó. còn videi trân việt anh gặp hiệp hồ nặng quá ko gủi dc. làm sao úp dc video hả a. a biết chỉ e e up
Ok. Cái clip này thì chia từng sec ra cho nhẹ, up lên Youtube rồi dán đường link vào. Nếu cả trận thì up lên hơi lâu thôi.

phi hung

Đại Tá
Lúc ae đang vui vẻ hát sao ko thấy bác @docmaorg và @soonkotia đâu nhỉ.. chắc đi ăn quả lẻ rồi.. vào hồ đi đạp vịt à:D
NÀY QUÝ ;)

Bình luận từ Facebook