Hội Andro Treiber

Thành Thổ

Binh Nhất
Tình hình e mới mất sar tem đồng :( dòng andro có con nào đánh tựa sar k các đại ca! E chơi xịt là e k đánh được :( các đại ca tư vấn giúp e. Thas

Nam_HaiDuong

Đại Tá
bạn chụp ảnh lên m xem có khác gì hàng thường ko mà đắt hơn vậy :|
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_IMAG0611.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1423904286364.jpg

đây là ảnh họ chụp mình vẫn chưa nhận đc. thứ 2 mới nhận đc.
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1423904286088.jpg

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Tình hình e mới mất sar tem đồng :( dòng andro có con nào đánh tựa sar k các đại ca! E chơi xịt là e k đánh được :( các đại ca tư vấn giúp e. Thas
mất Sar anh bán cho hả. vậy có cây này em ơi. cấu tạo như Sar dễ kiểm soát hơn.

Attachments

946.7 KB · Đọc: 0
    422.1 KB · Đọc: 0
    946.7 KB · Đọc: 0
    422.1 KB · Đọc: 0

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chó thật. Hở ra là mất! E kết con đó mà hơi nặng! Giờ mất e tính chuyển dòng adro mà thấy ae nói nhiều Q quá. Mà e chưa test thử bh :(
con đó hơi nặng thật. em chơi quen Sar thì hợp Z hơn. Z tốc độ cao nhất. cấu tạo ngoài cũng là honiko giống sar luôn. a mới mua cả bộ KQZ

backhand-ghost

Đại Tá
Chó thật. Hở ra là mất! E kết con đó mà hơi nặng! Giờ mất e tính chuyển dòng adro mà thấy ae nói nhiều Q quá. Mà e chưa test thử bh :(
thử con Q trước đi, ko phải mất công làm quen. Tớ chuyển từ sar qua, sau 1 ngày thử vợt, tớ nhìn tất cả cốt vợt khác như mấy miếng củi khô. Yên tâm, vút luôn đi, nếu ko thích tớ xuống làm binh bét luôn.

Thành Thổ

Binh Nhất
thử con Q trước đi, ko phải mất công làm quen. Tớ chuyển từ sar qua, sau 1 ngày thử vợt, tớ nhìn tất cả cốt vợt khác như mấy miếng củi khô. Yên tâm, vút luôn đi, nếu ko thích tớ xuống làm binh bét luôn.
E đang phân vân giữa Q và Z a ạ! E chơi xịt là hỏng tay luôn, k hợp! Thấy ae quan tâm Q nhiều mà chưa biết lựa chọn.

backhand-ghost

Đại Tá
E đang phân vân giữa Q và Z a ạ! E chơi xịt là hỏng tay luôn, k hợp! Thấy ae quan tâm Q nhiều mà chưa biết lựa chọn.
Tớ xin nhắc lại bằng ngôn ngữ thuần Kinh nhé. Chơi Q đi và ko phải hối tiếc đâu, chưa đến 2tr cho một trải nghiệm không phải quá đắt. Nẩy nhưng kiểm soát tốt, cứng nhưng mà ko quá căng, đánh trái cực dễ, giật trái ùm ụp.:D:D:D

Thành Thổ

Binh Nhất
Vậy
Tớ xin nhắc lại bằng ngôn ngữ thuần Kinh nhé. Chơi Q đi và ko phải hối tiếc đâu, chưa đến 2tr cho một trải nghiệm không phải quá đắt. Nẩy nhưng kiểm soát tốt, cứng nhưng mà ko quá căng, đánh trái cực dễ, giật trái ùm ụp.:D:D:D
Nghe bác nói vậy chắc bác kết e nay lắm rồi. Hi Vậy phải quất e này thôi. E đánh 2 mặt ten 64 và 05. Giờ chuyển qua rasant chơi cho nó dị. Bác xem chơi loại nào

drsan

Thượng Tá
C
Con Z giống với sar tem đồng, mình chơi 2 con đó rồi. Con sar cán cầm hơi nỏn tay, con Z cán cầm vừa hơn.

backhand-ghost

Đại Tá
Vậy

Nghe bác nói vậy chắc bác kết e nay lắm rồi. Hi Vậy phải quất e này thôi. E đánh 2 mặt ten 64 và 05. Giờ chuyển qua rasant chơi cho nó dị. Bác xem chơi loại nào
không phải kết mà tớ đang chơi nó và phụ thuộc vào nó rồi. Topic Hội Treiber này tớ lập mà.
bro chơi FH 05 cũng được để tăng xoáy, T64 hơi thừa nhanh.
BH thì tớ không biết bro chơi thế nào nên ko dám khuyên.
Tớ chơi hơi khác người 05fx - 05fx

drsan

Thượng Tá
không phải kết mà tớ đang chơi nó và phụ thuộc vào nó rồi. Topic Hội Treiber này tớ lập mà.
bro chơi FH 05 cũng được để tăng xoáy, T64 hơi thừa nhanh.
BH thì tớ không biết bro chơi thế nào nên ko dám khuyên.
Tớ chơi hơi khác người 05fx - 05fx
Bác BHG chơi trái phải như nhau, bên BH nổi tiếng như nick của bác ấy!

Bình luận từ Facebook