Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bảo bác Dũng Cửu bán cặp Treiber K + turbo Rasan 2650k ship về Hải Dương mà bác ấy ko bán :)
đã bán bác theo quyền lợi hội treiber ! thanks bác ủng hộ!
Tôi đang dùng cốt Treiber H, vì nghĩ là mình có tuổi rồi nên dùng cốt này nhưng thấy giật tốn sức qúa, các anh em tư vấn giúp tôi nên dùng với mặt vợt nào? Xin được cảm ơn trước những người tư vấn cho tôi.
treiber H chơi hơi khó khô , tốc độ + kiểm soát kém lên em trong quá trình thử nghiệm em không nhập về Việt Nam phục vụ ace ! em TREIBER H với cấu tạo lõi mềm kết hợp sợi fiber không pha carbon nên hợp các dòng mặt bọt khí cứng tốt tốc độ cao + xoáy ! ^_^
treiber H : fh : rasant turbo + bh : rasant grip

Last edited:

Thaibinh

Binh Nhì
Xin được cảm ơn các anh Trainee và Dũng Cửu nhiều về tư vấn mặt vợt Treiber H cho tôi, vì mới chơi nên tôi chẳng hiểu mấy về cốt nên mua cốt H, tôi sẽ làm theo sự tư vấn của các Anh, có khi sau khi chơi thử mặt mới tôi lại thích cốt này mất. Trân trọng cảm ơn các Anh.

AndroCS7

Đại Tá
mình đang có em Z hàng nguyên trinh chưa muốn thử nên hỏi
Z độ nảy khá, hơi rung, thích hợp với mặt từ trung bình đến mềm như Rasant Powersponge, Te64, Xiom Vega..., nếu lắp mặt cứng như Te05 thì phải có kĩ thuật rất tốt mới kiểm soát đc. M thì hợp với Q, K hơn vì đang chơi mặt tàu. Nếu bạn chơi Z với Te05 thì có khi quăng 1 phát là mất bóng luôn đối thủ ko kịp nhìn thấy gì ^^

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Z độ nảy khá, hơi rung, thích hợp với mặt từ trung bình đến mềm như Rasant Powersponge, Te64, Xiom Vega..., nếu lắp mặt cứng như Te05 thì phải có kĩ thuật rất tốt mới kiểm soát đc. M thì hợp với Q, K hơn vì đang chơi mặt tàu. Nếu bạn chơi Z với Te05 thì có khi quăng 1 phát là mất bóng luôn đối thủ ko kịp nhìn thấy gì ^^
sao Z lại rung đc nhỉ? K mỏng thế còn ko rung mà. cảm giác cây K và Q thì tnao bác? em thấy Q dày hơn K 0.4mm chắc cảm giác sẽ khác nhỉ?

AndroCS7

Đại Tá
Chắc tại lúc đó m mới cầm em Sardius sang nên thấy vậy. M chơi K thấy hơi xịt, do chọn cây nhẹ có 82g. Đối với 2 cây Q,K thì trọng lượng từ 85g trở lên sẽ hay hơn :)

Bình luận từ Facebook