Hội Andro Treiber

drsan

Thượng Tá
e có đủ bộ QKZ luôn. Q và Z thì nguyên Trinh chưa phá. hnao xin gặp bác một trận để chơi thử Z cái nhỉ. giờ phá trinh chơi ko hợp bán lỗ chết. he he
mua về phải chơi mới biết chứ, tham khảo chỉ là tham khoả thôi! không gì cảm nhận bằng thực tế của chính mình.

AndroCS7

Đại Tá
Cây K thì e đang chơi. cây Z hàng JTTAA trọng lượng chuẩn 88g trong mơ. còn cây Q thì hàng sưu tập gỗ cực đẹp. phá trinh cứ tiếc tiếc
@Nam_HaiDuong có ở HN ko? lúc nào rảnh giao lưu trận để cậu thử em Q của t luôn. Mọi lần ko để ý lắm nhưng lần này đua đòi theo ace t cũng lựa cây Q có "vẩy rồng" đánh cho oai :))

backhand-ghost

Đại Tá
Chả thấy anh em bàn đến vụ off bác @backhand-ghost nhỉ.
bỏ nhé, lần trước cũng hò hét mà ko có ai đi, ra đến CLB cũng chỉ có mình với hai ba anh em, đến ngượng với chủ CLB. Vậy thôi, tớ ko off eo gì nữa đâu. Hẹn một hôm @iso9000 @hoangthinh @Dũng Cửu @AndroCS7 mấy anh em gặp đánh mấy trận bóng, làm mấy cốc bia chém gió. Các đồng chí nhỉ?

AndroCS7

Đại Tá
bỏ nhé, lần trước cũng hò hét mà ko có ai đi, ra đến CLB cũng chỉ có mình với hai ba anh em, đến ngượng với chủ CLB. Vậy thôi, tớ ko off eo gì nữa đâu. Hẹn một hôm @iso9000 @hoangthinh @Dũng Cửu @AndroCS7 mấy anh em gặp đánh mấy trận bóng, làm mấy cốc bia chém gió. Các đồng chí nhỉ?
ok anh hôm nào liên hoan thì cứ ới em, em đánh kém, uống kém chứ diệt mồi thì giỏi lắm :D

backhand-ghost

Đại Tá
Bóng thì chắc em chưa đủ trình vì vẫn đang học hỏi và tập, nhưng bia thì em theo được, hôm nào đi bác @backhand-ghost hú em với nhé.
thì tớ cũng có dám chơi đâu, chém thôi. Gặp nhau cho biết, giao lưu rồi làm mấy cốc bia, còn thời gian thì hát mấy bài, BhG mời. Anh em đến thử xem BhG chém ở ngoài có hay hơn trên 4rum ko khà khà :D

iso9000

Thượng Tá
thì tớ cũng có dám chơi đâu, chém thôi. Gặp nhau cho biết, giao lưu rồi làm mấy cốc bia, còn thời gian thì hát mấy bài, BhG mời. Anh em đến thử xem BhG chém ở ngoài có hay hơn trên 4rum ko khà khà :D
Thế hôm nào được thì hú em với nhé bác @backhand-ghost , cứ ngoài h hành chính là em đi được ạ. Em tên Hiệp số đt: 0932393688

backhand-ghost

Đại Tá
Thực ra thì mình ra chỗ thằng em đầu hói ngồi chơi cũng được, cạnh shop nó có quán cafe nhỏ. Dưng mà ko có bàn, sợ ngứa tay. Tuỳ anh em, hẹn một buổi cafe chém gió ở Nguyễn Thái Học hoặc ra một CLB nào đó để chém, bóng, bia....

Nam_HaiDuong

Đại Tá
@Nam_HaiDuong có ở HN ko? lúc nào rảnh giao lưu trận để cậu thử em Q của t luôn. Mọi lần ko để ý lắm nhưng lần này đua đòi theo ace t cũng lựa cây Q có "vẩy rồng" đánh cho oai :))
mình ở HD. mình mua cây Q của bác Khánh Vũng Tàu hàng sưu tầm nên mắc quá đắt hơn hàng bình thường 1 lít

Nam_HaiDuong

Đại Tá

Attachments

946.7 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook