Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
vậy thì tiện quá để em lên danh sách xong báo anh nhé, ko lại ko đủ bia uống. lên danh sách đầy đủ chắc cũng phải 2,3 ngày :D
quan trọng gì đâu, dưới đó người ta quý người lắm em ạ. @tabletennis @langngoi bình thường thì trốn nhanh như con sóc, nhưng muh khách dữ đến thì lại rất ương bướng. Trước mắt anh có thể tạm ứng cho buổi Tổng họp lớp của chú 2000 cốc đã, chú xem lại danh sách cho cẩn thận nếu thiếu thì báo lại anh ngay để anh ký công văn gửi SKDD sớm để bên đó người ta còn lo chạy vật tư. Khổ thế đấy, tính anh nó khệnh khạng, đi đến đâu cũng phải bụi bay mù mịt - hương khói nghi ngút mới được.

ducnm

Đại Tá
Chú qua SK phải báo cho anh trước...hihi..đột xuất e rằng khó vì toàn người sợ vợ, đi đâu phải xin phép trước. Sắp đổi tên thành đội SV rồi :))
bên SK có nhiều người sinh hoạt đâu anh, ae cứ ra chỗ nào đông mà chiến cho xôm. Trước em cũng qua SK thấy bên đó nhân sự thất thường lắm

AndroCS7

Đại Tá
quan trọng gì đâu, dưới đó người ta quý người lắm em ạ. @tabletennis @langngoi bình thường thì trốn nhanh như con sóc, nhưng muh khách dữ đến thì lại rất ương bướng. Trước mắt anh có thể tạm ứng cho buổi Tổng họp lớp của chú 2000 cốc đã, chú xem lại danh sách cho cẩn thận nếu thiếu thì báo lại anh ngay để anh ký công văn gửi SKDD sớm để bên đó người ta còn lo chạy vật tư. Khổ thế đấy, tính anh nó khệnh khạng, đi đến đâu cũng phải bụi bay mù mịt - hương khói nghi ngút mới được.
2000 cốc có ít quá ko anh? tổng 2 đội đã gần 20 người, bạn em thêm hơn 100 người chắc phải 3000 may ra mới đủ

langngoi

Đại Tá
Chú cứ chấp anh 7 quả như thằng Vũ ấy...anh chiến tất.
K/c @tabletennis SKDD team
Đồng ý cho AndroCS7 tạm ứng 3000 cốc bia hơi Hà Nội.
TM. TỔNG HỘI TREIBER
QUYỀN THT
(đã ký)
Đới HT chai lơ học tập nhá, Đội trưởng SK cho a em hát chán bg mới cất nhời đó :D chứ ai lại hơi tý bắt lãnh đạo tiên phong, hòn tên mũi đạn lỡ làm sao thì rắn mất đầu à?

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
Lúc đầu định đi xong chi phí tăng gấp đôi nên em ko cố đc. Anh làm em nhịn ăn sáng hơn năm trời cuối cùng gần đến ngày anh lại bảo "lẽ ra chú phải nhịn thêm 1 năm nữa mới đủ tiền đi với anh. hichic
Chú @phucanh_viettri ko đi, làm anh ngại một mình đi với 02 vợ chồng nhà @backhand-ghost . H thấy vẫn còn tiếc hùi hụi.

backhand-ghost

Đại Tá
Chả thấy ai trả lời, ông có gửi bảo đảm đấy chứ, biên lai giao hàng nhận chưa, giữ lấy làm bằng :p

Theo cửa SK,
"Ới, trong nhà có chó nhớ nhốt vào, người quen xuống chơi nhớ !!!!!!"
mày đúng là con bò cá, chưa chiến đã sợ.
Cùng lắm thì nợ là cùng, SKDD này ko xử ko được, lòng dân oán thán lắm rồi.

Bình luận từ Facebook