Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
thấy đại ka kia so sánh nên e cũng tìm hiểu thử thôi... a đi bên kia về có cờ nhíp nào không a ???
quay video và chụp ảnh là mấy việc mình rất lười, thật đấy, mình thích nhìn và tự ghi nhớ. Nếu nó ko phải là cái gì đó làm mình quá thích thú thì tự nó sẽ delete đi (vậy thì quay làm gì nhỉ ? ^\^). Đùa vậy thôi, clips giải TG mình ko quay chút nào trừ lúc Ma Long thắng điểm cuối và nhảy lên bàn (cái này tivi nó cũng thế) và ngoài ra có 1-2 trận đấu giao lưu của mình ở TQ, vậy thôi thanh niên ạ.

backhand-ghost

Đại Tá
Cốt còn mới chứ a,cí bị sứt mẻ ji 0 ak
1,5tr cây Q chắc chắn phải là cây còn mới 85-90% rồi.
Giá này hơi căng đấy, tớ thấy cậu là SV thì D9 nó phải ưu tiên một chút nữa, cứ xuống cửa hàng nó mà xem vợt đi đã. Tớ nghĩ là cây Q này giờ đã rẻ hơn một chút rồi đấy.
U welcome.

ducnm

Đại Tá
Đang lăn tăn không biết có nên làm 1 cây Q không ^^, chơi tá lả "Quy đầu" là phải phắn.....he
Giá này hơi căng đấy, tớ thấy cậu là SV thì D9 nó phải ưu tiên một chút nữa, cứ xuống cửa hàng nó mà xem vợt đi đã. Tớ nghĩ là cây Q này giờ đã rẻ hơn một chút rồi đấy.
U welcome.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
U welcome.
Cây này 1tr4 vì có người nhờ bán kêu nó nảy qua chơi K ^_^ bác THT à ^^

langngoi

Đại Tá
đang tính đi lùng cái đội SKDD nhưng phải để mấy hôm nữa cho thời tiết nó dịu đi một chút đã, nóng há mồm ra, chơi ko nổi luôn chú @AndroCS7 nhỉ.
hề HT chai lở đã nhìn gương quân nguyên mông khi tiến vào Thăng Long chưa? Trung Hoa có kế không thành thì VN có vườn không nhà trống :D, đâu phải muốn là lùng được đâu? làm được vậy Mỹ thịt VN lâu rồi

backhand-ghost

Đại Tá
bên SK có nhiều người sinh hoạt đâu anh, ae cứ ra chỗ nào đông mà chiến cho xôm. Trước em cũng qua SK thấy bên đó nhân sự thất thường lắm
thì anh hẹn trước cả đội bên đó chứ, đã bắt cá thì phải tát cạn ao rồi trói gô cổ một lượt cho nó tiện, chứ lai rai mệt mỏi lắm em ợ.
Để anh bẩu @tabletennis xem thế nào, chờ hôm mát giời là mình đi thôi, khi đi chú tiện thể gọi luôn các bạn cấp 3, các bạn ĐH đi nhé. Bia nhiều lắm, anh để chú tiện công việc họp lớp cấp 3, lớp ĐH luôn. Cho chú đăng cai một lần cho nó oai oách (mà ko phải trả tiền nó mới là sướng).

AndroCS7

Đại Tá
thì anh hẹn trước cả đội bên đó chứ, đã bắt cá thì phải tát cạn ao rồi trói gô cổ một lượt cho nó tiện, chứ lai rai mệt mỏi lắm em ợ.
Để anh bẩu @tabletennis xem thế nào, chờ hôm mát giời là mình đi thôi, khi đi chú tiện thể gọi luôn các bạn cấp 3, các bạn ĐH đi nhé. Bia nhiều lắm, anh để chú tiện công việc họp lớp cấp 3, lớp ĐH luôn. Cho chú đăng cai một lần cho nó oai oách (mà ko phải trả tiền nó mới là sướng).
vậy thì tiện quá để em lên danh sách xong báo anh nhé, ko lại ko đủ bia uống. lên danh sách đầy đủ chắc cũng phải 2,3 ngày :D

Bình luận từ Facebook