Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

golden_fish

Binh Nhất
Hôm nay ngày đâu tiên chém 506 có vài hình ảnh của em nó.

Cảm giác với đánh giống Hurricane Long2 có lẽ cấu trúc vợt giống nhau khác nhau mỗi cái cán.
Em này trông hình thức và vân gỗ đẹp đấy.Bia

docmaorg

Đại Tá
Ke ke vụ này hay đấy lại chuẩn bị lực lượng khuân vác thôi nhìn là thèm ko đỡ được rồi. Nhìn có vẻ Long 2 và Long 3 khác nhau mỗi cái cán còn cấu trúc vẫn như nhau, không như King3 và Hao3 có cacbon. Trên web chính thức của DHS chưa thấy có thông báo gì nhỉ. Kể cả các trang bán hàng của TQ.
http://www.dhs-sports.com/edhs/image/pp/pp.htm

Last edited:

DHS PF4

Binh Nhì
Nhiều mặt thế đánh hết làm sao được. Để lại cho ae vài mặt đi.Bia

Thưa bác em vất vã lắm mới săn lùng được đấy, từ khi cái vụ hệ A hệ B gì đó bên hỏa châu không nhập loại này nói đúng ra là bên hỏa châu cho em biết là DHS không có dư hàng để tung chuyển cho đại lý bán. Cho nên em chạy tùm lùm mới kiếm ra đó.. may củng nhờ trời thương là kiếm được vài miếng xài.Bia.. nên em không chia đâu, bác muốn mua thì kiếm anh trungsay hay lên prott mà hỏi...

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Thưa bác em vất vã lắm mới săn lùng được đấy, từ khi cái vụ hệ A hệ B gì đó bên hỏa châu không nhập loại này nói đúng ra là bên hỏa châu cho em biết là DHS không có dư hàng để tung chuyển cho đại lý bán. Cho nên em chạy tùm lùm mới kiếm ra đó.. may củng nhờ trời thương là kiếm được vài miếng xài.Bia.. nên em không chia đâu, bác muốn mua thì kiếm anh trungsay hay lên prott mà hỏi...
Cái này ko quá khó cái chính là mua lần đầu có dám chuột bạch không thôi. Neo Pro Blue Spong

DHS PF4

Binh Nhì
F
Cái này ko quá khó cái chính là mua lần đầu có dám chuột bạch không thôi. Neo Pro Blue Spong
Hàng thì e đã kiểm rồi giông như đợt của hỏa châu nên e rất an tâm nhưng có điều là em không phải lầy từ bác trungsay mà em nhờ boll boll đặt dùm.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Đắt ở cái vỏ hộp định giá khoảng 1 của, hai cái mặt ko biết NT hàng gì cứ tính khoảng 1,5 củ 1 cái còn cái cốt thì nếu ko nhầm khoảng 1,2 củ thế thôi làm gì đến 10 của nhỉ, hàng này có gì đặc biệt không.

trungsay

Thượng Sỹ
HI,
Bác có tin được 1 cây Viscaria ST có giá 15tr và 1 cây TMB Limitted chữ ký tươi của TMB có giá 30tr ? nói thế chắc bác đủ hiểu nó đắt vì sao rồi !

DHS PF4

Binh Nhì
Xem mấy cái đó vui thôi chư hửng ứng thì không vì có cầm 1 cây vot như vdv pro hay chơi 1 miếng Nt personal rubber thì củng đánh như nhau vì trình độ của dân amatuer bọn mình làm sao phát huy như vdv pro .. xài hàng nào đủ túi tiền thôi, em thấy múc 1 miếng neo provincial factory tuned lót cam là ngon lắm rồi. Vì e xem đội sing, quảng đông, quảng tây, hà bắc gửi sang đánh toàn neo provincial factory tuned lót cam mà họ củng giật ầm ầm.

bachikho

Đại Tá
các bác có để ý thấy ngay tụi tuyển tàu vẫn có nhiều ku đánh lót cam ko (Chen Qi, Fan Zhendong, Zhou Yu...), còn 3 cái hàng gọi là NT blue bán ở mình thì ngoài việc ng bán gọi nó thế thì có cái j chứng minh nó là hàng hiệu đáng với giá trị ko, về chất lượng thì có thật sự hơn lót cam ko hay nó là cảm giác của các bác khi đc cầm miếng lót xanh đã nghĩ chắc chắn nó hơn lót cam (tui đc biết có những miếng NT blue tính cả ship về đến VN giá vẫn dưới 1 củ đó)???
nói chung bây h trừ khi sportmart nhập hàng market blue về thì thử còn đâu thì tui ko quan tâm!

Doralikesmath

Trung Sỹ
các bác có để ý thấy ngay tụi tuyển tàu vẫn có nhiều ku đánh lót cam ko (Chen Qi, Fan Zhendong, Zhou Yu...), còn 3 cái hàng gọi là NT blue bán ở mình thì ngoài việc ng bán gọi nó thế thì có cái j chứng minh nó là hàng hiệu đáng với giá trị ko, về chất lượng thì có thật sự hơn lót cam ko hay nó là cảm giác của các bác khi đc cầm miếng lót xanh đã nghĩ chắc chắn nó hơn lót cam (tui đc biết có những miếng NT blue tính cả ship về đến VN giá vẫn dưới 1 củ đó)???
nói chung bây h trừ khi sportmart nhập hàng market blue về thì thử còn đâu thì tui ko quan tâm!
Hàng NT lót xanh dưới 1 triệu thì 99% là đồ giả bác ạ, tụi DHS bán mặt NT lót cam ra thị trường qua kênh chính thức đã hơn 1 triệu 3 rồi. Đồ giả như em này chắc nhiều lắm
http://www.dhgate.com/dhs-national-...ubber/p-ff8080813ab632e4013abbe11e5b6b14.html
Anh em ở đây lùng hàng lót xanh chủ yếu vì hâm mộ và đam mê thôi, chứ mọi người cũng thừa hiểu có cầm cây vợt của Zhang Jike hay Ma Long thì cũng chẳng chơi hay như tụi nó được, có chăng thì tự tin hơn tí thôi Bia

Bình luận từ Facebook