Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

docmaorg

Đại Tá
Có Credit card và đăng ký TK Butterfly online là đặt được thôi mà bạn.:)

Vụ này hay nha bác có thể hướng dẫn tỷ mý để ae đặt được không đắt nhưng sắt ra miếng, làm như thế để các ông đại lý chính thức nhà mình bán đúng giá chính hãng chứ ko toàn nhập khẩu về rồi bán giá này nọ chưa kể là nguồn gốc hàng thì cứ gọi là thôi rồi lượm ơi. Theo mình biết thì đã chính hãng là khi bật mạng lên giá ở đâu cũng như nhau, vì hãng phải có chính sách để đảm bảo lợi nhuận của đại lý và đảm bảo giá.

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Vụ này hay nha bác có thể hướng dẫn tỷ mý để ae đặt được không đắt nhưng sắt ra miếng, làm như thế để các ông đại lý chính thức nhà mình bán đúng giá chính hãng chứ ko toàn nhập khẩu về rồi bán giá này nọ chưa kể là nguồn gốc hàng thì cứ gọi là thôi rồi lượm ơi. Theo mình biết thì đã chính hãng là khi bật mạng lên giá ở đâu cũng như nhau, vì hãng phải có chính sách để đảm bảo lợi nhuận của đại lý và đảm bảo giá.
Các ông ấy còn lâu mới làm thế anh ạ!
Làm thế thì có mà chết đói à :D
Mà nếu có làm thế thì lại trở về câu chuyện mút Tàu tuyển...
Cứ lòng vòng vậy thôi và cuối cùng tất cả đều tồn tại.
Như lúc này! :eek:

Doralikesmath

Trung Sỹ
Cái đó còn tùy nữa anh ạ, hàng Stiga và Butterfly ở Mỹ đắt hơn hàng mua ở đại lý Việt Nam cũng kha khá đấy ạ, như cây Rosewood XO ở Mỹ hơn $200 chưa ship còn ở VN thì tính ra chưa đến $140. Tenergy ở bên kia $80, so ra vẫn đắt hơn nhiều. Ace nào muốn mua rẻ thì nhờ người mua hộ ở Nhật hay Trung Quốc, nếu biết chỗ uy tín thì rẻ hơn nhiều đấy ạ.

docmaorg

Đại Tá
Cái đó còn tùy nữa anh ạ, hàng Stiga và Butterfly ở Mỹ đắt hơn hàng mua ở đại lý Việt Nam cũng kha khá đấy ạ, như cây Rosewood XO ở Mỹ hơn $200 chưa ship còn ở VN thì tính ra chưa đến $140. Tenergy ở bên kia $80, so ra vẫn đắt hơn nhiều. Ace nào muốn mua rẻ thì nhờ người mua hộ ở Nhật hay Trung Quốc, nếu biết chỗ uy tín thì rẻ hơn nhiều đấy ạ.

Thế mới bảo đắt sắt ra miếng mà đâu có bảo là rẻ hơn việt nam đâu. Ten mình mua ở nhật có 4410 yên/ mặt mới đóng 6 miếng 1 hộp. Cốt cũng thế giá đang rẻ hơn VN là do tỷ giá đang tốt.

Doralikesmath

Trung Sỹ
Hì, cái đó cũng ko hẳn đâu ạ, mua đồ ở VN chỉ sợ gặp đồ giả thôi chứ han đại lý ở VN vs ở Mỹ chẳng khác gì đâu ạ, em ở bên đấy đánh miếng Xiom Sigma I, về VN mua thử 1 miếng y chang, đánh cũng chẳng thấy khác gì. Đồ ở Mỹ đắt hơn là do giá thuê nhân công cao hơn, người ta phải lấy lãi nhiều hơn chứ chưa hẳn là tốt hơn đâu ạ Bia

docmaorg

Đại Tá
Tạm gác vụ giá cả qua 1 bên tìm hiểu và sở hữu em này thôi nhỉ, giờ tự nhiên nghiện cốt với mút Tầu rồi.

QuynhDawei

Trung Sỹ
Mình cũng không rõ nữa (Ten 64 sách tay bên Nhật về, H3NeoPro Blue Sponge mua của Hoả Châu) còn Vis thì như đã nói ở trên. Đánh cũng thấy khá ổn. Chỉ mỗi tội mất hơi nhiều thời gian để quen với cảm giác Arylate Cacbon.
Mình cũng đang muốn suu tầm trọn bộ em này.có đc e này khả năng lên đc mấy bóng

Bình luận từ Facebook