Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

DHS PF4

Binh Nhì
mình có thử ZLC + h3 neo rồi cảm giac hơi khô cho thêm chút dawei tăng lực vào thi cảm giác củng khá ngon, nói chung đánh sao củng được nhưng có 1 điều minh cảm nhận được là lót xanh dể xài hơn lót cam nói chung ít có kén chọn cốt vợt và êm tay hơn và tốc độ củng hơn chút xíu. NHưng mà đánh neo lót cam hàng tỉnh fact tuned là thấy ok lăm rồi quan trọng là chọn đúng độ cứng để phủ họp với phông vợt thôi.

Piing poong

Thiếu Uý
Vietcan

docmaorg

Đại Tá
Vis này bác mua có biết rõ nguồn gôc ko đấy, đưng có bảo em là vừa mua mới cứng ở chỗ này chỗ nọ nhé.

Dũng Cửu

Đại Tá
Xin giới thiệu với các ae vũ khí số II của mình hiện nay là cây Vis tem bạc, FH: H3 Neo Blue Sponge; BH: Ten64.

chơi vis mà bác nào nội công không thâm hậu ,kỹ thuật chưa giác ngộ hết thì dễ bị mỏi vai và mỏi lưng lắm vì ham dứt điểm mà không hết lên dồn hết lực lên vai :D

Ttfan2012

Đại Tá
Giống súng của Zhang jike nhưng ko biết có chất bằng ko
Mình cũng không rõ nữa (Ten 64 sách tay bên Nhật về, H3NeoPro Blue Sponge mua của Hoả Châu) còn Vis thì như đã nói ở trên. Đánh cũng thấy khá ổn. Chỉ mỗi tội mất hơi nhiều thời gian để quen với cảm giác Arylate Cacbon.

Doralikesmath

Trung Sỹ
Các bác thích đặt hàng bóng bàn ở Mỹ thì nên mua ở paddlepalace.com hay megaspin.net ấy, tụi nó có ship về VN với giá phải chăng. 2 trang web đó là địa chỉ uy tín nhất ở bên kia, trước em cũng mua khá nhiều đồ ở đó rồi Bia

Last edited:

Ttfan2012

Đại Tá
chơi vis mà bác nào nội công không thâm hậu ,kỹ thuật chưa giác ngộ hết thì dễ bị mỏi vai và mỏi lưng lắm vì ham dứt điểm mà không hết lên dồn hết lực lên vai :D

Bạn nói rất đúng. Sau hơn một tháng dùng cây này mình cũng nhận ra là cây này chỉ ưa giật ma sát, giật xoáy nhiều quả khi tấn công chứ không Bá đạo được. Đúng với tinh thần Tàu đạo: xoáy và điểm rơi.

HangZ

Binh Nhì
Mình cũng không rõ nữa (Ten 64 sách tay bên Nhật về, H3NeoPro Blue Sponge mua của Hoả Châu) còn Vis thì như đã nói ở trên. Đánh cũng thấy khá ổn. Chỉ mỗi tội mất hơi nhiều thời gian để quen với cảm giác Arylate Cacbon.

Bác đúng là đại gia, thay vũ khí ác quá Bia

Bình luận từ Facebook