Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

thanhhaiftu

Binh Nhì
em DHS H3 lót xanh em đang dùng :D em ưng bé này lắm, nhưng mà BH của em cứng quá nên chả biết dùng mặt tàu có được không, đúng ra là chưa thử bao giờ :-s

Dũng Cửu

Đại Tá
em DHS H3 lót xanh em đang dùng :D em ưng bé này lắm, nhưng mà BH của em cứng quá nên chả biết dùng mặt tàu có được không, đúng ra là chưa thử bao giờ :-s

làm em ten 64 hoặc sigma 2 euro là com bo này cân đối chém sắt như chém bùn ngay ấy mà bạn :D

Dũng Cửu

Đại Tá
Các bác trong hội Tầu đạo Hà nội có gặp ca ca Vodanh Dũng báo thì nhắc a ấy 1 câu rằng LLTT đang đợi anh 1 ngày đẹp zời để phế bỏ giáo chủ tầu đạo.

hê hê bác muốn phế bỏ giáo chủ tầu đạo thì phế bỏ em trước đã !được cái d9 đánh mặt tầu thì toàn thấy bác lltt ố ,á mồ hôi túa lua không kịp lau nộp bia,nộp nước như cơm bữa mà hay cái chưa bao giờ biết sợ là gì :D

thanhhaiftu

Binh Nhì
làm em ten 64 hoặc sigma 2 euro là com bo này cân đối chém sắt như chém bùn ngay ấy mà bạn :D

cảm ơn bác, nghe lời bác em đang dùng thêm em Ten 64 cho mặt kia. Trình gà nên chả chém sắt như bùn được như các bác, nhưng cũng gọi là có tí tiến triển, đúng là cảm giác cân đối và đánh đều hơn trước nhiều. Trước hồi mới vào nghề, em cầm cốt Stiga Super Carbon gắn với H3 National bản lót cam với cả Xiom Vega Pro (nghe lời thằng bạn xúi dại), hậu quả là chả hiểu sao đạp giật gì cũng 10 quả thì giỏi lắm vào bàn được 3, mà cứ ngơ ngác không hiểu tại sao :))

thanh dai ca77

Đại Tá
cảm ơn bác, nghe lời bác em đang dùng thêm em Ten 64 cho mặt kia. Trình gà nên chả chém sắt như bùn được như các bác, nhưng cũng gọi là có tí tiến triển, đúng là cảm giác cân đối và đánh đều hơn trước nhiều. Trước hồi mới vào nghề, em cầm cốt Stiga Super Carbon gắn với H3 National bản lót cam với cả Xiom Vega Pro (nghe lời thằng bạn xúi dại), hậu quả là chả hiểu sao đạp giật gì cũng 10 quả thì giỏi lắm vào bàn được 3, mà cứ ngơ ngác không hiểu tại sao :))

Cốt này khá cứng và độ đần hồi không cao, làm thời gian lưu bóng của mặt H3 không cao vì thế bạn sẽ rất khó lấy cảm giác để tạo xoáy!

docmaorg

Đại Tá
Hôm nay ngày đâu tiên chém 506 có vài hình ảnh của em nó.

Cảm giác với đánh giống Hurricane Long2 có lẽ cấu trúc vợt giống nhau khác nhau mỗi cái cán.

docmaorg

Đại Tá
Lấy em này trước rồi nên kế hoạch em stiga tạm gác lại chút. Em này giá cả cũng same same em Long2.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Lấy em này trước rồi nên kế hoạch em stiga tạm gác lại chút. Em này giá cả cũng same same em Long2.

mấy hôm này a k ra ra D9 để a hỏi về tầu đạo! cho e nhập hội với anh ơi? hình thức tham gai ntn đại ca! cho e biết với a phan! ^^

DHS PF4

Binh Nhì
gửi các bạn hình ảnh vũ khí của em... vất vả mấy tháng mới tàn trữ để hưởng dụng sau này.:)

Attachments

88.4 KB · Đọc: 40
    35.8 KB · Đọc: 32

Piing poong

Thiếu Uý

mấy hôm này a k ra ra D9 để a hỏi về tầu đạo! cho e nhập hội với anh ơi? hình thức tham gai ntn đại ca! cho e biết với a phan! ^^

Chú có oánh mặt Tầu đâu mà đòi tham gia? Chữ ký ko thấy thay? Hình ảnh ko thấy post lên đây ;( Hôm nào HLV chuyển sang thì bẩu anh cho gỡ mấy chai nước thơm nhá. Ưu tiên đấy! D9 anh còn chưa cho gỡ Bia đấy ;) Bia

docmaorg

Đại Tá
Chú có oánh mặt Tầu đâu mà đòi tham gia? Chữ ký ko thấy thay? Hình ảnh ko thấy post lên đây ;( Hôm nào HLV chuyển sang thì bẩu anh cho gỡ mấy chai nước thơm nhá. Ưu tiên đấy! D9 anh còn chưa cho gỡ Bia đấy ;) Bia

Hà nó giờ tầu đạo toàn tập rồi PG7 FH TG3-BH729

Piing poong

Thiếu Uý
Hà nó giờ tầu đạo toàn tập rồi PG7 FH TG3-BH729

Học theo D9 rồi ;) lại tranh thủ chưa quen cho nộp nước tiếp là ngon đới Phan ;)
Hôm qua DH mất điện nghỉ ko lấy miếng TG2 mà Bachikho gửi được! Hôm nay Phan có đi đâu ko? Hay chỉ ở HN có gì nếu rảnh mình alo qua lấy nhé ;) Bia

kodematem

Trung Sỹ
Hôm nay ngày đâu tiên chém 506 có vài hình ảnh của em nó.

Cảm giác với đánh giống Hurricane Long2 có lẽ cấu trúc vợt giống nhau khác nhau mỗi cái cán.

đây mới là 506 nè,cây này long 2 gần như nhau, long 2 hon chút síu tốc độ và điều kiển.long 3 có chưa bạn ơi?[/QUOTE]

Last edited:

kodematem

Trung Sỹ
đây mới là 506 nè,cây này long 2 gần như nhau, long 2 hon chút síu tốc độ và điều kiển.long 3 có chưa bạn ơi?[/QUOTE]

Bình luận từ Facebook