Hình ảnh vũ khí chiến đấu của các chiến binh

zhang là vis

Đại Uý
Song ..... Vis :)
Bác nào có Vis 84 hay 87 grs thì có thể ký gửi mình cho đủ ... sảnh :p

Bác chỉ đc cái giống em :"> Vis em 88gram :-S

không hiểu các bác kiếm đâu VIscaria nhẹ thế nhỉ :) ngưỡng mộ ngưỡng mộ.em cũng thích Vis lắm nhưng ngày xưa đánh em 92-93 gr nên đành chia tay :(

boll_boll

Moderator
Ten 64 sponsored ( hàng tài trợ cho đội tuyển (tất nhiên ko phải tuyển VN Bia))

Hàng nổi gai đều và rõ, nhẹ hơn hàng thường, topsheet dai, sponge dán keo tăng lực cả tháng nay mà vẫn 157x150 (cắt cho cốt Jun). Bia

jaypark

Trung Sỹ
Ten 64 sponsored ( hàng tài trợ cho đội tuyển (tất nhiên ko phải tuyển VN Bia))

Hàng nổi gai đều và rõ, nhẹ hơn hàng thường, topsheet dai, sponge dán keo tăng lực cả tháng nay mà vẫn 157x150 (cắt cho cốt Jun). Bia

thế bán hay show hình thế chú em kekekekeke

Đấy đấy mình soi từ lúc boll xâu lên mà chưa thấy đâu cả(không nhìn mút kể cả là T64 gì gì đấy)
Khác ở đâu thể Boll ơi,vì chụp 1 mặt mà lại ko bóc nên khó nhận ra quá.

boll_boll

Moderator
Đấy đấy mình soi từ lúc boll xâu lên mà chưa thấy đâu cả(không nhìn mút kể cả là T64 gì gì đấy)
Khác ở đâu thể Boll ơi,vì chụp 1 mặt mà lại ko bóc nên khó nhận ra quá.

Vậy là thiếu quan sát rồi :)), thôi không nói đâu, khi nào nhận ra thì sẽ thấy nó thú vị :))

Của Ma Long là PG 7 nhưng đã đc thửa riêng có sợi thủy tinh(carbon hay arylate thì không rõ),còn các cốt vợt sx đại trà thì toàn là 2 đường gỗ đỏ hoặc sơn,cái thứ nhất thì cứ như usdream92 là đúng đi,nhưng cái thứ 2 Boll chỉ chụp 1 mặt làm sao mà rõ đc,cán PG7 đâu có logo hả bác?

boll_boll

Moderator
Của Ma Long là PG 7 nhưng đã đc thửa riêng có sợi thủy tinh(carbon hay arylate thì không rõ),còn các cốt vợt sx đại trà thì toàn là 2 đường gỗ đỏ hoặc sơn,cái thứ nhất thì cứ như usdream92 là đúng đi,nhưng cái thứ 2 Boll chỉ chụp 1 mặt làm sao mà rõ đc,cán PG7 đâu có logo hả bác?
Cốt Malong nè

Ma Long không xài cán PG3 nữa

Bình luận từ Facebook