Hình ảnh vũ khí chiến đấu của các chiến binh

NTBB

Super Moderators
NTBB xin lập lại chủ đề này để ace giới thiệu những hình ảnh về vũ khí chiến đấu của mình.

NTBB xin mở màn bằng hình ảnh series "GAI" (bên backhand):

ACE hưởng ứng nhá ! Welcome !!!

Last edited:
Tuyệt quá chú Út ak,nhìn mà thòm thèm quá đi mất huhu
Vợt đã đẹp rồi,cách sắp xếp và chụp lại càng...đẹp hơn nữa hi
Cây vợt cán màu cam cam là cây gì thế chú(logo ở cán mạ vàng cứ nhu Tig ý nhỉ?)

NTBB

Super Moderators
Cây này có vẻ ít người chơi, vì nó chỉ thích hợp với rơ "OFF-" như NTBB, hihi !!

Last edited:
Cây thứ 9 ở bức cuối cạnh cây Violin chú ơi,mà chú cũng lắm vợt độc quá đấy quá,chắc là đa số những cây này chơi gai đều hay phải không chú?

NTBB

Super Moderators
Tuyệt quá chú Út ak,nhìn mà thòm thèm quá đi mất huhu
Vợt đã đẹp rồi,cách sắp xếp và chụp lại càng...đẹp hơn nữa hi
Cây vợt cán màu cam cam là cây gì thế chú(logo ở cán mạ vàng cứ nhu Tig ý nhỉ?)

Đó là cây AIR Derecho của Mỹ.

Nguyên bản của nó đây:

Nhưng sau NTBB đã remix lại thành như thế này cho nó ...độc đáo, hihi :

Last edited:
Cây vợt đẹp quá,lần đầu cháu đc nhìn thấy cây này. Logo ý chú tự làm ạ,chú khéo tay quá nha,mà sao nhìn chỗ logo chú thay kiểu như bị hơ lửa nóng nên sun hay sao ý,ở pic gần cuối đó ạ. Cây này có vẻ đc làm từ 1 cây gỗ rất già nhưng gô lại nhẹ...quả là bảo kiếm tốt đấy chú ạ

chúmập

Thượng Sỹ
Vợt đẹp quá chú Út ơi.
Diễn đàn bị hỏng buồn thật, nhưng mình may mắn lập được nick cũ. :cool:

Tham gia với chú NTBB cho vui nhà vui cửa.

chajen_HD

Đại Uý
Ăc..ăc..
Xin các chú các bác và các anh, chị ,em..
Hoa mày chóng mặt quá...chết trong thèm muốn mất thôi.
Mà chú Ut(chau ko biết chỉ thấy mọi người hay gọi thê) này trong toppic Show hàng trong diễn đàn
cháu thất chú có cây Cliper CR mà..số phận của em áy thê nào rồi chú???hj vì cháu rất thích em ý..

NTBB

Super Moderators
Ăc..ăc..
Xin các chú các bác và các anh, chị ,em..
Hoa mày chóng mặt quá...chết trong thèm muốn mất thôi.
Mà chú Ut(chau ko biết chỉ thấy mọi người hay gọi thê) này trong toppic Show hàng trong diễn đàn
cháu thất chú có cây Cliper CR mà..số phận của em áy thê nào rồi chú???hj vì cháu rất thích em ý..

Ha ha !!! Đây là hình ảnh "khai quật", nó được chụp từ cách đây hơn 2 năm rồi. Còn thời điểm hiện tại thì "người ở, người đi" do công tác ..."luân chuyển cán bộ", hihi ! Riêng cây Cliper CR thì năm 2011 đã được NTBB ủng hộ vào Quỹ MRVT và sau đó được tặng cho bạn Trịnh Thiên Hoàng Long - SV ĐH KHTN TPHCM.

NTBB

Super Moderators
Nhìn hàng của bác NTBB em hoảng quá, nể bác thật.

Nhìn vũ khí của A Út quá khủng.

Chưa nhằm nhò gì đâu khi so với nhiều "nhà sưu tầm vĩ đại" của diễn đàn! Các cây của mình cũng toàn loại bình thường, vì gu "sưu tầm" của mình là các cây vợt mình phải xài được, đẹp đẹp một chút (theo con mắt của mình), chứ không phải là cây "lạ". Thực chất ko phải là mình sưu tầm, mà là sắm để thử cho biết, cây nào "ngon" (theo tiêu chí trên) thì giữ lại, cây nào ko "đảm bảo yêu cầu" thì tặng lại người khác, hoặc ủng hộ vào Quỹ MRVT. Thế nên mình cũng ko có nhiều lắm.

Bình luận từ Facebook