Hình ảnh vũ khí chiến đấu của các chiến binh

lamtq

Đại Tá
một thời để nhớ

lion

Đại Tá
Viscaria với gai dài :)

Hôm trước ra chỗ bác HungHaBongBan cầm thử cây Viscaria thấy cán cầm rất dễ
chịu, form vợt cũng đẹp, nghe nói cây này không nên vào keo vì càng dùng càng
đẹp, chắc giống M.Maze.

KGB

Trung Uý
" sát thủ khêu gợi " đến từ đức quốc .

Mình được anh bạn cho mượn ...vô thờii hạn em này. đằng sau vẻ ngoài giản dị , không lòe loẹt ( dù dư đủ tiêu chuẩn hot girl : eo nhỏ , chân dài ) là mức độ sát thương cực cao , cực chính xác ( giống tuyển đức ) . công thủ đều hay, tuyệt vời đến độ anh bạn phải chia tay ... nittaku acoustic carbon
:) . rất cân bằng , kiểm soát tốt , cán cầm vừa tay nên xoay xở thoải mái , mặc dù có carbon nhưng khi vào bóng rất êm , đặc biệt rất " nhon " chỉ 80 gr ... Cảm ơn nhà phân phối donic , joola Nguyên sport và anh bạn tốt bụng....

phungducthang

Đại Tá
" sát thủ khêu gợi " đến từ đức quốc .

Mình được anh bạn cho mượn ...vô thờii hạn em này. đằng sau vẻ ngoài giản dị , không lòe loẹt ( dù dư đủ tiêu chuẩn hot girl : eo nhỏ , chân dài ) là mức độ sát thương cực cao , cực chính xác ( giống tuyển đức ) . công thủ đều hay, tuyệt vời đến độ anh bạn phải chia tay ... nittaku acoustic carbon
:) . rất cân bằng , kiểm soát tốt , cán cầm vừa tay nên xoay xở thoải mái , mặc dù có carbon nhưng khi vào bóng rất êm , đặc biệt rất " nhon " chỉ 80 gr ... Cảm ơn nhà phân phối donic , joola Nguyên sport và anh bạn tốt bụng....

Không phải vô tình mà 1 cây vợt Donic WSC JS với cái cán màu cờ Đức xuất hiện ở đây hôm nay, ngay sau trận chung kết mà tuyển Đức đã đăng quang đầy thuyết phục trên đất Nam Mỹ, một chiến thắng lịch sử.

Bình luận từ Facebook