Hình ảnh vũ khí chiến đấu của các chiến binh

docmaorg

Đại Tá

huydas

Đại Tá
Không phải xuống sắc mà là ...vô sắc , vô ngã anh ơi. hehehe

tiện đây show thêm 1 cây kiếm KGB để ngắm , đố vui ae cây này xử lý cán chưa ? hihi

Cốt còn mới tinh..nhưng cán hơi ngà màu vàng...có lẽ là đã được sử lý.

lamtq

Đại Tá

tiện đây show thêm 1 cây kiếm KGB để ngắm , đố vui ae cây này xử lý cán chưa ? hihi

cây này đã đc xử lý mang cá và các đường viền cán. trên bề mặt cán thì chưa
hehe

trin_hoa_an

Trung Uý

Cán đax được xử lý, nếu ko lầm là keo 502. Loại keo đông cứng nhanh, giòn hoá hơn loại bình thường nên khiến em nó chuyển sang màu ngả vàng khi tiếp xúc mồ hôi.

xukaka

Đại Tá
Mỗi lần mình dán và cắt song mình bỏ rìa đi, mình nghe nói có thể tận dụng nhiều rỉa ghép lại, nhưng mình không biết ghép. nên toàn bỏ đi. Nếu bác nào biết ghép, mai mốt sẽ gữi lại, Bác nào cần mình sẽ gửi cho

NTBB

Super Moderators
Mỗi lần mình dán và cắt song mình bỏ rìa đi, mình nghe nói có thể tận dụng nhiều rỉa ghép lại, nhưng mình không biết ghép. nên toàn bỏ đi. Nếu bác nào biết ghép, mai mốt sẽ gữi lại, Bác nào cần mình sẽ gửi cho
Bạn cho mình xin những rìa mút mà bạn không dùng. Mình xin để ghép mút cho Quỹ MRVT. Cái nào nhỏ quá thì thôi, vì ghép rất cực. Được rìa Te thì là số 1. Bạn xem topic về mút ghép tặng các bạn HSSV nghèo ở đây này: http://bongban.org/threads/quy-mo-rong-vong-tay.172/page-13

Cảm ơn bạn trước ! Nếu có ai thay mút mới, bạn xin giùm rìa mút và cả mút cũ nếu còn có thể dùng được để giúp các bạn có hoàn cảnh yêu BB mà quá khó khăn để có thể mua mút mới.

xukaka

Đại Tá
Có có gì đâu bác, cháu thì đánh bóng bàn không giỏi nhưng được cái đam mê. Cũng có sở thích giống bác là đam mê bóng bán, mà không gặp bác nhìn thấy bác...Bác cho cháu địa chỉ của bác khi cháu gom được ít cháu sẽ gửi cho bác. Bác nhắn vào Inbox cho cháu. Chào bác, chúc bác mạnh khỏe và trên con đường đam mê bóng bàn.

Ttfan2012

Đại Tá
Có lẽ trong ba cây Timo Boll (ALC, ZLF và ZLC), mình thấy cây này mềm mại nhất (đánh với mặt lai Tàu rất hợp và kiểm soát, phòng thủ rất tốt):

docmaorg

Đại Tá
Đánh lai tầu thôi em Thor này cũng là 1 trong những miếng lai tầu hay. ZLF đánh tầu hiếm người đánh được.

Last edited:

Bình luận từ Facebook