HCM Can tim Barwell Fleel can ST tinh trang hoan hao

xukaka

Đại Tá
Lúc đầu ra 4tr2 gần 5tr rùi. Chắc bây giờ hạ giá sale off nên còn 3tr2. Mình nghĩ không có hàng giả đâu. Cty Take nhập khẩu mà.

phungducthang

Đại Tá

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Lúc đầu ra 4tr2 gần 5tr rùi. Chắc bây giờ hạ giá sale off nên còn 3tr2. Mình nghĩ không có hàng giả đâu. Cty Take nhập khẩu mà.
Nguồn hàng bán trong nước tnao thì người mua khó mà biết được. Cốt thì có thể khó đánh giá chất lượng gỗ nhưng về hoàn thiện chữ in trên cốt thì thấy hàng nội địa tốt hơn nhiều. Bác nào trước mua lại cây NA carbon của e có thể kiểm chứng chất lượng hàng trong nước hoàn thiện chán tnao.về mút cũng vậy, đơn giản như ten xách tay và trong nước thì màu đỏ spong nhìn khác nhau, em dán 2 miếng cùng đợt và bóc ra dán sang cốt khác thì hàng trong nước đã bị co hụt cốt còn hàng nội địa ko bị cái này thì chắc ai dùng qua 2 hàng chắc ko lạ gì

hemvanh

Binh Nhì
tìm ra mỗi em nittaku meister outer, không biết phẩm chất so với barwell fleet như thế nào các bác nhỉ, tính kéo đại về đánh để thỏa cơn khát, các bác cho em xin ý kiến với nhé,

em xin cảm ơn nhiều ạ.

xukaka

Đại Tá
Giờ chuyển qua Yinhe ùi...oánh cây lèo tèo. Để tiền uống bia vậy. Đỡ phải lo hàng nhái. Mà có nhái đỡ thiệt hại nhiều..hihi

Bình luận từ Facebook