HCM Can tim Barwell Fleel can ST tinh trang hoan hao

Dongnh

Thượng Sỹ
Barwell Fleet cang dep cang yeu (can ST). Bac nao co hang xin duoc giao luu. Hai Dong - 0902790038.
Tim kho qua, Bac nao co Meister Outner can St cung xin duoc giao luu ah.

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Cũng may là chưa. Bán ùi sẽ hối tiếc vì càng ngày càng thấy hay. Bây giờ hiểu tại sao lúc đầu em nó giá 4tr2. Làm cây mới đi bạn.

tosiosHD

Đại Tá
Minh cung dang tim. Bac biet ae nao can giao luu thi gioi thieu nhe. Thanks.
Mình biết toàn bộ số anh em đang chơi Barwell fleet của VN, tính ra chưa hết 10 đầu ngón tay đâu. Giờ bạn lại tìm Barwell fleet ST, mà lại còn muốn mới nữa thì quá khó, mua mới còn hơn! Mà dẫu bạn muốn mua ST mới, chưa chắc cửa hàng nào cũng có đâu! Haha!

Dongnh

Thượng Sỹ
Mình biết toàn bộ số anh em đang chơi Barwell fleet của VN, tính ra chưa hết 10 đầu ngón tay đâu. Giờ bạn lại tìm Barwell fleet ST, mà lại còn muốn mới nữa thì quá khó, mua mới còn hơn! Mà dẫu bạn muốn mua ST mới, chưa chắc cửa hàng nào cũng có đâu! Haha!
Bac noi dung. Chac bo giac mo BF can St roi. Hix. Vay tim chan dai Nitaku Meister can ST co ko vay Bac.

xukaka

Đại Tá
:D
....
vậy là mình có 2 ngón tay trong 10 ngón ùi. Bạn nói sao chứ, bạn mua ko mình đặt hàng cho. Nhớ gửi tiền boooo

tosiosHD

Đại Tá
....
vậy là mình có 2 ngón tay trong 10 ngón ùi. Bạn nói sao chứ, bạn mua ko mình đặt
hàng cho. Nhớ gửi tiền boooo
Ah, mình chêu bạn kia thôi, tìm ST đã khó, lại tìm ST còn mới nữa thì tìm đến bao giờ? Thà mua mới luôn cho nhanh. Haha. Bạn chơi Barwell cảm thấy ntn? Cho xin ít review xem ntn?

tuyetvu79

Đại Tá
....
vậy là mình có 2 ngón tay trong 10 ngón ùi. Bạn nói sao chứ, bạn mua ko mình đặt hàng cho. Nhớ gửi tiền boooo
có hàng k cha nội????
mình cấn 1 em dưới 86g nha
bạn biết thì hỏi thử xem có hàng cỡ đó k nhé
thank nhìu......
nhớ hỏi giùm

xukaka

Đại Tá
Ah, mình chêu bạn kia thôi, tìm ST đã khó, lại tìm ST còn mới nữa thì tìm đến bao giờ? Thà mua mới luôn cho nhanh. Haha. Bạn chơi Barwell cảm thấy ntn? Cho xin ít review xem ntn?
----------------
có hàng k cha nội????
mình cấn 1 em dưới 86g nha
bạn biết thì hỏi thử xem có hàng cỡ đó k nhé
thank nhìu......
nhớ hỏi giùm
-------------------
Ông vừa phải thôi Niataku BL lấy đâu ra 86g...cây của mình 88g tìm đã mỏi mắt. Thường thường là 90g không hà.

Bình luận từ Facebook