HCM Can tim Barwell Fleel can ST tinh trang hoan hao

xukaka

Đại Tá
ok......
của bạn hả????
còn hộp lun à?
--------------
Không..bạn mua thì mình đặt cho. Cây mình nhất định là không bán rồi, và đã qua sử dụng rồi. Làm sao được mới 100%. Nói về mua vợt là xukaka mà. Nên các cửa hàng họ biết chỉ cần alo là có ngay.

tuyetvu79

Đại Tá
--------------
Không..bạn mua thì mình đặt cho. Cây mình nhất định là không bán rồi, và đã qua sử dụng rồi. Làm sao được mới 100%. Nói về mua vợt là xukaka mà. Nên các cửa hàng họ biết chỉ cần alo là có ngay.
thế thì hỏi giùm BF 88g nha.....thank
liu1c nào có hàng???

cj46

Đại Tá
View attachment 26851
Nho Bac Xukaka dat dum cay nay nhe. Gap gap. Thanks truoc nha.

Bao cao them. Tren duong di tim chan dai, tinh co kiem duoc bao kiem LPS, goi cac Bac tham khao. Hihi
Chúc mừng bác chụp thêm các cạnh cho ae chiêm ngưỡng. Cây này carbon nằm rất sát ngoài bác bóc mút cẩn thận nhé, ngoài ra chỗ mang cá cũng rất dễ lộ carbon nếu ma sát nhiều quá. Ngưỡng mộ bác quá, chắc mình lập thớt tìm nbf giống bác quá

xukaka

Đại Tá
thế thì hỏi giùm BF 88g nha.....thank
liu1c nào có hàng???
-----------------
Nhận hàng nè cu :

Last edited:

hemvanh

Binh Nhì
bác xukaka kiếm giúp em 1 cay Barwell Fleet với được không ạ, em kiếm mãi mà không ra, em hỏi nhiều của hàng o hcm rồi ạ.

em xin cảm ơn và hậu tạ =)))

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Chẳng hiểu sao mấy ông dìm hàng mình cứ nói hàng chính hãng trong nước có giá hơn hàng nội địa. Thật mắc cười. Cây barwell này hàng nội địa nhật có giá gần 5tr, chỗ bán rẻ nhất cũng 3.3tr thì ko hiểu hàng trong nước bán 3tr2 thì ăn gì? chưa kể đủ thứ táng vào đầu nếu tính giá trị thực chắc còn dưới cái 3tr2 nhiều. Chắc hàng trong nước chất lượng tốt hơn nên rẻ hơn rồi :D:D:D

xukaka

Đại Tá
Chẳng hiểu sao mấy ông dìm hàng mình cứ nói hàng chính hãng trong nước có giá hơn hàng nội địa. Thật mắc cười. Cây barwell này hàng nội địa nhật có giá gần 5tr, chỗ bán rẻ nhất cũng 3.3tr thì ko hiểu hàng trong nước bán 3tr2 thì ăn gì? chưa kể đủ thứ táng vào đầu nếu tính giá trị thực chắc còn dưới cái 3tr2 nhiều. Chắc hàng trong nước chất lượng tốt hơn nên rẻ hơn rồi :D:D:D
...
cái vụ này kho bít. Ngay cả cây Yinhe...HC bán 7 đến 8tr. Trong khi ở SG tầm 570.000đ. Chiều nay đi lùng sục ở VT thì Yinhe T8 là 570.000đ. Yinhe T11 khoảng 500k. Yinhe T2 còn rẻ hơn...

Bình luận từ Facebook