Hải CHOCTIETLON oanh tạc liên quân CLB Liên Quan + Hữu Bằng + Đại Đồng Thạch Thất Nội

chung_vienthong

Trung Sỹ
Nhất trí với anh Chung luôn , anh dẫn quân xuống LK báo trước cho em là OK luôn. Hôm rồi em về Quốc Oai nhưng ở đó bóng bàn phong trào chưa mạnh anh nhỉ ! :confused:

Ok Minh! Ở Quốc Oai có CLB ở Chùa Thầy Sài Sơn cũng có nhiều người chơi, a Quang Báo hay chơi ở đó.

Seu

Trung Sỹ
Ok Minh! Ở Quốc Oai có CLB ở Chùa Thầy Sài Sơn cũng có nhiều người chơi, a Quang Báo hay chơi ở đó.
Anh Chung dạo này luyện công thế nào rồi, lâu lâu không gặp a là thấy a thay đổi ác. Hôm nào gặp lại chiến tiếp anh nhé

chung_vienthong

Trung Sỹ
Anh Chung dạo này luyện công thế nào rồi, lâu lâu không gặp a là thấy a thay đổi ác. Hôm nào gặp lại chiến tiếp anh nhé

Lâu ko gặp SEU a thấy nhớ rồi đấy, dạo này hay chơi ở đâu để a đến kiếm chai nước thơm nhé! he he he!!

Seu

Trung Sỹ
Lâu ko gặp SEU a thấy nhớ rồi đấy, dạo này hay chơi ở đâu để a đến kiếm chai nước thơm nhé! he he he!!
Dạo này e về ở ẩn ở trường Y với lý do quấy động lại phong trào và chăn gà thư giãn anh ah. Khi nào a xuống HN rủ a Chuối vào Y đánh nhé

Seu

Trung Sỹ
Ok SEU. Sao cái màn hình Laptop chú thay cho a mãi chẳng chiu hỏng. hi hi
Anh yên tâm , đến lúc nó hỏng thì sẽ hỏng nhanh mà, nhưng màn hình thì ít bị hỏng lắm, dạo này ít việc nên tranh thủ anh ah. Em nhận thấy máy anh rất nóng, cần phải vệ sinh chạy mới tốt được anh à :)). Theo kinh nghiệm của bác sỹ máy tính thì Laptop muốn bền, ổn định thì 1 năm vs 1 lần. Spam kiếm việc cái nhỉ?

chung_vienthong

Trung Sỹ
Trận long tranh hổ đấu: Choctietlon - Long Hữu Bằng

minhdc

Trung Sỹ
Vậy là bác Bin La Đen hai tay sinh hoạt ở đó hả anh ? Hôm về đó em về bên thị trấn Huyện không biết sang bên Sài Sơn. Cái vụ La Khê _ Hữu Bằng anh lên lịch sớm đi cho nóng. Tuần tới này bọn em bận chiều T5 và Chủ Nhật vì chưa thấy đội Giải Phóng Mặt Bằng ọ ẹ gì vào T7 ( Hình như hơi sợ thì phải ) . Còn các ngày khác thì thoải mái anh ạ. Sớm BiaBiaBiaBiaBiaBia cho :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Vụ này cứ bĩnh tĩnh a Chung ơi,dạo này ae công việc đang nhiều,thời gian tu luyện đang bị hao hụt,nội công đang bị thất thoát,khí tụ đan điền hồi phục rồi ta đi dẹp loạn cũng chưa muộn a ạ :)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nay có anh Sơn cùng mấy chú ở CLB Hữu Bằng giao lưu ở xới Huy Hoàng. Hr nhìn thấy chỉ muốn thịt cả thể... Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay có anh Sơn cùng mấy chú ở CLB Hữu Bằng giao lưu ở xới Huy Hoàng. Hr nhìn thấy chỉ muốn thịt cả thể... Bia

Bác đã zát ở nhà ko đi Long biên thì đừng có ọ ọe nhiều,nhin thấy tranh thủ Huy dao mẻ đi bị đập cho nát hàng ddaasyy.

Lần sau e cứ bỏ bác 2 viên cho xôm nhé thèm :cool:
Nhưng mà bác phải xem cái "ruột thừa,dạ dày" thế nào đi chứ,ai lại cốc bia 10 lần chả hết thế thì...thịt kiểu gì đây BiaBiaBia

chung_vienthong

Trung Sỹ

Bác đã "mũi né" vụ Hữu Bằng làm ae thâm hụt lượng Bia khá lớn, bây giờ lại ra loa thế này ko thịt hơi phí, he hethèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

chung_vienthong

Trung Sỹ
Vậy là bác Bin La Đen hai tay sinh hoạt ở đó hả anh ? Hôm về đó em về bên thị trấn Huyện không biết sang bên Sài Sơn. Cái vụ La Khê _ Hữu Bằng anh lên lịch sớm đi cho nóng. Tuần tới này bọn em bận chiều T5 và Chủ Nhật vì chưa thấy đội Giải Phóng Mặt Bằng ọ ẹ gì vào T7 ( Hình như hơi sợ thì phải ) . Còn các ngày khác thì thoải mái anh ạ. Sớm BiaBiaBiaBiaBiaBia cho :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Sau nhiều trận kịch chiến liên tiếp ae Hữu Bằng cần thời gian ngắn để dưỡng thương, chỉnh đốn đội hình, hẹn Minh và các chú, các ae La Khê vào cuối tuần này hoặc sang tuần sau. Nhưng đợt này đi La Khê sẽ là CLB huyện Thạch Thất nhé! (tuyển chọn của các CLB). Mong sớm được gặp các chú và các ae La Khê!thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Trường.văn

Trung Sỹ
Sau nhiều trận kịch chiến liên tiếp ae Hữu Bằng cần thời gian ngắn để dưỡng thương, chỉnh đốn đội hình, hẹn Minh và các chú, các ae La Khê vào cuối tuần này hoặc sang tuần sau. Nhưng đợt này đi La Khê sẽ là CLB huyện Thạch Thất nhé! (tuyển chọn của các CLB). Mong sớm được gặp các chú và các ae La Khê!thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

a chung cho e xin 1xuất nhé.. bữa này tự kỷ quá trời luôn...^^

choctietlon

Super Moderators
Thông báo với anh e Thạch Thất là CTL đã tìm được Chiển Chiêu đi cùng, theo lịch là hôm nay quay lại oanh tạc Thạch Thất kiếm 10 lít của bác Cường "tay trái" nhưng do có một số vấn đề chưa thu xếp được nên hẹn bác Cường sang tuần sau.
@ Chung viễn thông: Bác nhớ nhắc bác Cường hộ em là chuẩn bị 10 lit đi nhé, lần này em không một mình một ngựa lên đâu. Bia Bia Bia Bia Bia

phthtu25

Trung Sỹ
Thông báo với anh e Thạch Thất là CTL đã tìm được Chiển Chiêu đi cùng, theo lịch là hôm nay quay lại oanh tạc Thạch Thất kiếm 10 lít của bác Cường "tay trái" nhưng do có một số vấn đề chưa thu xếp được nên hẹn bác Cường sang tuần sau.
@ Chung viễn thông: Bác nhớ nhắc bác Cường hộ em là chuẩn bị 10 lit đi nhé, lần này em không một mình một ngựa lên đâu. Bia Bia Bia Bia Bia

Chú Hải_ choctietlon sang tuần đi à , Alo anh bám càng vào Thạch thất vui cùng nhé !

A Hải ơi "Triển Chiêu" chứ ai lại "Chiển Chiêu" thế kia kaka. Triển Chiêu xịn chắc đang "xin ông sảy" đây mà,lại còn có thêm bác phthtu25 nữa...phen này hổ mọc thêm cánh. Chắc phại choctietvoi với đủ đãi hết các bác,choctietlon lần này kô ăn thua gì rồi.

phthtu25

Trung Sỹ

Alo alo ACE THẠCH THẤT lên CLB La khê OANH TẠC thế các Bác ơi ,,,

Bình luận từ Facebook