Hải CHOCTIETLON oanh tạc liên quân CLB Liên Quan + Hữu Bằng + Đại Đồng Thạch Thất Nội

choctietlon

Super Moderators
Hảo thủ Trúc "Thạch Thất" vốn là người điềm đạm và sâu nặng nghĩa tình nhưng đến lúc này cũng không còn đủ tỉnh táo để kìm chế khi chứng kiến 3 động đội ra đi liên tiếp trong thời gian ngắn ngủi.
Anh tuốt đại đao xông vào liều mình như chẳng có hòng lấy mạng CTL. Nhưng đời không như ước mơ lòng người, ý nguyện của anh không thành sự thật và anh đã được nằm chồng lên 3 người đồng đội ăn đòn ba bát mốt.
Ngắm nhìn lại 4 thi thể bên sới mà CTL cũng chạnh lòng thương tiếc. Âu cũng là cái số mà thôi......

Last edited:

minhdc

Trung Sỹ
Hảo thủ Trúc "Thạch Thất" vốn là người điềm đạm và sâu nặng nghĩa tình nhưng đến lúc này cũng không còn đủ tỉnh táo để kìm chế khi chứng kiến 3 động đội ra đi liên tiếp trong thời gian ngắn ngủi.
Anh tuốt đại đao xông vào liều mình như chẳng có hòng lấy mạng CTL. Nhưng đời không như ước mơ lòng người, ý nguyện của anh không thành sự thật và anh đã được nằm chồng lên 3 người đồng đội ăn đòn ba bát mốt.
Ngắm nhìn lại 4 thi thể bên sới mà CTL cũng chạnh lòng thương tiếc. Âu cũng là cái số mà thôi......
Ông Hải này đúng là con Rồng cháu Lạc , oánh du kích hay ghê. ;). Biết người biết ta nhằm đúng Yết Hầu ...bội phục bội phục. Nhưng chớ có lớ ngớ đi vào La Khê là mất MẬT đấy ...;););)

choctietlon

Super Moderators
Ông Hải này đúng là con Rồng cháu Lạc , oánh du kích hay ghê. ;). Biết người biết ta nhằm đúng Yết Hầu ...bội phục bội phục. Nhưng chớ có lớ ngớ đi vào La Khê là mất MẬT đấy ...;););)
Thương tích trận ông gặp tôi trong HN Pre đã lành chưa mà đã ra loa nhiều thía ??? Chuẩn bị nộp Bia đi hôm nào tôi xuống nhé ! ka ka ka ka Bia Bia Bia Bia

tranthelong

Super Moderators
Anh em Liên Quan + Hữu Bằng + Đại Đồng đâu rồi mà để bố cháu "choctietlon" chém gió ghê thế, khiến mây đen vần vũ trên bầu trời Thạch Thất bão đến nơi rồi!!!:):):)
Mình gia cát dự tí, Hải chọc mà gặp Trâu thì cả người lẫn con mui trần hai bánh bay thẳng về đại bản doanh "Trảm Phong" quán nằm...liệt giường luôn.;)
Chúc mừng bố cháu choctietlon đã có một buổi đơn thương độc mã vác đao đại náo xứ người, bia chảy thành sông, danh nổi như cồn.:Dthèm BiaBia

Hung thủ Cường "tay trái" ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa nhìn thấy 2 người bạn thân đã bị CTL đồ sát. Máu nóng trong người dồn lên não vác ngay đại đao nhằm đầu CTL chém tới. Giật mình kinh hãi khi thấy đối thủ dụng tay trái, CTL vội vàng lắc qua thoát khỏi đường đao trong gang tấc.
Đầu nhẩy số vụ này không xử nhanh không xong nên CTL cho chạy ngay cấu hình hủy diệt. CTL liên tục quang ra những quái chiêu từ "Lăng Ba Vi Bộ" "Lắc Công Đại Pháp" cho đến "Ếch Vồ Hoa Mướp" thì quần hào chưa biết chuyện gì sẩy ra đã nghe thấy tiếng nấc nghẹn ngào rồi một thân hình văng ra khỏi võ đài với 3 vết thương xếp thành đường thẳng: Ấn Đường, Yết Hầu, Đan Điền đang máu tuôn xối xả.

Chú choctietlon quả thật văn võ song toàn a thương chú thuộc dạng gia đình chính sách lại đường xa về Thạch Thất nên a có 1 trận hoàn toàn chính sách với chú trận sau chú chuẩn bị sẵn 10 lit đi nhé.

Đấy đấy chỉ mới hôm qua,nay sát thủ "Cường tay trái" đã có mặt trên dd rồi,a Hải xem thế nào khớp lệnh ngày...v.v... để ae trên này cùng đc biết mà đi xem cổ vũ đi chứ. Hôm qua may mắn 1 điều là a né tránh đc e đấy nhé,nhìn a đánh mà biết là "thịt thơm trước mặt" rồi mà chả biết a Chung thu xếp kiểu gì mà làm e mất 1 bữa ăn ngon rồi :cool:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh em Liên Quan + Hữu Bằng + Đại Đồng đâu rồi mà để bố cháu "choctietlon" chém gió ghê thế, khiến mây đen vần vũ trên bầu trời Thạch Thất bão đến nơi rồi!!!:):):)
Mình gia cát dự tí, Hải chọc mà gặp Trâu thì cả người lẫn con mui trần hai bánh bay thẳng về đại bản doanh "Trảm Phong" quán nằm...liệt giường luôn.;)
Chúc mừng bố cháu choctietlon đã có một buổi đơn thương độc mã vác đao đại náo xứ người, bia chảy thành sông, danh nổi như cồn.:Dthèm BiaBia

Bác tranthelong quả là người có con mắt tinh đời. Có thể xứng tầm gia cát Lượng đấy =))

pingpong_baocham

Trung Sỹ
tiếc nhi ! quần anh hội hôm qua mà lại thiếu ta!nhưng ko bết có phải ông trời đã thương tình mà mách bảo a CTL về đúng hôm mà pingpong vừa vào bế quan tu luyện để cho anh dc toàn thây trở về......
hẹn gặp a ở một trận gần nhất!!!!!!!!!

choctietlon

Super Moderators
Chú choctietlon quả thật văn võ song toàn a thương chú thuộc dạng gia đình chính sách lại đường xa về Thạch Thất nên a có 1 trận hoàn toàn chính sách với chú trận sau chú chuẩn bị sẵn 10 lit đi nhé.

Thanks bác nhiều nhưng có điều bác lo xa quá. Bác nói câu này em thấy mình như nắng hạn gặp mưa rào, họng đang khát nước nhẩy vào thùng bia. Bác gắng lo hậu sự cho chu tất kẻo lại hối là đã ký hợp đồng với em. Bia Bia Bia thèm Bia

Vụ sau thì cứ xác định phòng ngủ chỗ nào luôn đi a Hải ơi,vụ rồi có lẽ hơi sớm so với quy định khi mà đồng hồ mới chỉ sang 22h50 mà đã tan hết rồi,bia đã uống,rượu mới mở nắp còn chưa thấy mùi đâu cả...Hữu Bằng có 4 ae mà a mới đụng độ có a Long thôi đấy ạ,làm 3 ae còn lại ai cũng thấy bác là thèm thịt rồi :bia :bia :bia

chung_vienthong

Trung Sỹ

Do CTL về hơi gấp nên Liên Quan còn thiếu nhiều hảo thủ, lấn sau có lẽ CTL phải mang theo cả Triển Chiêu, Trương Long, Triệu Hổ hộ giá thì mới bảo toàn tánh mạng được bác ợ.:):):)

choctietlon

Super Moderators

Bố cháu xin phép vợ đi với tôi chuyến này cho rôm đi được không???
Nói chung anh em Thạch Thất rất hiếu khách nên bố cháu cố gắng thu xếp nhé !
Tôi đi một mình vụ vừa rồi cũng chỉ để cảm nhận,tìm hiểu và chia sẻ cái nhiệt tình của bác Chung "thần" luôn luôn một mình một ngựa về HN chiến đấu với anh em Vitas. vội vã trở về vội vã ra đi.... Bác Chung quả là con người đầy nhiệt huyết và đam mê. Bia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Vụ sau thì cứ xác định phòng ngủ chỗ nào luôn đi a Hải ơi,vụ rồi có lẽ hơi sớm so với quy định khi mà đồng hồ mới chỉ sang 22h50 mà đã tan hết rồi,bia đã uống,rượu mới mở nắp còn chưa thấy mùi đâu cả...Hữu Bằng có 4 ae mà a mới đụng độ có a Long thôi đấy ạ,làm 3 ae còn lại ai cũng thấy bác là thèm thịt rồi :bia :bia :bia

Chú Giang có cái suy nghĩ lạc quan kiểu này sẽ trẻ rất lâu đấy :D. Chú muốn ăn thịt anh khác chi muốn ăn thịt Đường Tăng.
Chắc chắn lần sau lên anh sẽ cho chú vào nồi thôi. ka ka ka ...Bia Bia Bia thèm Bia

chung_vienthong

Trung Sỹ
Đấy đấy chỉ mới hôm qua,nay sát thủ "Cường tay trái" đã có mặt trên dd rồi,a Hải xem thế nào khớp lệnh ngày...v.v... để ae trên này cùng đc biết mà đi xem cổ vũ đi chứ. Hôm qua may mắn 1 điều là a né tránh đc e đấy nhé,nhìn a đánh mà biết là "thịt thơm trước mặt" rồi mà chả biết a Chung thu xếp kiểu gì mà làm e mất 1 bữa ăn ngon rồi :cool:

Quả là thiếu sót, nhưng chú ăn cả "hướng dẫn viên du lịch" của a là hay đấy. Chắc chắn phải có trận Cong_thu_nhunhau và Choctietlon rồithèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

chung_vienthong

Trung Sỹ

Minhdc dạo này chắc công lực mạnh lên nhiều rồi, hôm nào làm trận La Khê - Thạch Thất nhé!thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
Do CTL về hơi gấp nên Liên Quan còn thiếu nhiều hảo thủ, lấn sau có lẽ CTL phải mang theo cả Triển Chiêu, Trương Long, Triệu Hổ hộ giá thì mới bảo toàn tánh mạng được bác ợ.:):):)

Cái này các cụ nhà ta thời chống Pháp, chống Mỹ vẫn gọi là đánh du kích đấy bác ạ
Ta sức mỏng muốn đánh địch nhiều
Phải bất ngờ dụng chiêu đột kích
ka ka ka .....

minhdc

Trung Sỹ
Thương tích trận ông gặp tôi trong HN Pre đã lành chưa mà đã ra loa nhiều thía ??? Chuẩn bị nộp Bia đi hôm nào tôi xuống nhé ! ka ka ka ka Bia Bia Bia Bia
Hà hà, Ông vào La Khê thì chớ có đi một mình nhé. ;) . Anh em LK yêu quí ông nhiều quá mà "Chấn Thương Xọ Não " là tôi áy náy lắm đấy nhe. ;););)
Chí ít cũng thêm đủ 4 người khênh ông dzề .... Ha ha ha BiaBiaBiaBia

minhdc

Trung Sỹ
Minhdc dạo này chắc công lực mạnh lên nhiều rồi, hôm nào làm trận La Khê - Thạch Thất nhé!thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Nhất trí với anh Chung luôn , anh dẫn quân xuống LK báo trước cho em là OK luôn. Hôm rồi em về Quốc Oai nhưng ở đó bóng bàn phong trào chưa mạnh anh nhỉ ! :confused:

Bình luận từ Facebook