Gửi các mod diễn đàn.

phungducthang

Đại Tá
có phải cái gì cũng xóa được đâu bạn.
Lộng quyền quá cũng không hay
Cái gì spam thì xóa, rất tiếc đay không phải địa bàn của mình o_O
Mod @dung.vima xin điểm danh đầu tiên. Cơ mà topic này em không xóa.

Chức năng của Mod cũng không truy được ai xóa bài nên em cũng không có thông tin.

Mà anh @dokhoa33 đã mua được NLS chưa ?
Mod nào cũng chối, Khả năng ở bongban.org có chức năng tự xóa, giống kiểu như FIFA có loại sơn tự hủy để đánh dấu ngăn chặn mấy cái anh ăn gian đứng không đúng cự ly (?)

dung.vima

Moderator
Các Bác vô thưởng vô phạt làm Min với Mod gì đó chưa chắc đã xoá đâu. Mấy thằng mặt Lợn shop cứ đăng cái gì ảnh hưởng chúng nó kiếm ăn là chúng nó đâm sau lưng chiến sỹ đó. Chúng nó gọi điện bảo với ban quản trị là các ông cứ để thế bán hàng thế chúng tôi lấy đâu ra tiền đòng phí duy trì cửa hàng, hàng tháng đóng tiền cho các ông. Thế là ae bán hàng ngon bổ rẻ đăng bàn bị chúng nó xoá hết. Thậm trí ít nhiều các shop cũng có chức năng xoá bài ý chứ.

Bác không biết chính xác nội dung đang nói về vấn đề gì thì đề nghị bác trật tự.

o3ma

Đại Tá
Tôi vẫn đang chờ câu trả lời từ những người có trách nhiệm.
Bác không chờ được đâu. Lần trước cũng có 1 Mod "lỡ tay" xoá một số bài trong 1 topic rồi đó bác. Hỏi mãi không ai nhận trách nhiệm thì may sao có 1 Mod trong TP HCM tìm được ra dấu vết và công khai với các ae trên dđ nhưng vị Mod "lỡ tay" kia vẫn im hơi lặng tiếng như "chưa hề có cuộc chia ly". E cá với bác là bác không đủ kiên nhẫn mà đợi đâu, biết đâu 5 phút nữa chính topic này cũng như vạch sơn sẽ lại tự biến mất.

meoluoitmb

Đại Tá
Các Bác vô thưởng vô phạt làm Min với Mod gì đó chưa chắc đã xoá đâu. Mấy thằng mặt Lợn shop cứ đăng cái gì ảnh hưởng chúng nó kiếm ăn là chúng nó đâm sau lưng chiến sỹ đó. Chúng nó gọi điện bảo với ban quản trị là các ông cứ để thế bán hàng thế chúng tôi lấy đâu ra tiền đòng phí duy trì cửa hàng, hàng tháng đóng tiền cho các ông. Thế là ae bán hàng ngon bổ rẻ đăng bàn bị chúng nó xoá hết. Thậm trí ít nhiều các shop cũng có chức năng xoá bài ý chứ.
Bác cứ bình tĩnh bác nhé, khoing manh động, vì nếu manh động họ sẽ lấy cớ khoá topic này lại đấy, như vậy chúng ta sẽ ko thể có cơ hội nghe thấy câu trả lời từ những ngừoi có trách nhiệm.

meoluoitmb

Đại Tá
Bác không chờ được đâu. Lần trước cũng có 1 Mod "lỡ tay" xoá một số bài trong 1 topic rồi đó bác. Hỏi mãi không ai nhận trách nhiệm thì may sao có 1 Mod trong TP HCM tìm được ra dấu vết và công khai với các ae trên dđ nhưng vị Mod "lỡ tay" kia vẫn im hơi lặng tiếng như "chưa hề có cuộc chia ly". E cá với bác là bác không đủ kiên nhẫn mà đợi đâu, biết đâu 5 phút nữa chính topic này cũng như vạch sơn sẽ lại tự biến mất.
Nếu tiếp tục xoá không lí do, tôi sẽ đích thân gọi điện cho từng nguoi, và lúc đó sẽ có tiếng trung quốc hay a rập xuất hiện đấy.

meoluoitmb

Đại Tá
Cái từ "lỡ tay" bác dùng đắt lắm.

dung.vima

Moderator
Bác @o3ma & @meoluoitmb à.

Topic : "Cần tìm Nittaku Nittaku large spear càng đẹp càng yêu" của bác @dokhoa33, hiện giờ chính xác là đã không còn hiển thị trên diễn đàn nữa. Lý do chỉ có 1 lý do là bị xóa bởi 1 Mod / SuperMode / Admin là điều không thể trối cãi.

Việc này BQT sẽ chịu trách nhiệm vì xem trên cache của google lưu lại thì nội dung topic đấy hoàn toàn không có vấn đề vi phạm.

Mod dung.vima sẽ nhắn lại với Admin diễn đàn và toàn thể BQT về vấn đề này. Để ban quản trị sẽ có người chịu trách nhiệm đứng ra nói lời XIN LỖI đối với những thành viên đã viết bài trong topic.

Thực sự sau bài viết này : @dung.vima thấy buồn !!!

Cây nào đâm trồi nảy lộc rồi cũng có lúc lụi tàn. Liệu có qua nổi năm nay ???

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Bác @o3ma & @meoluoitmb à.

Topic : "Cần tìm Nittaku Nittaku large spear càng đẹp càng yêu" của bác @dokhoa33, hiện giờ chính xác là đã không còn hiển thị trên diễn đàn nữa. Lý do chỉ có 1 lý do là bị xóa bởi 1 Mod / SuperMode / Admin là điều không thể trối cãi.

Việc này BQT sẽ chịu trách nhiệm vì xem trên cache của google lưu lại thì nội dung topic đấy hoàn toàn không có vấn đề vi phạm.

Mod dung.vima sẽ nhắn lại với Admin diễn đàn và toàn thể BQT về vấn đề này. Để ban quản trị sẽ có người chịu trách nhiệm đứng ra nói lời XIN LỖI đối với những thành viên đã viết bài trong topic.

Thực sự sau bài viết này : @dung.vima thấy buồn !!!
Không phải vì chơi với e mà anh nói nhé. Nhưng với anh em là mod có trách nhiệm nhất. Cảm ơn em đã quan tâm topic một cách nghiêm túc.

meoluoitmb

Đại Tá

Bình luận từ Facebook