Gửi các mod diễn đàn.

meoluoitmb

Đại Tá
Lời đầu tiên cho phép tôi được xin lỗi các anh làm mod của diễn đàn là tôi đã viết topic này tại nơi rao vặt.
Cho tôi hỏi lí do tại làm sao các anh xóa topic của bạn dokhoa33 (Đăng tìm cây lagerspear). Tôi nhờ các anh giải thích hộ tôi. Chẳng nhẽ các anh thích thì các anh xóa sao? Tôi nhớ rằng trong đó chúng tôi không hề văng bậy hay phạm úy gì hết. Tôi vô tình phát hiện được điều đó khi link ảnh tôi up tại topic này bị lỗi và khi tìm lại topic kia để lấy lại dữ liệu thì thấy đã bị xóa cả topic dẫn đến link ảnh tại topic khác bị hỏng.
Có tỉ loại quảng cáo rồi up sai mục thì chẳng thấy ai vào xử lí.
Anh nào làm mod xóa thì lên tiếng đi, còn cảm thấy ngại quá thì xóa nốt cái topic này đi cho đỡ ngại.
Tôi chỉ muốn biết ai là người xóa và lí do xóa, vậy thôi. Kính mong các anh xem xét và giải quyết giúp để anh em chúng tôi tâm được mãn nguyện. Cảm ơn các anh đã đọc tin. rất mong phúc đáp của các anh!

LMC

Trung Tá
Lời đầu tiên cho phép tôi được xin lỗi các anh làm mod của diễn đàn là tôi đã viết topic này tại nơi rao vặt.
Cho tôi hỏi lí do tại làm sao các anh xóa topic của bạn dokhoa33 (Đăng tìm cây lagerspear). Tôi nhờ các anh giải thích hộ tôi. Chẳng nhẽ các anh thích thì các anh xóa sao? Tôi nhớ rằng trong đó chúng tôi không hề văng bậy hay phạm úy gì hết. Tôi vô tình phát hiện được điều đó khi link ảnh tôi up tại topic này bị lỗi và khi tìm lại topic kia để lấy lại dữ liệu thì thấy đã bị xóa cả topic dẫn đến link ảnh tại topic khác bị hỏng.
Anh nào làm mod xóa thì lên tiếng đi, còn cảm thấy ngại quá thì xóa nốt cái topic này đi cho đỡ ngại.
Tôi chỉ muốn biết ai là người xóa và lí do xóa, vậy thôi. Kính mong các anh xem xét và giải quyết giúp để anh em chúng tôi tâm được mãn nguyện. Cảm ơn các anh đã đọc tin. rất mong phúc đáp của các anh!
Chưa rõ tội hả mèo lười, can tội thâu tóm hết hàng khủng của ae. Bởi thế cần phải xoá hết,

hungtv2002

Đại Tá
Anh mèo kia thích gì, tôi xóa đây, có muốn cắt luôn dâu không, thik thì tôi xóa, vì cu ấy đăng bán mà không nộp thuế, vì cu ấy đăng không đúng quy định, vì vì... trăm ngàn tỷ lý do, tôi thik là xóa, và xóa là đúng, còn trăm ngàn tỷ các bài khác tôi không xóa được vì đơn giản tôi không có thời gian, còn phải cơm áo gạo tiền chứ hơi đâu mà cứ làm cảnh sát biển suốt được. Mong bác mèo thông cảm để chúng tôi rút kinh nghiệm... Nhân đây cũng đề nghị các mem khi viết bài nên chú ý đến các quy định để tránh xảy ra những điều tương tự nêu trên. thân...

Red Arc

Đại Tá
Thời gian vừa rồi là khoảng thời gian đỉnh điểm của spam, từ tán gẫu chém gió đến thông báo chung, thảo luận góp ý diễn đàn, rao vặt, dụng cụ bb, ...... Nhìn diễn đàn như một bãi rác, quảng cáo pr thì thô thiển, hình như các mod cũng có một vài hành đổng tạm gọi là xử lý khi chuyển một số bài sang mục kho dữ liệu cũ, nhưng khoảng vài tuần nay thì đâu lại vào đấy...

Lạ một điều là lại có một mod nào đó hay lỡ tay "xóa nhầm" một vài topic của anh em mà không có một lời giải thích. Cảm giác hứng thú khi vào diễn đàn đã bị nguội đi nhiều, hầu như online diễn đàn chỉ còn xem có vài ba mục...

P/s: Anh @meoluoitmb nếu thắc mắc thì phải hỏi người cụ thể, ví dụ như @SM1 @SM2, @SM3,...@Admin, mod @Hungtq, mod @hiepsac,.....@boll_boll..... Thì may ra một trong những nhân vật này mới giải đáp thỏa đáng cho bác, chứ hỏi không không thế đâu ai rảnh mà vào xem...

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Trang 1 thì vẫn đọc được, trang 2 bị xóa. Chẳng hiểu sao.
Hiện nay trên diễn đàn rất nhiều topic cần xóa ngay thì vẫn tồn tại hàng ngày, hàng tuần; có nick cần loại bỏ ra khỏi diễn đàn luôn thì lại cảnh báo, nhắc nhở vu vơ. Bài cần xóa thì không xóa, bài không xóa thì lại xóa và chẳng có lời giải thích, thậm chí có dẫn chứng chỉ ra mod xóa nhầm nhưng cũng không một lời giải thích, không tôn trọng thành viên diễn đàn và tự cho mình một quyền lực thích gì làm đấy. Chán thay.
Biết rằng đây chỉ là 1 sân chơi ảo, các thành viên tham gia miễn phí nhưng khi các bạn lập ra sân chơi này thì các bạn phải tôn trọng nội qui các bạn lập ra trước tiên, ae tham gia thì tùy mức độ mà xử lý thì sân chơi này mới tồn tại theo chiều hướng tích cực được. Vẫn biết tất cả mọi người đều bận chuyện kiếm cơm hàng ngày, đây là thú vui bên lề cuộc sống nhưng ta lập ra thì ít ra cũng tự mình tôn trọng mình, tôn trọng cuộc chơi. Mình cầm cân, nảy mực thì phải chuẩn xác.
Mong các bác trong BQT suy xét.

Red Arc

Đại Tá
Trang 1 thì vẫn đọc được, trang 2 bị xóa. Chẳng hiểu sao.
Hiện nay trên diễn đàn rất nhiều topic cần xóa ngay thì vẫn tồn tại hàng ngày, hàng tuần; có nick cần loại bỏ ra khỏi diễn đàn luôn thì lại cảnh báo, nhắc nhở vu vơ. Bài cần xóa thì không xóa, bài không xóa thì lại xóa và chẳng có lời giải thích, thậm chí có dẫn chứng chỉ ra mod xóa nhầm nhưng cũng không một lời giải thích, không tôn trọng thành viên diễn đàn và tự cho mình một quyền lực thích gì làm đấy. Chán thay.
Biết rằng đây chỉ là 1 sân chơi ảo, các thành viên tham gia miễn phí nhưng khi các bạn lập ra sân chơi này thì các bạn phải tôn trọng nội qui các bạn lập ra trước tiên, ae tham gia thì tùy mức độ mà xử lý thì sân chơi này mới tồn tại theo chiều hướng tích cực được. Vẫn biết tất cả mọi người đều bận chuyện kiếm cơm hàng ngày, đây là thú vui bên lề cuộc sống nhưng ta lập ra thì ít ra cũng tự mình tôn trọng mình, tôn trọng cuộc chơi. Mình cầm cân, nảy mực thì phải chuẩn xác.
Mong các bác trong BQT suy xét.
Hồi nhỏ bác @o3ma có đọc Doraemon không nhỉ? Có một câu cửa miệng gủa Nobita mà đến giờ em vẫn nhớ, đó là: "biết rồi, khổ lắm, nói mãi"

o3ma

Đại Tá
Hồi nhỏ bác @o3ma có đọc Doraemon không nhỉ? Có một câu cửa miệng gủa Nobita mà đến giờ em vẫn nhớ, đó là: "biết rồi, khổ lắm, nói mãi"
Doraemon có trước hay sau Số Đỏ thỉ không biết nhưng chắc chắn rằng nó vào Việt Nam mới gần đây thôi. Hồi trước chưa có Doraemon ở VN thì trong truyện Số Đỏ của Vũ Trọng Phụng đã có câu "bất hủ" này của cụ cố Hồng rồi: "Biết rồi, khổ lắm, nói mãi". Chẳng hiểu cụ Cố Hồng học Doraemon hay Doraemon học cụ Cố Hồng đây? Tuy nhiên câu này đang đúng trong hoàn cảnh chúng ta đề cập đến.

Last edited:

quỷ công công

Trung Sỹ
Các Bác vô thưởng vô phạt làm Min với Mod gì đó chưa chắc đã xoá đâu. Mấy thằng mặt Lợn shop cứ đăng cái gì ảnh hưởng chúng nó kiếm ăn là chúng nó đâm sau lưng chiến sỹ đó. Chúng nó gọi điện bảo với ban quản trị là các ông cứ để thế bán hàng thế chúng tôi lấy đâu ra tiền đòng phí duy trì cửa hàng, hàng tháng đóng tiền cho các ông. Thế là ae bán hàng ngon bổ rẻ đăng bàn bị chúng nó xoá hết. Thậm trí ít nhiều các shop cũng có chức năng xoá bài ý chứ.

Bình luận từ Facebook