GIẤY MỜI ĐẠI HỘI VÕ LÂM

o3ma

Đại Tá
UPDATE tình hình: bác @o3ma@hiepga đều đã về nhà an toàn, bây giờ mới dám thở phào tuyên bố Đại hội thành công hoàn toàn ạ!
Hôm nay vui và thành công quá tưởng tượng của em, rất xin lỗi mọi người về những thiếu xót còn tồn tại trong khâu tổ chức, cảm ơn mọi người đã rất nhiệt tình tham gia, ủng hộ.
Mong rằng sẽ tiếp nối có những buổi họp hoành tráng đông đúc và mỹ mãn hơn nữa!
Em mợt wá rầu, đi ngủ thâu, cả nhà chém zui zẻ nha, xem bóng đá thì cũng đừng nên độ quá tay nhé kẻo em lại phải mở kho bạc lấy tiền đi gom cốt mợt lắm! :D
Tức quá, chẳng hiểu sao cái ADSL nhà e hôm nay nó bị đơ, phải vào ké mạng nhà hàng xóm nhưng sóng yếu quá

phi hung

Đại Tá
Xấu chơi, ai lại chỉ cho nó thế thì em làm gì còn cửa gì.

Nó hơn trái, phải, nhưng chưa nhìn ra điểm yếu của mình, anh @phi hung này là cứ phải CHÉM CHÉM CHÉM CHÉM CHIM:mad::D
Mình đoán bừa thôi,nếu đúng thì để a e thêm kinh nghiệm mà,với lại nói và làm là hai việc khác nhau đấy nhé :) ;)

vcbshark

Đại Tá
e nhìn đc thì đã ko thất thủ như vậy
nhưng chắc e đoán là đỡ giao bóng hả a :D

Cú đỡ giao bóng anh học từ @hiepga , mặt trái ngược xoáy, mềm tay không lực, chéo ngược 45 độ.

Anh đỡ vào bàn được thì thằng giao bóng ăn đủ, chỉ còn cửa đẩy sang để anh chén thôi.

Bàn hôm nay lởm quá, bóng xịt dị kinh khủng, chứ thường thì bóng nhô khỏi bàn ít khi trượt quả moi --> bạt lắm

phi hung

Đại Tá
Cú đỡ giao bóng anh học từ @hiepga , mặt trái ngược xoáy, mềm tay không lực, chéo ngược 45 độ.

Anh đỡ vào bàn được thì thằng giao bóng ăn đủ, chỉ còn cửa đẩy sang để anh chén thôi.

Bàn hôm nay lởm quá, bóng xịt dị kinh khủng, chứ thường thì bóng nhô khỏi bàn ít khi trượt quả moi --> bạt lắm
Hihi thế hôm khác lại phải gl nhỉ ;)

o3ma

Đại Tá
Em chia luôn thứ bậc cho các bác chưa off được biết

1. Trình bóng bàn:

@hiepga --> bạn hiepga + hùng --> @Linh69 + bạn bác @firi06 + em @vcbshark--> kien + @nhquanhn --> các anh em chỉ ngồi chém gió không chịu đánh, điển hình là bác @o3ma (những trường hợp cá biệt như thế này lần sau phải phạt bằng bia, đúng sở trường). Em chia theo cảm nghĩ của em, các bác cứ ném đá vô tư, còn thiếu đá đến nhà em mà lấy ném cũng chưa muộn. Nhưng đáng phê bình nhất là bác @o3ma , thành viên tích cực mà không chịu động thủ, cứ sợ không đủ trình dù anh em đã nói VUI LÀ CHÍNH, ĂN THUA LÀ CHỦ YẾU:p

2. Trình bia rươu, giai đoạn 2
@o3ma --> @firi06 + bạn bác đó --> @Linh69 --> các loại tiểu tốt như em, chú @hiepga , @nhquanhn , ....... ---> @archer . Đội sổ vì chỉ thích rượu thuốc.

Còn trình gì mà em chưa kể không nhỉ:eek:
Bậy nào. A có động thủ đấy nhưng do "thân pháp" của a nhanh quá chú không kịp nhìn thấy thôi.

hungtv2002

Đại Tá
Ui....thấy các ae chém thia này có lẽ mình với bác 3ma giống nhau rùi...mình trái chỉ biết gò, giật thì nhẹ, thủ thì kém....bia 1 cốc là say....có lẽ chỉ xin góp tấm lòng như bác ma thui....
@o3ma :lần sau ae mình làm trận khai mạc nha.....
@ all: mà ae cho hỏi hum nay ai nhìu tuổi nhất và sn bao nhiu để sau xuống dễ xưng hô

Bình luận từ Facebook