GIẤY MỜI ĐẠI HỘI VÕ LÂM

vcbshark

Đại Tá
Anh em mình phải nói thẳng là phân chia thứ hạng trên bàn phím là chính, chứ còn trên bàn bóng thì em chả khoái, khoái cái là trùng máu thì nói chuyện bô lô ba la cũng đủ sướng

Linh69

Đại Tá
Hê hê, may quá, 3 mẹ con nó sau khi xô đổ dàn thiên lý đi tập rồi, sau đó về bên ngoại luôn, mai bên đấy có chiến dịch, em lại một mình một nhà với ông nội, các bác chém vô tư đi
Anh đang mượn cốt darker của chú - nếu đúng bạt hay và sử dụng tốt 2 càng thì để lại luôn cho anh nhé - họp mặt lần 2 a gửi tiền! Thanks!

phungducthang

Đại Tá
Dạ đây làm tấm hình cho nó dễ, còn 5 đồng chí tham gia oánh nhưng có việc riêng ko nhậu được rất tiếc là ...máu đấu quá chả ai nghĩ chuyện chụp ảnh =))))))
View attachment 17035

P/s: Em tiếp viên chụp ảnh dìm hàng bỏ mợ, em đẹp zai thế mà lên hình trông như thằng điên :(:confused::mad::cool::p:D
Xin chào, vậy là ngoài @o3ma , @hiepga , giờ biết thêm @archer , @vcbshark , @Linh69 , @firi06 . @nhquanhn và Công...

Quạt mo

Đại Tá
Dạ đây làm tấm hình cho nó dễ, còn 5 đồng chí tham gia oánh nhưng có việc riêng ko nhậu được rất tiếc là ...máu đấu quá chả ai nghĩ chuyện chụp ảnh =))))))
View attachment 17035

P/s: Em tiếp viên chụp ảnh dìm hàng bỏ mợ, em đẹp zai thế mà lên hình trông như thằng điên :(:confused::mad::cool::p:D
Toàn ông đẹp trai, may mà mình không có mặt cứ không thì chắc chắn đội sổ vì xí trai. Hehe

truongtxt

Đại Tá
Phạt anh @Linh69 , cốt em chỉ để cho mượn, không bán, còn về gia cảnh anh cứ hỏi chú @archer@hiepga thì biết, người nông dân khổ lắm ạ:)
Thế cây chú hứa với a thế nào. A chỉ mượn thư cùng lắm là 3 hôm. Nếu va đâp a chịu trách nhiệm. Mong mấy ngày mà chưa thấy hàng tới. Ko lẽ chú hứa rồi mà ko thực hiẹn sao. Buồn :(

vcbshark

Đại Tá
Cái này há miệng mắc quai bác ơi, hay là để hôm nào bác giao lưu em cho bác mượn.

Nghĩ đi nghĩ lại cũng tại thằng @archer , nó làm lại để em để tủ, thành ra làm đẹp quá, chỉ hơi sơ sẩy tí là sứt keo liền, làm em lăn tăn quá. Chứ em đâu ngại gì đâu, chỉ vì gái đẹp mà điên cả đầu:mad:

kien_bk86

Trung Uý
Thoai hnay ngủ sớm lấy sức mai vật tay vs bác Kiên :D :D :D
e xl các bác e chỉ tham gia bóng bàn mà k tham gia bia rượu chém gió vì 1 lý do rất chính đáng đó là e đa có hẹn công việc trước 7h nên khi về e cũng k kịp chào các bác,lúc về e phóng xe như điên,công an nhìn chán lun.vì e vội quá toàn hết ga...........ạ

phi hung

Đại Tá
Em chia luôn thứ bậc cho các bác chưa off được biết

1. Trình bóng bàn:

@hiepga --> bạn hiepga + hùng --> @Linh69 + bạn bác @firi06 + em @vcbshark--> kien + @nhquanhn --> các anh em chỉ ngồi chém gió không chịu đánh, điển hình là bác @o3ma (những trường hợp cá biệt như thế này lần sau phải phạt bằng bia, đúng sở trường). Em chia theo cảm nghĩ của em, các bác cứ ném đá vô tư, còn thiếu đá đến nhà em mà lấy ném cũng chưa muộn. Nhưng đáng phê bình nhất là bác @o3ma , thành viên tích cực mà không chịu động thủ, cứ sợ không đủ trình dù anh em đã nói VUI LÀ CHÍNH, ĂN THUA LÀ CHỦ YẾU:p

2. Trình bia rươu, giai đoạn 2
@o3ma --> @firi06 + bạn bác đó --> @Linh69 --> các loại tiểu tốt như em, chú @hiepga , @nhquanhn , ....... ---> @archer . Đội sổ vì chỉ thích rượu thuốc.

Còn trình gì mà em chưa kể không nhỉ:eek:
Chú say rồi không nhớ Kien_86kb ah Archer và cả nick hammebongban nữa và cả nick phihung nè ;)

archer

Đại Tá
Cái này há miệng mắc quai bác ơi, hay là để hôm nào bác giao lưu em cho bác mượn.

Nghĩ đi nghĩ lại cũng tại thằng @archer , nó làm lại để em để tủ, thành ra làm đẹp quá, chỉ hơi sơ sẩy tí là sứt keo liền, làm em lăn tăn quá. Chứ em đâu ngại gì đâu, chỉ vì gái đẹp mà điên cả đầu:mad:

Thôi ai bảo em khéo tay sáng tạo quá giờ phải chịu bị đổ tội chứ biết làm sao :D :D :D

phi hung

Đại Tá
e xl các bác e chỉ tham gia bóng bàn mà k tham gia bia rượu chém gió vì 1 lý do rất chính đáng đó là e đa có hẹn công việc trước 7h nên khi về e cũng k kịp chào các bác,lúc về e phóng xe như điên,công an nhìn chán lun.vì e vội quá toàn hết ga...........ạ
He dạo này lên bóng đấy,để mấy bữa anh quen vợt gặp lại nhé he he,a cung có hẹn nhưng một phần BIA không biết uống lên cũng về :)

Bình luận từ Facebook