GIẤY MỜI ĐẠI HỘI VÕ LÂM

hungtv2002

Đại Tá
Bác nhầm rồi... phúc yên có hẳn cả nhà thi đấu bóng bàn tiêu chuẩn... đang kê khoảng 5 bàn ae hanoi xuống đây có mà bơi cũng ko hết
a thì kg lạ gì phúc yên nhé....nhưng có điều có thể nhường toàn bộ 2 bàn để ae gl không....còn nếu tất cả ae ở đó chơi cùng sợ loãng quá, người có tham ra diễn đàn người kg, ng thik ng kg thik....sẽ kg thoải mái cho ae hn....

vcbshark

Đại Tá
a thì kg lạ gì phúc yên nhé....nhưng có điều có thể nhường toàn bộ 2 bàn để ae gl không....còn nếu tất cả ae ở đó chơi cùng sợ loãng quá, người có tham ra diễn đàn người kg, ng thik ng kg thik....sẽ kg thoải mái cho ae hn....

Thuê riêng chứ anh, chỉ cần thuê được 02 bàn là tốt rồi, chứ đánh chung sẽ rất khó, vì tính hòa đồng không cao. Cả đời người ta chưa nói chuyện với mình lần nào, hòa đồng sao được. Nhất là trong thể thao, cái tôi thường lớn, đúng sai thì khó phân, nên riêng được là hay nhất

o3ma

Đại Tá
Hôm nay bọn e cũng lấy 2 bàn riêng biệt để họp làng cho thoải mái các bác ạ. Tiếc thời gian ngắn và cũng lần đầu nên cũng có phần hạn chế đủ đường.

hungtv2002

Đại Tá
Hôm nay bọn e cũng lấy 2 bàn riêng biệt để họp làng cho thoải mái các bác ạ. Tiếc thời gian ngắn và cũng lần đầu nên cũng có phần hạn chế đủ đường.
ở py em e sẽ kg thuê đc thế nên e mới bỉu sẽ kg đc thoải mái.....bác 3 thử lên ctrinh lần 2 đi nhé....theo em là cứ đánh số từ 1.2.3.4....rùi bốc thăm 2 đội, chẵn 1 bên, lẻ 1 bên.....1 đấu với 2, 3 đấu với bốn....bên nào thắng thì chung ít, bên thua chung nhìu hơn, và còn nhìu trận thách đấu cá nhân nữa....

Theo e thì mình sẽ gluu từ trưa cho đến khoảng hơn 12 giờ tiếp đến ae gluu tiếp bàn bia rượu và cuối cùng là ctrinh3 karaoke để tầm chiều mát mát ae về.. nếu gluu buổi chiều sợ ae đường xa về hơi muộn

hungtv2002

Đại Tá
Theo e thì mình sẽ gluu từ trưa cho đến khoảng hơn 12 giờ tiếp đến ae gluu tiếp bàn bia rượu và cuối cùng là ctrinh3 karaoke để tầm chiều mát mát ae về.. nếu gluu buổi chiều sợ ae đường xa về hơi muộn
ờ....đánh buổi sáng khả năng là đc đúng kg? Có vẻ đc đấy...xin ý kiến ae hn đi....nếu ok thì 2 tuần nữa làm phát chào cm tháng 8

o3ma

Đại Tá
Ý anh @o3ma là không về được hay không muốn về ?:) Không về được thì em lo được, còn không muốn về thì em vái cả nón:p
Ah, không nói trước được gì. Chỉ sợ ae không từ chối được lòng hiếu khách của các bác PY mà ko về được thôi. Chương trình sẽ cân nhắc và báo với tất cả các ae sau.

Last edited:

Bình luận từ Facebook