Giật bóng thuận tay gần bàn.

mavotinh

Trung Sỹ
Haizzz, động tác của bác axêmít sai toàn tập, thứ nhất bị ngửa cổ tay ra, giaạt chắc toàn xoáy lên!!! Đươngf vòng cung của tay kết thúc owr đuôi mắt ko phải trước ngực... Qũy ddạo của vơtj ddi phải hoàn toàn thẳng tắp thì độ ma sát mới đạt cực ddại... Lúc bắt đầu thì vợt phải hươngs thẳng xuống ddất... Tiếp xúc bóng trước cơ thể là đúng rồi, cảm giacs của bác ngon nhưng động tác sai toàn tâpj... Kéo bóng lên chứ bác ddừng xoa ngang như thế

minhpro

Thượng Sỹ
Haizzz, động tác của bác axêmít sai toàn tập, thứ nhất bị ngửa cổ tay ra, giaạt chắc toàn xoáy lên!!! Đươngf vòng cung của tay kết thúc owr đuôi mắt ko phải trước ngực... Qũy ddạo của vơtj ddi phải hoàn toàn thẳng tắp thì độ ma sát mới đạt cực ddại... Lúc bắt đầu thì vợt phải hươngs thẳng xuống ddất... Tiếp xúc bóng trước cơ thể là đúng rồi, cảm giacs của bác ngon nhưng động tác sai toàn tâpj... Kéo bóng lên chứ bác ddừng xoa ngang như thế
Bác nói thế chắc a chàng Timo Boll sang Việt Nam bị chỉnh động giật lại ngay :)). Lườn ít, cổ tay nhiều toàn sang vai chứ chả chịu lên đuôi mắt

thsttl

Binh Nhì
Xin mọi người cho ý kiến về động tác của em học sinh này ạ!Em mới tập được 2 buổi - Em này đang học lớp 5.

Bác thớt ơi, cho mình hỏi ngoài lề 1 chút. Qua video mình thấy bác để bàn bóng bàn ở trên tầng thượng. Vậy có sợ mưa gió nắng k ? vì mình thấy bàn bóng bàn rất dễ hỏng. Mình cũng đang muốn mua 1 bàn bóng bàn để trên sân thượng để tập nhưng mà sợ hỏng quá :(

Bác thớt ơi, cho mình hỏi ngoài lề 1 chút. Qua video mình thấy bác để bàn bóng bàn ở trên tầng thượng. Vậy có sợ mưa gió nắng k ? vì mình thấy bàn bóng bàn rất dễ hỏng. Mình cũng đang muốn mua 1 bàn bóng bàn để trên sân thượng để tập nhưng mà sợ hỏng quá :(
Chào bác!Cảm ơn bác đã quan tâm, mình để bàn trên tầng 3 để tự tập giao bóng và tập những bài để dạy cho học sinh. Mình để trên đó nhưng khi tập xong lại gấp lại rồi che bạt hoặc đưa vào phòng trong. Chứ để ngoài đó thì sẽ nhanh hỏng lắm ạ, nếu là bàn của Việt nam nó sẽ nứt trên và lớp gỗ dưới, còn nếu là bàn Trung Quốc thì chỉ cần có nước vào là coi như xong bàn đó. Tốt nhất bác mà để trên tầng thượng thì khi tập xong nên gấp cất đi.Cảm ơn bác!

long thủ

Đại Tá

Xoa ngang tại vì bác này chỉ dùng vai phải giật chứ không xoay cả vai trái về nên tay giật bị đưa ngang, sửa cái này dễ thôi mà.

Mark V

Đại Uý
"một buổi = 3 tháng"
"1 tháng = 30 ngày"
"1 ngày = 2h tập"

thằng ku này có tư chất bộ đội, chào rất nhanh và rất dẻo. Thể nào cũng có ngày lên quan
Oánh bóng bàn thì "cạp đất mà ăn" à

Bình luận từ Facebook