Giao lưu bóng bàn Thanh Hóa

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Truoc mat thi cu tap hop nhe em que o Thanh Hoa, lap thanh 1 doi tap luyen nang cao trinh do, tham gia cac giai dien dan, giao chien voi cac clb khac trong thanh pho, ve que gap Bo Mang 9999 nhi

kaka tran

Thượng Sỹ
Tết này về không biết 2 Gấu Như thanh có dịp được giao lưu với mọi người không vì ngày về cũng 27 28 rồi, ngày đi thì cũng mùng 4 mùng 5 đã lên đường.

boma9999

Trung Uý
cái này chắc không được vì mỗi người đang chơi cho 1 CLB nên ko rời đi được nhưng mình thấy thành lập 1 đội BB người quên Thanh Hóa đang hocj tập và sinh sống tại HN , sau đó ae giao lưu với các CLB khác và có thể làm chuyến về quên hương TH giao lưu với các bác @boma9999 . @Canh_PhongVu ....thì hay :p:p:p:p:p:p
về đây em tiếp các bác lúc nào cũng được alo trước 1 ngày cho em là ok. Em cũng có một đội tầm ngang em có 4 anh em, đội này chưa từng được giải nhưng cũng nằm trong top B mềm thanh hóa, các bác về đây đại chiến một trận, ăn uống em mời các bác tự túc xe cộ mỗi trận vào kèo 50k cho nó mang tính chất căng thẳng :D

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Hay do Bo Mang, lam tran dong doi thi tuyet, oanh nhu dien dan nhi....chieu nay minh duoc tiep chieu anh Tuan Thanh Hoa

oceanboy

Trung Uý
về đây em tiếp các bác lúc nào cũng được alo trước 1 ngày cho em là ok. Em cũng có một đội tầm ngang em có 4 anh em, đội này chưa từng được giải nhưng cũng nằm trong top B mềm thanh hóa, các bác về đây đại chiến một trận, ăn uống em mời các bác tự túc xe cộ mỗi trận vào kèo 50k cho nó mang tính chất căng thẳng :D
like ý kiến bác @boma9999 , trình tầm bác thì hơi cao so với ae, nhưng không sao, quan trọng là giao lưu và cùng tình yêu trái bóng là vui rồi :D:D:D

Dương Quá

Binh Nhất
về đây em tiếp các bác lúc nào cũng được alo trước 1 ngày cho em là ok. Em cũng có một đội tầm ngang em có 4 anh em, đội này chưa từng được giải nhưng cũng nằm trong top B mềm thanh hóa, các bác về đây đại chiến một trận, ăn uống em mời các bác tự túc xe cộ mỗi trận vào kèo 50k cho nó mang tính chất căng thẳng :D[
Truoc mat thi cu tap hop nhe em que o Thanh Hoa, lap thanh 1 doi tap luyen nang cao trinh do, tham gia cac giai dien dan, giao chien voi cac clb khac trong thanh pho, ve que gap Bo Mang 9999 nhi
like ý kiến bác @boma9999 , trình tầm bác thì hơi cao so với ae, nhưng không sao, quan trọng là giao lưu và cùng tình yêu trái bóng là vui rồi :D:D:D
Về Thanh Hóa ae cứ vào CLB ĐOÀN KẾT mà chiến, Lúc nào cũng sẵn sàng đón tiếp!

meorubi_nittaku

Thượng Tá
Lan dau tien giao chien voi anh Minh nen minh dang tam thang, tran toi chua biet the nao. Neu ko co gi thay doi, cuoi thang nay minh ve giao luu bong ban voi cac bac, anh o Bim Son nhu: Bac Hong, bac Vinh, Binh, anh Minh :):D

seven25

Trung Uý
Lan dau tien giao chien voi anh Minh nen minh dang tam thang, tran toi chua biet the nao. Neu ko co gi thay doi, cuoi thang nay minh ve giao luu bong ban voi cac bac, anh o Bim Son nhu: Bac Hong, bac Vinh, Binh, anh Minh :):D
Bác về Bs k alo e 1 tiếng :D,thắng được thầy Minh là bác cũng hay rồi,ở Bs thắng được thầy Minh cũng chỉ có vài người thôi,he2

Bình luận từ Facebook