Giao lưu bóng bàn Thanh Hóa

ducbo

Binh Nhì
em cũng mới tập chơi gai, có cơ hội qua thành phố mong các bác chỉ bảo cho em với nhé, em ở Thạch Thành. Công nhận bác Boma999 oánh dị thật. Nhưng em thấy hôm trc ở giải đầu xuân Thành phố có 1 bac cao thủ người hơi béo béo cũng oánh gai trận với bác thành bô đó, oánh gai hay thật, có ai biết danh tính cao thủ đó không, chơi mặt gai gì vậy. Trình độ có nhỉnh hơn bác boma999 nhiều không?

malong_minh

Binh Nhì
Ngoài pác Hiệp boma 999 ra ở TH còn 1 cao thủ ẩn danh đánh gai Super Block rất khó chịu, trình nhỉnh hơn pác Hiệp gà 1 tý mà ae chắc ít biết.
Cao thủ nào thế bác, em nghe bác boma 999 đánh gai hay lắm rồi mà. bác có biết cao thủ đó tên gì không? ở đâu không? Em cũng đam mê gai lắm. Các bác ai có thể điểm danh những cao thủ đánh gai hay ở thanh hóa đc không.

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
em cũng mới tập chơi gai, có cơ hội qua thành phố mong các bác chỉ bảo cho em với nhé, em ở Thạch Thành. Công nhận bác Boma999 oánh dị thật. Nhưng em thấy hôm trc ở giải đầu xuân Thành phố có 1 bac cao thủ người hơi béo béo cũng oánh gai trận với bác thành bô đó, oánh gai hay thật, có ai biết danh tính cao thủ đó không, chơi mặt gai gì vậy. Trình độ có nhỉnh hơn bác boma999 nhiều không?
Cao thủ đó chắc là Cường Yên Định rồi , đánh gai Block rất khó chịu , trình thì chắc ngang pak Boma999 rùi

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Cao thủ nào thế bác, em nghe bác boma 999 đánh gai hay lắm rồi mà. bác có biết cao thủ đó tên gì không? ở đâu không? Em cũng đam mê gai lắm. Các bác ai có thể điểm danh những cao thủ đánh gai hay ở thanh hóa đc không.
Mình thì không biết hết các cao thủ đánh gai ở TH nhưng theo sự hiểu biết của mình thì có những người hay như sau : Mr Quyền điện ở Tĩnh gia , Mr Hiệp gà clb Đoàn kết , Mr Cường Yên Định + Mr Vinh Gai Tĩnh Gia,hiện 2 người này đều là gv trong trường TDTT,Mr Thành đen CLB Ba Đình

boma9999

Trung Uý
Đó là cường béo giáo viên thể dục thể thao trong trường thể thao ở sân vận động dậy bóng bàn đánh super boock như bác cảnh nói. Còn về bàn đánh hơn hay ko thì khó nói lắm, vì mình hơn em nó 2 cái. 1 là giao bóng 2 là đòn nặng. Giải đầu xuân rồi em bất bại ko thua trận nào. Nhưng ko có giải

Canh_PhongVu

Thượng Sỹ
Đó là cường béo giáo viên thể dục thể thao trong trường thể thao ở sân vận động dậy bóng bàn đánh super boock như bác cảnh nói. Còn về bàn đánh hơn hay ko thì khó nói lắm, vì mình hơn em nó 2 cái. 1 là giao bóng 2 là đòn nặng. Giải đầu xuân rồi em bất bại ko thua trận nào. Nhưng ko có giải
Hjhj , công nhận là pak Boma999 có đòn ác hiểm hơn + quả giao bóng biến hóa và quả chặn úp thìa.

TuTraTH

Trung Uý
Chiều 13/03 mình đến TP Thanh Hóa , sẽ gọi Hiệp gà dẫn đi chơi nhé và học cách đánh gai của cậu .

Chào bác ruoubakich-anh Lương! Rất vui khi hay tin anh ghé T. hóa. Đã là dân ghiền môn banh nhựa thì đi tới đâu ta cũng phải kết nối để giao lưu, đúng không anh. Vậy có phương án dự phòng cho anh: nếu hum đó thằng cháu Hiệp gà bò ma mà bận bịu hoặc lý do nào đó thì anh gọi cho tôi, tôi sẽ hoa tiêu để anh được giao lưu đặng đỡ cơn ghiền bb nhé, số đt của tôi chú em Ngôi sao xanh và meorubi đã để ở trên. Thân chào!

boma9999

Trung Uý
Chào bác ruoubakich-anh Lương! Rất vui khi hay tin anh ghé T. hóa. Đã là dân ghiền môn banh nhựa thì đi tới đâu ta cũng phải kết nối để giao lưu, đúng không anh. Vậy có phương án dự phòng cho anh: nếu hum đó thằng cháu Hiệp gà bò ma mà bận bịu hoặc lý do nào đó thì anh gọi cho tôi, tôi sẽ hoa tiêu để anh được giao lưu đặng đỡ cơn ghiền bb nhé, số đt của tôi chú em Ngôi sao xanh và meorubi đã để ở trên. Thân chào!
Ha ha ko có truyện cháu bận đâu chú tuấn nhé

TuTraTH

Trung Uý
Ha ha ko có truyện cháu bận đâu chú tuấn nhé

Hê hê chú nói vậy là bởi phòng trừ vào hum đó vợ hoặc bồ cháu đẻ thì để bác bakich bơ vơ à? Còn thì chú và mọi người đều biết cháu là người rất hiếu....chiến khách rùi mà.

boma9999

Trung Uý
Anh em Thanh Hóa mình dạo này vui ghê các bác nhể? em tập tành chơi gai rất mong được học hỏi kinh nghiệm các bác. Em đã xem video trận đấu bác Boma9999 thi đấu ở ngoài Hà Nội thấy qua video bác giao bóng hay thiệt muốn học hỏi từ bác và các bác khác nữa. Bác Boma9999 dùng combo như thế nào nhỉ để em học tập với he vì thấy bác đánh rất sướng!
ah mình đánh com bo này : cốt xạ điêu, tibha 007, stiga CR, T11. mặt phải là mặt tàu h3, mặt trái là gai superboock, hoặc 755.
cốt T11: thì bạt đã, cốt xạ điêu thì không cần tune mặt, tbha 007 thì giật em. stiga CR thì hợp với giật gãy bóng và điều khiển gai dễ hơn.
Khi nào đi đánh giải thì dán superboock vào, còn bình thường mình chơi 755 . chơi superboockl nhiều sợ gẫy chân gai tốn xiền đã đành lại phải gửi đi mua vì thanh hóa ko có bán.

Bình luận từ Facebook