Giải tỏa khu vực thành phố Hải Dương!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Gần đây, Hr được mật báo từ những nguồn thông tin đáng tin cậy ở Tp. HD, người dân chống đối quyết liệt! Đứng đầu nhóm kích động được đưa vào sổ đen là cậu Tùng mõm nhựa, Đức kiếm cùn, anh Hải giấy, Bình chuyên giết gà, anh Hùng đầu to, anh Tuấn giáo viên, Toàn cận (nước)...
Chiều thứ 4 này Hr sẽ thi hành lệnh cưỡng chế, kiên quyết bắt giữ các phần tử trên để nộp Bia , Trả lại cuộc sống an bình cho người dân ở đây!!! :D

Last edited:

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Gần đây, Hr được mật báo từ những nguồn thông tin đáng tin cậy ở Tp. HD, người dân chống đối quyết liệt! Đứng đầu nhóm kích động được đưa vào sổ đen là cậu Tùng mõm nhựa, Đức kiếm cùn, anh Hải giấy, Bình chuyên nộp sao, anh Hùng đầu to, anh Tuấn giáo viên, Toàn cận (nước)...
Chiều thứ 4 này Hr sẽ thi hành lệnh cưỡng chế, kiên quyết bắt giữ các phần tử trên để nộp Bia , Trả lại cuộc sống an bình cho người dân ở đây!!! :D

Cho em xin cái giờ giấc và địa điểm cụ thể đi anh ơi... chiều thứ 4 em về Hải Dương đổi cái bằng lái rồi tiện thể qua xin mấy cốc bia... he he

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cho em xin cái giờ giấc và địa điểm cụ thể đi anh ơi... chiều thứ 4 em về Hải Dương đổi cái bằng lái rồi tiện thể qua xin mấy cốc bia... he he

Anh ở ngay Trung tâm GD thường xuyên - đường Nguyễn Lương Bằng, chú nhớ mang nhiều tiền mặt để nộp nhé Bia .

DambeoHD

Thượng Tá
Gần đây, Hr được mật báo từ những nguồn thông tin đáng tin cậy ở Tp. HD, người dân chống đối quyết liệt! Đứng đầu nhóm kích động được đưa vào sổ đen là cậu Tùng mõm nhựa, Đức kiếm cùn, anh Hải giấy, Bình chuyên nộp sao, anh Hùng đầu to, anh Tuấn giáo viên, Toàn cận (nước)...
khu này có bảo kê nên khó cưỡng chế lắm anh ạ! :cool:

kimtuan2312

Thượng Sỹ
khu này có bảo kê nên khó cưỡng chế lắm anh ạ! :cool:

Hẹn giờ giấc đánh ở sới tại nhà anh Toàn cận đi anh, tập trung 1 bàn cho vui và để em xuyên táo cho nó dễ... sới nào nhiều bàn thả gà ra em khó đuổi hết lắm

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Khi nào về tới Hải Dương điện cho em nhé

wanghaohp

Moderator
Không cưỡng chế được thì anh rút lui để bảo toàn lực lượng! Có gì đâu chú! :D

Nghe bác Hạng ruồi giống đoàn cưỡng chế vụ Đoàn văn vươn quá , hôm nay đang bị xử ở Tòa án nhân dân TP Hải Phòng đấy hihi

TanDen

Trung Sỹ
Khu nhà em mới giải phóng mặt bằng rồi thầy ơi, bây giờ lãi cưỡng chế nữa chắc em lên Khuất Duy Tiến làm cái lều ở đó mất :))

wanghaohp

Moderator
Khu nhà em mới giải phóng mặt bằng rồi thầy ơi, bây giờ lãi cưỡng chế nữa chắc em lên Khuất Duy Tiến làm cái lều ở đó mất :))

Giải phóng tốt quá có lợi cho dân sinh mà ,nhưng nếu thiệt quá thì phải đấu tranh thôi .

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Thương tình chú không sống ở quê nên anh tha đó :D

Clb Đoàn Kết LB cũng đang lên kế hoạch chủ nhật này có chuyến hành quân về Hải Dương theo lời mời của Đức kiếm cùn. Bác Hangruoi, LLTT, TanDen tính toán thế nào hay mình làm chung chuyến nhểy?

bác hạng ruồi có vẻ chém ghê quá nhỉ , em chắc là bác khó lòng thoát khỏi vùng đất hd này rồi vì những phần tử chống đối này manh động và liều lĩnh lắm bác mà lơ mơ là nát hàng ngay

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Bác HR đi đâu mà chẳng nát hàng... từ thành thị đến nông thôn... bác ấy quen rồi nên anh em cứ giã, nện nát hàng thoải mái....

Bình luận từ Facebook