Giải tỏa khu vực thành phố Hải Dương!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
bác hạng ruồi có vẻ chém ghê quá nhỉ , em chắc là bác khó lòng thoát khỏi vùng đất hd này rồi vì những phần tử chống đối này manh động và liều lĩnh lắm bác mà lơ mơ là nát hàng ngay

Chú này trẻ người nên không biết, đến như Phong công an còn chưa ăn anh được trận nào!!!! Chỉ cần nói thế là hiểu...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Clb Đoàn Kết LB cũng đang lên kế hoạch chủ nhật này có chuyến hành quân về Hải Dương theo lời mời của Đức kiếm cùn. Bác Hangruoi, LLTT, TanDen tính toán thế nào hay mình làm chung chuyến nhểy?

Ok luôn, anh đợi sẵn ở đó, chỉ ngại mất trật tự kêu say xe kô dám đi thôi :D

thangRau

Đại Uý
Hàng Rươi đi HD đánh bb thì lành ít dữ nhiều, chú cứ mang 2 bom HN xuống thì an toàn hơn.
P/s: chú nhớ thịt cu Giết Sao cho a nhé, hehehe, thằng đó a ghét nhất HD đấy

anzippo

Đại Tá
Gần đây, Hr được mật báo từ những nguồn thông tin đáng tin cậy ở Tp. HD, người dân chống đối quyết liệt! Đứng đầu nhóm kích động được đưa vào sổ đen là cậu Tùng mõm nhựa, Đức kiếm cùn, anh Hải giấy, Bình chuyên nộp sao, anh Hùng đầu to, anh Tuấn giáo viên, Toàn cận (nước)...
Chiều thứ 4 này Hr sẽ thi hành lệnh cưỡng chế, kiên quyết bắt giữ các phần tử trên để nộp Bia , Trả lại cuộc sống an bình cho người dân ở đây!!! :D

Anh em thân mến ở TP em thì lại khác hoàn toàn vì nếu nhà ai mà nằm trong khu giải tỏa coi như trúng số , em dẫn chứng một số cái như sau :
1/ thành phố sẽ đền cho nhà bạn theo cấu trúc , chi tiết cụ thể trong ngôi nhà đó .theo quy định của tp mà được người dân ủng hộ .
Ví dụ :
Nhà bạn có DT đất 100 m2 , dt xây dựng 300 m2 tp sẽ đền 300m2 đó cộng thêm tiền đền từng mục trong ngôi nhà của bạn chẳng hạn như nhà bạn có 3 toilet thì đền cả 3 , nền lót đá thì đền giá cao hơn nền gạch men , tường vẽ tranh thì đền tiền giá cao vvv
2/ nếu trong nhà bạn có 8 người và có 3 hộ khẩu thì được TP cấp cho 3 lô đất bán cheo giá qui Định của tp và được trả chậm 20 năm nếu trả trước thì được giảm
3/ bàn giao nhà sớm thì được hỗ trợ tiền di dời và được tiền Thuê nhà ....
4/ nhà bạn ở trong kiệt nhưng bạn Vẫn ra ơ đường từ 3,5 m - 5,5 m
Nói Tóm lại là được Trúng số

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác HR ú ớ thế này dễ bị oánh nát loa lắm. Cẩn thận vì không có đồng đội thì k ai yểm trợ đâu. Dễ bỏ mạng xứ ngừoi lắm

Ok luôn, anh đợi sẵn ở đó, chỉ ngại mất trật tự kêu say xe kô dám đi thôi :D

Dự kiến, 8h sáng Chủ nhật, anh em Đoàn Kết sẽ có mặt tại Hải Dương. Bắt đầu 9h sẽ giao lưu bóng bàn, sau đấy sẽ giao lưu Bia , 5h chiều trở về HN. Các bác Hangruoi, LLTT...nếu chưa chủ động được phương tiện, kính mời sang Đoàn Kết khởi hành cùng anh em cho vui.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Dự kiến, 8h sáng Chủ nhật, anh em Đoàn Kết sẽ có mặt tại Hải Dương. Bắt đầu 9h sẽ giao lưu bóng bàn, sau đấy sẽ giao lưu Bia , 5h chiều trở về HN. Các bác Hangruoi, LLTT...nếu chưa chủ động được phương tiện, kính mời sang Đoàn Kết khởi hành cùng anh em cho vui.

Mai mình đã có mặt ở HD rồi, thứ 7 xuống UB rồi quay lại HD, phương tiện tự chủ động rồi.. :D

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác HR ú ớ thế này dễ bị oánh nát loa lắm. Cẩn thận vì không có đồng đội thì k ai yểm trợ đâu. Dễ bỏ mạng xứ ngừoi lắm

Bụng anh đỡ nên bắt đầu hung hãn trở lại rồi, chú cứ lớ xớ sau khi giải tỏa xong ở HD là anh xử lý chú và chú Mất Trật Tự can tội dám gáy...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bụng anh đỡ nên bắt đầu hung hãn trở lại rồi, chú cứ lớ xớ sau khi giải tỏa xong ở HD là anh xử lý chú và chú Mất Trật Tự can tội dám gáy...

Xử cái gì. Bác vào mà nộp Nhắng đi. LLTT nó nhắc bác vụ Nhắng ghê lắm đấy

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Hàng Rươi đi HD đánh bb thì lành ít dữ nhiều, chú cứ mang 2 bom HN xuống thì an toàn hơn.
P/s: chú nhớ thịt cu Giết Sao cho a nhé, hehehe, thằng đó a ghét nhất HD đấy

Nhưng em lại quý nhất anh Thắng đấy, nhớ về Hải dương anh nhé, để em còn kiếm trận chống cháy, hehe

Mai mình đã có mặt ở HD rồi, thứ 7 xuống UB rồi quay lại HD, phương tiện tự chủ động rồi.. :D

em nghi bác bi tử trận nơi sa trường lắm bác ruồi ạ , em đề cử anh bình chuyen giết sao ra xung trận nhé , đến sao còn bị giết nữa là hàng ruồi muỗi

Bình luận từ Facebook