Giải tỏa khu vực thành phố Hải Dương!

kiemsacHD

Trung Sỹ
- Anh ruồi đã về đến HD, nhưng dông tố bão bùng gió to quá đã khiến a rét run cầm cập. Cả nhà thông cảm cho a, chiều hôm qua a e Hải Dương nhiều ng liên lạc mời a ra các clb, nhưng a ko dám ra gió, chỉ dám chơi ở trong trường cùng với mấy e học sinh và 1 vài a e bạn bè cùng ngành địa chất;);):rolleyes::rolleyes:
- A e HD chém a ấy vừa thôi ko a ấy rét quá ko dám ra gió...Chiều nay a Hướng chơi ở đâu nào? để thằng e ra tiếp???BiaBiaBia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chiều nay hẹn ra xới MN nhé, đánh cho sập trần luôn :D
Thẳng tay trừng trị những thành phần dám chống đối

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
tình hình chăm sóc bác Ruồi thế nào rồi anh giết sao , lên thông báo đi cho mọi người còn biết

Chú biết tính anh Hướng rồi đấy, anh nói ra ngại lắm, anh chỉ nói với riêng em thôi đấy không anh Thắng râu nghe thấy anh ấy lại buồn, hihi. Tình hình là bác Hướng thua toàn tập, mất cái bánh xe ô tô rồi, chiều nay chú ra CLB MN nhé, lấy nốt đôi gương và 2 bánh sau đi, hehe

thichlayeu

Trung Sỹ
Chú biết tính anh Hướng rồi đấy, anh nói ra ngại lắm, anh chỉ nói với riêng em thôi đấy không anh Thắng râu nghe thấy anh ấy lại buồn, hihi. Tình hình là bác Hướng thua toàn tập, mất cái bánh xe ô tô rồi, chiều nay chú ra CLB MN nhé, lấy nốt đôi gương và 2 bánh sau đi, hehe

Sao các bác lại nặng tay với khách quý thế bác Hr đang yêu sắc .... mà.
Đi giải phóng thế này về lại phải làm bản kiểm điểm rùi.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Clb Đoàn Kết LB cũng đang lên kế hoạch chủ nhật này có chuyến hành quân về Hải Dương theo lời mời của Đức kiếm cùn. Bác Hangruoi, LLTT, TanDen tính toán thế nào hay mình làm chung chuyến nhểy?

Nghe bảo toàn giang hồ cộm cán xuống, hơn Đức kiếm cùn 3 trái...

wanghaohp

Moderator

Quá dã man ,anh bình dạo này lên tay gớm thịt cả cao thủ Hà Nội ,giải vợt dọc 28/4 về HP cùng sách đỏ đi em với bác làm 10 bình ngon ngon. hihi

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Sáng mai em về Hải Dương đổi cái bằng lái xe, ko đánh bóng được nhưng muốn mời caphe thì ko biết có bác nào ra ngồi với em được tí nhỉ để còn alo....

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Sáng mai em về Hải Dương đổi cái bằng lái xe, ko đánh bóng được nhưng muốn mời caphe thì ko biết có bác nào ra ngồi với em được tí nhỉ để còn alo....
Biết ngay là chém rồi, sợ thì ở nhà đi...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Qua nghe dân đồn rằng bác Hàng rươi bị ae Hải Dương nện cho vỡ loa rè,dám lấy tên GPMB đi gây án bảo sao ko bị oánh nát hàng. Ảnh hưởng lớn tới GPMB của HN. Tình hình này chủ nhật LLTT đi thị sát xem sao có khi thay mặt ae GPMB nện cho Hàng rươi tung xác lên vì cái tội lạm dụng tên GPMB !

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Chú Chym Dài thì anh làm nhiệm vụ tiếp khách thôi, chứ ai lại thịt hết cả đàn Chym tận HD bay về.
A về đám cưới chú Tùng thì chú toi với a ngay....hehehe

Bác lại giống anh Hướng rồi, chụp bao nhiêu ảnh mà chưa thấy gửi lên. Chắc chiều nay em phải thua bác ấy thôi, thắng liên tiếp kể cũng ngại, nếu ko thì anh em ko được coi ảnh, hehe

Bác lại giống anh Hướng rồi, chụp bao nhiêu ảnh mà chưa thấy gửi lên. Chắc chiều nay em phải thua bác ấy thôi, thắng liên tiếp kể cũng ngại, nếu ko thì anh em ko được coi ảnh, hehe

ngày mai anh bình kiểm tra xem bác hạng ruồi có bị thâm tím chỗ nào không rồi mau mau mua thuốc cho bác hạng ruồi đièu trị

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member

Tối nay dưỡng thương tại Uông Bí, trưa mai quay về CLB Cung thiếu nhi.

Hôm qua côn đồ chuyên giết gà cử mấy chân yếu tay mềm oánh Hr. Thương các cô gái trẻ bị mấy kẻ cơ hội dụ dỗ vào đường cay cú, ăn thua nên Hr nhường luôn. Sợ mạnh tay thì các cháu đó bỏ bb thì mang tiếng.

Còn với Đức kiếm cùn khi mới vào đã kêu bệnh sốt, nghĩ thấy cậu đó mất bao tiền thuốc mà lại nộp thì cũng ngại nên séc cuối tuy dẫn 10-5 nhưng Hr lại tha bổng :)

Sống nó phải đức độ như vậy :D

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nghe giang hồ đồn rằng Tùng mõm nhựa manh động trốn mất khi nghe LLTT đi thị sát ko biết thực hư ra sao. Bứt dây động rừng quá!

Bình luận từ Facebook