Giải Bóng bàn tranh Cup Nam Việt Á lần thứ 9 Đà Nẵng 2013

luanvuong2910

Trung Uý
Em Hà này không có cửa với tuyển nữ Bình Định đâu ... mà dạy bb cho họ !!!

nhớ lại cai giải sau giải đội mạnh,tường giang gặp hà,chung kết hà dẫn 10-8 nhưng nhường cho giang để kịp chuyến bay, bạn chưa biết thi đừng nói bậy nhé, :) ngoài giang rở bình định bạn thích rủ ai đánh độ chiều tất nhé...waaa nguy hiểm quá ...

Hanech

Binh Nhì
Không rỏ có phải là quê gốc Đà nẳng thuộc dạng gia công không,nhưng nói giọng Bắc rặt."Nên Hà Lội mua cái Lồi Lấu Lếp" !!??Nhưng Hà (vdv cấp 1 TQ) đang dạy bóng bàn cho đội tuyển nử Bình định,nghe nói có giải mở rộng ở Đà nẳng nên xách gướm ra giao lưu cho vui ,không đặt vấn đề ăn thua."Gươm đàn nửa gánh,non sông một chèo"(K.)

Cháu xin Đính chính lại : " hôm vừa rồi giải Nam Việt Á có tổ chức cháu đi công tác gần Đà Nẵng. Cháu ghé qua thăm người bà con ở đấy nên cháu vào chơi. Thì được Ban tổ chức sắp xếp được thi đấu tại giải" Chứ ko như lơi bác Thuỵ nói " cháu dạy Đôi Tuyển Bình Định" ..., mong mọi người đừng hiểu lầm!!!

thaythuydn

Đại Tá
nhớ lại cai giải sau giải đội mạnh,tường giang gặp hà,chung kết hà dẫn 10-8 nhưng nhường cho giang để kịp chuyến bay, bạn chưa biết thi đừng nói bậy nhé, :) ngoài giang rở bình định bạn thích rủ ai đánh độ chiều tất nhé...waaa nguy hiểm quá ...[/QUOTEauj ]
Đội tuyển nử Bình Định có HOA gai đánh củng khó chịu lắm chứ.Đả từng thắng Dương và Hậu Đà nẳng rồi đó.

Hanech

Binh Nhì
Em Hà này không có cửa với tuyển nữ Bình Định đâu ... mà dạy bb cho họ !!!
Xin lỗi bạn WAA chút nhé! Mình xin Đinh chính lại lời mọi người người nói. Mik chỉ đi công tác BD r Minh vào Da Nang thăm người bà con thui. Chứ Minh đâu có "trình độ dạy Đôi Tuyên Bình Định" của bạn!!!' Mong bạn thông cảm!!!

thmchang

Binh Nhì
....Dung tay trái giật bóng qua bên trái gặp mặt Anti,Mỳ chận hảm lực,bóng trả lại sát lưới,không lực làm Dung không dứt điểm tiếp theo được.Dung moi nhẹ lên bên trái thì bị Mỳ đôi công mặt anti làm Dung lủng túng sụp lưới hoặc ra ngoài.Nhưng Mỳ không lạm dụng mặt trái,mà em sẳn sàng né trái giật phải nếu cần....

Thế trận như vậy thì bé Mỳ giành ưu thế ghi điểm. Các trận trước, bên trái tay (anti) bé M chỉ chận hoặc cắt bóng, thì nay có thêm động tác đẩy bóng làm đối phương bị động. Trong khi đó, thuận tay lại bạt không chuẩn nên thua nhanh, nay, do tập luyện nhiều nên giật bạt chuẩn hơn. Rõ ràng bé M đã tiến được bước khá dài. Để tiến xa hơn nữa ngoài việc phát huy ưu thế trên, cần chịu khó, lì và không nóng vội. Chúc mừng bé Mì nhé.

Hanech

Binh Nhì
Xem Hà đánh chưa mà phát biểu cứ như thầy bói phán thế. Đừng cố tỏ ra nguy hiểm thế. Giải vừa rồi, Hà nhường cho các VDV nữ Đà Nẵng đấy chứ trình độ Hà thì cả miền Trung không có người sánh đâu. Nếu có thì chỉ có Tường Giang gốc Bình Định đánh cho BCA thôi nhé!
Để xem chú Waa đánh đấm thế nào mà phát biểu cứ như mình đánh hay lắm. Đánh bằng Hà chưa?Bực mình quá, định k muốn lập nick tham gia diễn đàn nhưng đọc thấy nhức mắt quá, các bác thông cảm nhé!

Cám ơn bác Trollry nhé! E cũng mơi nghe tin sock này... Đi công tác thăm ng bà con thui mà mọi người nghe thế nào e dạy Đôi tuyển Bình Định... Nên e cũng mơi lập nick để lên "Đinh chính" lại .., khiếp thật... Lơi qua tiếng lại thêm vơt.

malong_dung

Đại Tá
Cám ơn bác Trollry nhé! E cũng mơi nghe tin sock này... Đi công tác thăm ng bà con thui mà mọi người nghe thế nào e dạy Đôi tuyển Bình Định... Nên e cũng mơi lập nick để lên "Đinh chính" lại .., khiếp thật... Lơi qua tiếng lại thêm vơt.

Chào mừng Hà đã gia nhập diễn đàn, xem em đánh đôi ở Bể bơi Chúc Sơn toàn thắng không à. Mà lâu không về Phủ Lý thăm anh nhé ?

Hanech

Binh Nhì
E k bênh vực ai hết a Lô ,ngày xưa e cũng có suy nghĩ vậy !nhưng nhiều khi nghĩ lại vẫn tự trách mình thôi a LÔ ak!đồng ý với a là 2 người đó k đúng về mặt trình độ và cộng thêm vào đó là 1 phần của ban tổ chức k can thiệp kịp thời về 2vdv này,nen xảy ra chuyện này !A đã đánh với 2vdv này thì khán giả cũng có nhiều sự thắc mắc về họ,không cần phải giải thích!nếu a giải thích thì người ta sẽ nói là a biện hộ!E có nghe nhiều chuyện xung quanh cái giải này!E nghĩ đó là mục tiêu để a tập luyện đó a Lô!Cố lên a,sắp tới đến thang 11 có giải thì đăng ký cho e nha!!

Cái này cũng do sơ suất thui a Lô. Hum đó a đánh cho nta phải khâm Phục là OK r a.

Hanech

Binh Nhì
Chào mừng Hà đã gia nhập diễn đàn, xem em đánh đôi ở Bể bơi Chúc Sơn toàn thắng không à. Mà lâu không về Phủ Lý thăm anh nhé ?

Hihi... E hứa tháng 7 này sẽ qua Phủ Lý gặp lại mọi người :) . A Dũng dạo này tập vẫn đều chứ a. :)

malong_dung

Đại Tá
Hihi... E hứa tháng 7 này sẽ qua Phủ Lý gặp lại mọi người :) . A Dũng dạo này tập vẫn đều chứ a. :)

A vấn tập đều đặn như ăn cơm, tháng 7 e lại về CDSP thực tập à, ngày 2,3,4 tháng 7 có giải Đại hội TDTT tỉnh đấy, e về sớm tập cho bọn a thì tốt quá ?

Hanech

Binh Nhì
A vấn tập đều đặn như ăn cơm, tháng 7 e lại về CDSP thực tập à, ngày 2,3,4 tháng 7 có giải Đại hội TDTT tỉnh đấy, e về sớm tập cho bọn a thì tốt quá ?

Vây ak, tầm cuối tháng này có gì e alo nhé!!! Luyện tập đều thế này chấp lại e nhé :)

malong_dung

Đại Tá
Vây ak, tầm cuối tháng này có gì e alo nhé!!! Luyện tập đều thế này chấp lại e nhé :)

"Chấp lại e", vui tính nhỉ, e chấp 2 a vẫn nhận cửa dưới. À hôm nào e về a sắp xếp trận e chấp a Hưng 2 quả nhé, a e ở ngoài bắt cửa nhiều bia lắm, a ủng hộ và bắt cửa e, ok ?

Hanech

Binh Nhì
"Chấp lại e", vui tính nhỉ, e chấp 2 a vẫn nhận cửa dưới. À hôm nào e về a sắp xếp trận e chấp a Hưng 2 quả nhé, a e ở ngoài bắt cửa nhiều bia lắm, a ủng hộ và bắt cửa e, ok ?

Úi lại a Hưng hả? Hihi :) mọi người cứ nói quá e lên. Giờ e đánh kém rùi. :) s a toàn chon hâm mộ nu VĐV thế giới toan ng xinh vây???

malong_dung

Đại Tá
Úi lại a Hưng hả? Hihi :) mọi người cứ nói quá e lên. Giờ e đánh kém rùi. :) s a toàn chon hâm mộ nu VĐV thế giới toan ng xinh vây???

Có khi phải insert thê, Vũ Thị Hà nữa cho đủ bộ, hihi. Hôm trước a e đã bàn luận trận của e với a Hưng rồi, a ấy cũng nhận 2 quả. Hôm nào e dẫn đội Chúc Sơn về giao lưu đi, ngoài e và Mạnh búa ra chắc đều vừa miếng với bọn a cả

malong_dung

Đại Tá
Có khi phải insert thê, Vũ Thị Hà nữa cho đủ bộ, hihi. Hôm trước a e đã bàn luận trận của e với a Hưng rồi, a ấy cũng nhận 2 quả. Hôm nào e dẫn đội Chúc Sơn về giao lưu đi, ngoài e và Mạnh búa ra chắc đều vừa miếng với bọn a cả

Có khi phải insert thêm Vũ Thị Hà nữa cho đủ bộ, hihi. Hôm trước a e đã bàn luận trận của e với a Hưng rồi, a ấy cũng nhận 2 quả. Hôm nào e dẫn đội Chúc Sơn về giao lưu đi, ngoài e và Mạnh búa ra chắc đều vừa miếng với bọn a cả

thmchang

Binh Nhì
Tuấn Anh thua Nam Tiến dù dẩn trước 10-3 ...Cơ hội ngàn năm một thưở mà Tuấn Anh đả để vuột mất....Mình nhớ năm ngoái tại giải Thanh Khê mở rộng,Tuấn Anh củng dẩn trước Nam tiến 2-1 ,nhưng sau đó vẩn thua lại.

Ai cũng nuối tiếc cho Tuấn Anh trong tình huống ngàn năm có một đó. Nhưng lại một lần nữa khẳng định chân lí: Đẵng cấp là mãi mãi. Nếu nhìn ở nhiều tình huống tương tự như bên A chấp bên B hai banh, bên B dẫn trước 10/4 mà vẫn thua. Khi ở tỷ số đó, bên B nghĩ mình chỉ còn 01 điểm, muốn nhanh đạt được, nhưng nhớ lại thì không hiểu mình đã ghi điểm trước đó thế nào...đánh ẩu, bôn, lưới hoặc bên A chủ quan...Còn bên A nay cơn tự ái nổi lên, hết sức tập trung, những quả đánh càng ngày càng chuẩn xác, áp đảo đối phương...lại nhận thấy đối phương chỉ ở đẵng cấp dưới nên càng tự tin hơn...rồi cũng gặp vài may mắn nào đó...khi điểm đã ngang bằng, trong lúc bên kia vô cùng hoang mang thì tiếp tục ra đòn để giành 2 điểm cuối cùng...và thế là chiến thắng. Thật nhẹ nhàng!

Khán giã Đà Nẵng đã từng nín thở chứng kiến Đoàn Kiến Quốc bị Lâm gai và Kiệt Trần dẫn trước và KQ đã vượt lên chiến thắng như thế nào trong giải Danang open năm ngoái.
Chính vì vậy mà các CLB đã bán được rất nhiều bia đó các bạn...he he...

Hanech

Binh Nhì
Có khi phải insert thêm Vũ Thị Hà nữa cho đủ bộ, hihi. Hôm trước a e đã bàn luận trận của e với a Hưng rồi, a ấy cũng nhận 2 quả. Hôm nào e dẫn đội Chúc Sơn về giao lưu đi, ngoài e và Mạnh búa ra chắc đều vừa miếng với bọn a cả
Thôi a ơi! ... Để e hỏi ý kiến mọi người sau lượt đi này nghỉ giữa bọn e xuống giao lưu nhé. :)

Hanech

Binh Nhì
Ai cũng nuối tiếc cho Tuấn Anh trong tình huống ngàn năm có một đó. Nhưng lại một lần nữa khẳng định chân lí: Đẵng cấp là mãi mãi. Nếu nhìn ở nhiều tình huống tương tự như bên A chấp bên B hai banh, bên B dẫn trước 10/4 mà vẫn thua. Khi ở tỷ số đó, bên B nghĩ mình chỉ còn 01 điểm, muốn nhanh đạt được, nhưng nhớ lại thì không hiểu mình đã ghi điểm trước đó thế nào...đánh ẩu, bôn, lưới hoặc bên A chủ quan...Còn bên A nay cơn tự ái nổi lên, hết sức tập trung, những quả đánh càng ngày càng chuẩn xác, áp đảo đối phương...lại nhận thấy đối phương chỉ ở đẵng cấp dưới nên càng tự tin hơn...rồi cũng gặp vài may mắn nào đó...khi điểm đã ngang bằng, trong lúc bên kia vô cùng hoang mang thì tiếp tục ra đòn để giành 2 điểm cuối cùng...và thế là chiến thắng. Thật nhẹ nhàng!

Khán giã Đà Nẵng đã từng nín thở chứng kiến Đoàn Kiến Quốc bị Lâm gai và Kiệt Trần dẫn trước và KQ đã vượt lên chiến thắng như thế nào trong giải Danang open năm ngoái.
Chính vì vậy mà các CLB đã bán được rất nhiều bia đó các bạn...he he...
Bóng bàn xảy ra nhanh nên k nói trước được điêu gì đâu các bác ạ.

Bình luận từ Facebook