Giải Bóng Bàn : Đội Mạnh Toàn Quốc năm 2013(Cần Thơ)

uc

Binh Nhì
đinh quang linh dạo này đánh chán quá, nhường suất đội tuyển cho các em trẻ được rồi.
đạt trố ngày càng hay và trưởng thành

hunghanoi

Super Moderators
Sang nay la các trận vong bảng đơn nam, nữ bảng I. Chiều nay la các trận bán kết đồng đội nam, nữ. Tối nay la 2 trận chung két đồng đội nam, nữ. Không co truyền hình trực tiếp 2 trận CK nay !

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Tôi qua đang xem hay Đài truyền hình hết h phát sóng ...Thế thì bao giờ thể thao nước nhà nhất là môn bóng bàn mới PT được làm tụt lòng người hâm mộ cả nước. Linh muối đẳng cấp nhất thời rôi thôi không sao nhường chỗ cho các em nó lên là vừa.... Chúc em sơm có bên đỗ và cập bến an toàn.

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Anh HÙng ơi nêu có Video anh Pos lên nhé. anh ưu tiên các trần mà Đài TH không phát trực tiếp trước nhé . băt đầu tư trần Ngọc gắp Linh...muối muối này mặn lăm rồi ace ta mang về muối dưa hành thôi

hunghanoi

Super Moderators
Tôi qua đang xem hay Đài truyền hình hết h phát sóng ...Thế thì bao giờ thể thao nước nhà nhất là môn bóng bàn mới PT được làm tụt lòng người hâm mộ cả nước. Linh muối đẳng cấp nhất thời rôi thôi không sao nhường chỗ cho các em nó lên là vừa.... Chúc em sơm có bên đỗ và cập bến an toàn.

Khung giờ không cho phép dài hơn còn những chương trình khác cần lên sóng . Có vậy mà cũng gần trăm triệu rồi đấy bạn a.Nếu ko co đài TH HN hỗ trợ thì thông tin sẽ con khó khăn hơn nữa.

malong_dung

Đại Tá
BK đồng đội nam: QĐ - BCA: trận 1 Đạt - Thuân : 3 - 2.Trận 2: Linh - Phong: 3 - 0

Đ.Q.Linh mà thắng Phong nhí 3 - 0 thì khiếp quá, ai bảo Linh xuống tay nhỉ, trận 3 có lẽ Nam tè ăn Sơn tè, BCA chắc đi 3 roi rồi, tiếp tục kết quả đi bác Hùng ơi...............

hunghanoi

Super Moderators
Chú ơi chú cho cháu hỏi có kênh nào trường thuật trực tiếp bây giờ hay buổi tối không ạ
.

Không có tương thuật trưc tiếp chiều và tối nay, chỉ đang trực tiếp trên bongban.org này thôi cháu ạ !

Bình luận từ Facebook