Giải Bóng Bàn : Đội Mạnh Toàn Quốc năm 2013(Cần Thơ)

waa

Đại Uý
Trận đấu rất hay - mình chưa xem trận nào mà tốc độ nhanh như vậy ở VN, Tú quá giống Jike!
Không nhanh như bạn xem đâu ! khi đưa clip lên mạng muốn nhanh thì giảm chất lượng , phần mềm làm giảm bớt số hình / giây nên thấy clip không trơn tru, chú ý trọng tài lật bảng số, tấm bảng khi lật thực tế không bao giờ nhanh như vậy và đường đi của bóng bị ngắt quãng không liên tục .... , khi xem sẽ cảm thấy tốc độ tăng lên .

saigonfc.vn

Đại Uý
Không nhanh như bạn xem đâu ! khi đưa clip lên mạng muốn nhanh thì giảm chất lượng , phần mềm làm giảm bớt số hình / giây nên thấy clip không trơn tru, chú ý trọng tài lật bảng số, tấm bảng khi lật thực tế không bao giờ nhanh như vậy và đường đi của bóng bị ngắt quãng không liên tục .... , khi xem sẽ cảm thấy tốc độ tăng lên .

Nhanh trên mỗi pha đánh - còn nhưng chuyện khác như đi lấy khăn, lượm bóng thì làm cho nó nhanh cũng tốt chứ sao đâu !!!

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Em xin có góp ý nho nhỏ với bác hunghanoi thế này thôi ạ. Em nghĩ bác k có thời gian nên k ngồi cắt ghép clip. Nhưng em nghĩ để thu hút người xem hơn, giảm dung lượng video và chất lượng cao hơn thì bác nên cắt mấy cái đoạn lau người, lau tay vào bàn, hội ý,... nên cắt đoạn bắt đầu giao bóng và kết thúc rồi ghép lại kiểu highlight giống như là video của kênh Official ITTF Channel Xem nhanh như thế này sẽ giúp cho người xem đỡ phải chờ đợi 1 quả, hoặc là phải tua đi nhiều lần để xem. Có gì không phải mong bác lượng thứ cho ^^ [video=youtube;QGnHOymOx-Y]http://www.youtube.com/watch?v=QGnHOymOx-Y[/video].

Last edited:

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
xem thế không thật bạn ạh . a Hùng cứ để nguyên bản góc mà pos xem nó mới có sư hấp dẫn và hồi hộp. Như như xem mấy cái clip của khựa nó cứ vèo vèo không mạc tính hiện thưc .. M không tán thành việc cặt ghép

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Vâng mỗi người một ý kiến. Riêng em thấy k có gì là hồi hộp cả, mất time ^^ Đây có phải của tàu khựa đâu anh, đây là clip của ITTF- kênh của liên đoàn bóng bàn thế giớ quay và cắt ghép lại mà anh.
xem thế không thật bạn ạh . a Hùng cứ để nguyên bản góc mà pos xem nó mới có sư hấp dẫn và hồi hộp. Như như xem mấy cái clip của khựa nó cứ vèo vèo không mạc tính hiện thưc .. M không tán thành việc cặt ghép

hunghanoi

Super Moderators
Cảm ơn bà con góp ý,nhưng nói thực là mình không có nhiều thời gian và quan trong nhất là mình dốt về công nghệ thông tin quá nên quay thế nào thì up thế thôi.Có gì bà con xem đỡ và thông cảm nhé !

Hoàng Cá Mập

Thượng Sỹ
Đúng rồi. Bác Hùng không có time , thôi thì có thế nào xem thế đó thôi. Rât cảm ơn bác Hùng đã đăng clip. Em là fan hâm mộ của bác lâu rồi đấy ạ.
Cảm ơn bà con góp ý,nhưng nói thực là mình không có nhiều thời gian và quan trong nhất là mình dốt về công nghệ thông tin quá nên quay thế nào thì up thế thôi.Có gì bà con xem đỡ và thông cảm nhé !

hunghanoi

Super Moderators
.
Được đánh giá là một trận đấu hay,rất đáng để xem.Đây là ván đấu thứ 7,ván đấu cuối cùng phân thắng bại.

hunghanoi xin tạm dừng up video ở đây,vì ngày mai đã lên đường đi Khánh Hòa chuẩn bị cho giải các cây vợt xuất sắc trẻ,thiếu niên,nhi đồng TQ sẽ diễn ra từ ngày 29 - 31/8 tại nhà thi đấu Nha Trang.Rất tiếc là chưa mua được laptop nên thông tin về giải xin cậy nhờ bà con nào có mặt dự khán tường thuật,đưa tin !

[video=youtube_share;Mhxa87dBDBQ]http://youtu.be/Mhxa87dBDBQ[/video]

Đội mạnh TQ 2013: BKĐN: Tuấn Anh vs Anh Tú - V7

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
mong chú Hùng đẹp trai sớm có máy mới và upp trận chung kết của Tiến Đạt và Tuấn Anh lên ạ, chúc chú công tác tốt và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

Bình luận từ Facebook