Em đi công tác ở Đồ Sơn, Hải Phòng muốn tìm clb chơi bóng bàn

Hungdshp

Đại Uý
Thật thà là cha chấm chấm ....
Khổ thế đấy bác 3ma ợ. Và giờ chắc bác đã hiểu tại sao em lại ko đăng bài về CLB ở ĐS lên diễn đàn này. Nhắc tới ĐS thì não nghĩ ngay tới chuyện đó mà nó chiếm hết toàn bộ rồi còn bóng bánh gì nữa mà đăng với chả post. Và giờ thì nghỉ cho nó khỏe và nói " No Way". Nhân tiện đây thì cũng để bác nào yêu thích gái gú thì qua 1 cái diễn đàn cũng có đuôi .org với cái tên " Lầu xanh" rất là ngầu (lâu rồi ko vào chả biết nó có còn hoạt động ko ,server bên tận USA cơ mà bị sập mấy lần vì cái tội đùa với nhà chùa ở VN). :D Em xin phép sửa lại tí :p

Last edited:

binhyb

Moderator
Lộ mặt một số hảo thủ của bb Đồ sơn, Hp đây! Địa chỉ cho những tín đồ bb bốn phương khi đến Đồ sơn ct hoặc du lịch, muốn giao lưu bb nhé ( CLB bb Ngọc xuyên, gặp Hưng, Ninh, Cường, Tuấn, Huy...).

Last edited:

binhyb

Moderator
Đây nữa, ae bb Đồ sơn, Hp. Khá nhiều vđv có hạng, có thể tiếp các bạn bb đến giao lưu thoải mái từ 17h đến 20h, 21h...các ngày trong tuần.

Last edited:

Hungdshp

Đại Uý
Đây nữa, ae bb Đồ sơn, Hp. Khá nhiều vđv có hạngh, có thể tiếp các bạn bb đế giao lưu thoải mái các ngày từ 17h đến 20h, 21h...
Tuyệt vời quá chú Bình ơi. Thay mặt CLB cảm ơn chú nhiều ạ. Lần đầu gặp đc người tâm huyết với BB như chú, phải nói là máu chiến :D

binhyb

Moderator
Ae CLB Ngọc xuyên giao lưu với a nguyễn Ngọc Hải ( Cty cổ phần tập đoàn đầu tư và xây dựng FAXIFANG) và 3 người cùng đi, trong đó có 1 vđv nhí ( từng đoạt huy chương tại giải nhi đồng toàn quốc năm 2013 tại Lao cai- cháu bé ngồi giữa anh Hải ( bên trái anh Hải) và con anh Hải ( bên phải cháu bé). Người mặc áo xanh đang thi đấu, cùng đoàn với anh Hải.

Last edited:

binhyb

Moderator
Lưu niệm cùng anh em bb Đồ sơn, Hp ngày 24/7/2014. ( người đứng giữa mặc áo may ô là Chủ tịch UBND phường sở tại, đồng thời là thành viên của CLB, rất hiếu khách).

Last edited:

binhyb

Moderator
Trên đường về Yên Bái, qua HN xem bán kết, trung kết Giải vô địch đồng đội Tràng an 2014 tại Trường tiểu học Phương Liệt. Đây là Tuấn cận Hải phòng ( Đội Bộ Tài chính) và Long con ( Đội Hải Hà Land) trong trận thứ 2 trung kết. Tuấn Hp có nhiều ván dẫn điểm và cơ thắng, nhưng Long con bám đuổi quyết liệt, khéo léo, giật chuẩn và chặn đẩy trái tốt hơn đã giành phần tháng 3/2 ở trận này.

Last edited:

binhyb

Moderator
Một góc nơi tổ chức giải vô địch đồng đội Tràng an năm 2014, rất nhiều các tín đồ bóng bàn dự giải và cổ vũ trong trận Trung kết đồng đội giữa Hải Hà land và Bộ Tài chính.
Mình ko xem hết các trận còn lại, nhưng được biết cuối cùng đội Hải hà land thắng, giành giải nhất, đội Bộ tài chính nhận giải nhì, 2 đội đồng giải ba: anh em và Việt hà.

Last edited:

khanhcfc

Thượng Tá
Mai mình sẽ có mặt tại Đồ Sơn Hải Phòng . Muốn giao lưu bb với các bạn ở Đồ Sơn . Mình ở Hà Nội đến nên không biết phường nào có câu lạc bộ bóng bàn . bạn nào biết cho mình xin địa chỉ câu lạc bộ và số điện thoại nhé cảm ơn nhiều . Mình tên là khánh 42 tuổi

o3ma

Đại Tá
Mai mình sẽ có mặt tại Đồ Sơn Hải Phòng . Muốn giao lưu bb với các bạn ở Đồ Sơn . Mình ở Hà Nội đến nên không biết phường nào có câu lạc bộ bóng bàn . bạn nào biết cho mình xin địa chỉ câu lạc bộ và số điện thoại nhé cảm ơn nhiều . Mình tên là khánh 42 tuổi
Bác cứ alo cho thằng e này: 01672469334. Alo được thì kiếm tí mồ hôi không thì bác cứ "bóng mát, bóng d..." làm vài sec cho khỏe người.

Bình luận từ Facebook