Em đi công tác ở Đồ Sơn, Hải Phòng muốn tìm clb chơi bóng bàn

Hungdshp

Đại Uý
CLB anh Nam Wang Hao cách CLB em chừng 20 cây số anh nhé :D. Anh em mình song kiếm hợp bích lên đó cọ sát có vẻ hay đó bác tay trái em tay phải biết đâu vớ đc huy chương. Mấy năm nay em chưa đi đâu giao lưu cả. He he

doccothankiem_hp

Thượng Tá
CLB anh Nam Wang Hao cách CLB em chừng 20 cây số anh nhé :D. Anh em mình song kiếm hợp bích lên đó cọ sát có vẻ hay đó bác tay trái em tay phải biết đâu vớ đc huy chương. Mấy năm nay em chưa đi đâu giao lưu cả. He he
Em ko phải đi đâu cả.Cứ đăng 1 bài mời các anh em ở quanh HP đến giao lưu.thắng -thua đều có ghẹ ăn thì ko Đông anh em đến mới là lạ.Tôi tin là Nam Hao sẽ là người mở hàng đầu tiên,xong rồi đến tôi...Axelo

Hungdshp

Đại Uý
Em ko phải đi đâu cả.Cứ đăng 1 bài mời các anh em ở quanh HP đến giao lưu.thắng -thua đều có ghẹ ăn thì ko Đông anh em đến mới là lạ.Tôi tin là Nam Hao sẽ là người mở hàng đầu tiên,xong rồi đến tôi...Axelo
CLB nào cũng điều kiện như các bác thì ko phải nghĩ bàn. Cả CLB duy nhất em biết cái diễn đàn này. CLB cũng ko phải của em mà em cũng ko đủ sức mời riêng các bác. Ai có lòng yêu bóng bàn ghé qua chơi là quý lắm rồi còn đấu trường xin nhường các anh, chị. Axelo em ko hiểu nó là cái gì luôn, thuật ngữ mới của bóng bàn hở anh. Em thấy các bác hay dùng đại loại như là nơi thách đấu vậy :D

sarius_hsxtiend

Thượng Sỹ
anh nghĩa chỉ chém là giỏi thôi, hôm nào qua CLB em xem có "con ghẹ" nào to ko thì bắt làm thịt

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Ok anh, hôm nào e chuẩn bị áo giáp chống đạn và lửa, củng cố thêm vũ khí sức mạnh để bước vào chảo lửa an đồng tiếp chiêu các a!kaka
Đến nhanh còn kịp.kẻo anh lên tay vùn vụt chú lại ko chịu nổi đòn hành quyết đâu,chú có đánh được Thức Cátbi ko? Thức nhìn thấy anh kinh run như que rẽ đấy em ạ

long tay trái

Trung Uý
Cách 20 cây thì ở trên tp,ah e.chiều nay a xg clb mình chơi.lúc nào học xong a gọi nhé

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Chào Bác meoluoitmb và Bác xe lu 3 bánh.
Hai Bác góp ý cho những bài của HP rất ý nghĩa,em đọc thấy rât là vui ạ.
Nghe tên các Bác đã lâu mà khoảng cách từ HP tới QN thì cũng ko bao xa!
Em rất mong một ngày gần nhất đc giao lưu vài đường bóng với 2 bác?

Bình luận từ Facebook