Em đi công tác ở Đồ Sơn, Hải Phòng muốn tìm clb chơi bóng bàn

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Long dao quắm về Đồ Sơn HP tập huấn và giao lưu bóng bàn ko biết đã được trận nào chưa mà ko thấy đưa tin nhỉ
Chưa chắc đã gặp đc Bác ạ.vì sân bãi ở đó là chỗ làm việc của cơ quan,việc ra vào đi lại cũng ko thoải mái cho lắm.

Khách trọ

Binh Nhất
Tuần sau em có chuyến nghỉ mát 3 ngày cùng cơ quan tại: Đoàn an điều dưỡng 295 - Quân khu 3 ( Đồ Sơn, Hải Phòng ). Xin hỏi các bác là em có thể giao lưu ở đâu gần đó được nhỉ ?
Cảm ơn các bác trước.

Hungdshp

Đại Uý
Tuần sau em có chuyến nghỉ mát 3 ngày cùng cơ quan tại: Đoàn an điều dưỡng 295 - Quân khu 3 ( Đồ Sơn, Hải Phòng ). Xin hỏi các bác là em có thể giao lưu ở đâu gần đó được nhỉ ?
Cảm ơn các bác trước.
Em tên Hưng 24t ở ĐS, chơi bóng bàn phong trào bác ko chê thì liên lạc em ngay nhé. SĐT em gửi bác trong hòm thư.

binhyb

Moderator
Tối nay nghỉ tại khách sạn trung tâm dịch vụ bưu điện đồ sơn, mở topic bb hải phòng tìm được địa chỉ clb bb ngọc xuyên gần chỗ nghỉ, chiều mai phải tìm đến kiếm vài séc cho vui. Mong các hảo thủ đồ sơn tiêp nhẹ tay để còn có đường về.

Hungdshp

Đại Uý
Tối nay nghỉ tại khách sạn trung tâm dịch vụ bưu điện đồ sơn, mở topic bb hải phòng tìm được địa chỉ clb bb ngọc xuyên gần chỗ nghỉ, chiều mai phải tìm đến kiếm vài séc cho vui. Mong các hảo thủ đồ sơn tiêp nhẹ tay để còn có đường về.
Bác ơi nhớ post ảnh nhé bác :D

Hungdshp

Đại Uý
Các bác xuống Đồ Sơn giao lưu nhớ quay video để share cho anh em tham khảo nhé..hehee :D:D:D
Cái này phải đầu tư nhiều à nha, nhưng mà tiếc là phong trào nơi đây còn kém phát triển. Xin khất cho tới khi nào có điều kiện anh ạ :D

chajen_HD

Đại Uý
Cái này phải đầu tư nhiều à nha, nhưng mà tiếc là phong trào nơi đây còn kém phát triển. Xin khất cho tới khi nào có điều kiện anh ạ :D
===============
Ô..Đồ Sơn và Quất Lâm là 2 địa danh có tiếng về phong trào Boooóng mà bác bảo là không phát triển (???).Vậy đi nhớ là fai có video từ A đến Z nhé bác..

Hungdshp

Đại Uý
===============
Ô..Đồ Sơn và Quất Lâm là 2 địa danh có tiếng về phong trào Boooóng mà bác bảo là không phát triển (???).Vậy đi nhớ là fai có video từ A đến Z nhé bác..
Bác tìm box HP có CLB nào mang tên ĐS ko là hiểu ạ. Quất Lâm là đâu em chả biết bác ợ. Có điều kiện là làm video liền biết đâu nổi tiếng :D

chichkidao

Moderator
Cũng ko gần làm bác à, tưởng bác kia hỏi video tử tế hóa ra là chuyện kia. Thật chả ra gì. Thích thì cứ nói thẳng ra diễn đàn mà mất gì đâu :D
Ấy ấy.nó là cái vấn đề nhạy cảm.cần phải tế nhị chứ.giống như cái ý đấy.úp úp thìa thìa à quên úp úp mở mở nó mới hay chứ lị :D

Bình luận từ Facebook