E MỚI HỌC ĐÁNH, CÁC A TRAI GÓP Ý GIÙM PÉ NHA

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
Bác @Heo con tiến bộ so với mấy clip kia ghê haaa.. Chỉ là động tác hơi ra dài và đưa ra sau nhiều.. Bác có tố chất đấy.. Cứ chịu khó như vậy thì chả mấy mà vượt qa bx thôi ^^

Cuongngoquyen

Trung Uý
Đúng như mình nhận định @Nghé Ọ là bà xã của @Heo con . Mới tập đôi công như vậy cũng tạm rồi. Góp ý đôi chút là chân phải để thấp hơn chân trái nửa bàn đến 1 bàn chân thôi chứ chân phải của 2 vợ chồng để sâu quá nên tay đôi công phải cho ra sau nhiều quá. Đôi công là động tác ngắn để ngang hông hoặc để tay ở phía trước một chút, kết hợp eo, lườn vừa đánh về phía trước vừa xoay người, điểm kết thúc của cú đánh là cổ tay phải ở phía đuôi lông mày trái nhé

Linh69

Đại Tá

Đây là của ox
Công nhận là @Nghé Ọ có năng khiếu hơn @Heo con về bb:D
Thích nhất vẫn là cái tay trái của @Heo con - ko cần buộc dây mà vẫn cố định được:p Trêu vậy thôi @Heo con xem lại các clip tay ko cầm vợt họ để ntn:) Về cơ bản toàn bộ cơ thể phải thả lỏng - khi nào vợt và người hoà làm một thì thôi :D

chanvongkieng

Đại Uý
thầy thợ kiểu gì mà để học viên đôi công thế kia,mơi tập phải cho tập động tác nguội trước chứ,đông tác sai mà còn chưa dẹp

CÁC A GÓPBÝ GIÙM NHA. BÉ CẢM ƠN Ạ @Trạng .... CÁ @o3ma @Trainee @phuongnguyen @club7337 @Không Quan Trọng @gachip ,............. @phi hung

Bạn đứng 2 chân ngang nhau thôi.xoay sở trái phải nó dễ.đặc biệt là rơ nữ đôi công làm chủ đạo nên quả trái quan trọng lắm.dùng còn nhiều hơn phải ấy.1 điểm nữa là rơ Nữ thường phải nhún để lấy nhịp đôi công.càng ngày cang tăng nhịp lên để tang hiệu quả của đôi công.bạn thấy vận động viên nữ ai cũng nhún như máy không:).chúc bạn mau pro

Bình luận từ Facebook