Đức Yên Lãng:Phòng tập bóng bàn cho mọi người tại 44-46 Yên Lãng-Hà Nội!

Status
Không mở trả lời sau này.

DucCat

Đại Tá
Tùy tâm mọi người nói mình thế nào cũng đc,tin hay không cũng chẳng sao!nói j thì nói mình đây bị nói thế này nhiều chịu đựng cũng quen rồi,miễn là mọi người đừng khinh thường người khác là đc,mọi người kém hơn mình thì đây cũng chẳng khinh mọi người làm j!Tùy thôi,trên diễn đàn này là nói chuyện cho vui là chính,giúp đc thế nào thì giúp,không giúp đc thì thôi!,người ta có câu:"trước lạ sau quen"!mình nói ra câu này mọi người nghĩ mình thế nào thì nghĩ!Chúc mọi người vui vẻ,anh em mình còn nói chuyện với nhau nhiều,không phải làm j mà làm khó xử nhau ra!Mọi người tin hay không tin mình học kiện tướng ra cũng đc!đánh lấy vui vẻ với nhau là chính,còn nghĩ mình đánh hay hoặc không hay tùy thôi,ai cấm đc những lời nói của mọi người!Giúp đc nhau thì giúp,còn gặp nhau nhiều!

Bình An

Trung Sỹ
Mình thấy cá bạn không tôn trọng chủ thớt,nếu không muốn nói là súc phạm,mình chỉ thấy chủ thớt có duy nhất 1 lỗi là up nhiều,còn việc dạy bóng là nó có nhiều tầng lớp,tầng lớp chuyên nghiệp,tầng lớp nghiệp dư,và tầng lớp dưới nghiệp dư...
Trong bóng bàn ở Việt Nam người thầy giỏi nhất lại không phải ở thành phố lớn các bạn ạ,đó là ở Hải Dương và Khánh Hòa,sau đó đến Hà Nội...trong Sư phạm cũng vậy,người giỏi người tài nhất Việt Nam sinh ra và học hành cũng không nằm trong thành phố lớn,nói đến học sinh đỗ thủ khoa thì Tỉnh lẻ chiếm tỷ lệ số người nhiều hơn Thành phố,đó là thống kê 1 Tỉnh so với 1 Thành phố đó,chứ không phải là các Tỉnh cộng lại,ngoài xã hội cũng vậy,tất cả các nước sản xuất ô tô xe máy,đồ công nghiệp.v.v.v. có chất lượng rất tốt,nhưng Trung Quốc thì toàn đồ rẻ và chất lượng kém,nhưng Trung quốc vẫn bán dc nhiều hàng và do đó nền kinh tế Trung Quốc đứng thứ 2 thứ 3 thế giới.
Các bạn toàn người có tuổi,nên mỗi người 1 hoàn cảnh mỗi người có cách kiếm tiền và sở thích khác nhau,các bạn như vậy chính các bạn là làm xấu đi hình ảnh của mình,mình khuyên các bạn dừng lại tại đây.Thân.

DucCat

Đại Tá
Mình thấy cá bạn không tôn trọng chủ thớt,nếu không muốn nói là súc phạm,mình chỉ thấy chủ thớt có duy nhất 1 lỗi là up nhiều,còn việc dạy bóng là nó có nhiều tầng lớp,tầng lớp chuyên nghiệp,tầng lớp nghiệp dư,và tầng lớp dưới nghiệp dư...
Trong bóng bàn ở Việt Nam người thầy giỏi nhất lại không phải ở thành phố lớn các bạn ạ,đó là ở Hải Dương và Khánh Hòa,sau đó đến Hà Nội...trong Sư phạm cũng vậy,người giỏi người tài nhất Việt Nam sinh ra và học hành cũng không nằm trong thành phố lớn,nói đến học sinh đỗ thủ khoa thì Tỉnh lẻ chiếm tỷ lệ số người nhiều hơn Thành phố,đó là thống kê 1 Tỉnh so với 1 Thành phố đó,chứ không phải là các Tỉnh cộng lại,ngoài xã hội cũng vậy,tất cả các nước sản xuất ô tô xe máy,đồ công nghiệp.v.v.v. có chất lượng rất tốt,nhưng Trung Quốc thì toàn đồ rẻ và chất lượng kém,nhưng Trung quốc vẫn bán dc nhiều hàng và do đó nền kinh tế Trung Quốc đứng thứ 2 thứ 3 thế giới.
Các bạn toàn người có tuổi,nên mỗi người 1 hoàn cảnh mỗi người có cách kiếm tiền và sở thích khác nhau,các bạn như vậy chính các bạn là làm xấu đi hình ảnh của mình,mình khuyên các bạn dừng lại tại đây.Thân.
Cảm ơn những lời nói bạn viết lên,anh em mình còn gặp nhau nhiều,nói chuyện với nhau nhiều,cần tôn trọng nhau là chính,nếu nói quá lên thành không hay ra,vui vẻ với nhau để còn nói chuyện với nhau chứ,việc j phải làm khó nhau ra,mình cũng nói thật dạo này mình up rất ít đấy khoảng 3 ngày mình mới cho lên 1 lần!mình thấy topic kia là của người khác lên là chính đấy chứ!

Last edited:

DucCat

Đại Tá
Mình nói thật với mọi người chứ!anh em còn gặp nhau nhiều trên mạng nói chuyện vui vẻ,giúp đỡ nhau,chứ việc j phải làm khó nhau chứ!Trước lạ sau quen mà!

Trainee

Đại Tá
Hê hê, không có lửa sao có khói. Bác Đức kiệm lời chút khi nhận xét về học trò của người khác, khi đánh giá học trò Hoàng bư, hay xa hơn là giữ lời tý trong topic giao lưu với bác An còi thì ai chọc ngoáy ổng làm chi!@

DucCat

Đại Tá
Hê hê, không có lửa sao có khói. Bác Đức kiệm lời chút khi nhận xét về học trò của người khác, khi đánh giá học trò Hoàng bư, hay xa hơn là giữ lời tý trong topic giao lưu với bác An còi thì ai chọc ngoáy ổng làm chi!@
Mình chưa khinh thường ai cả,đấy chỉ là phân tích, có ai gây sự với mọi người làm j!mình đây chưa bao giờ gây sự với ai,với lại trên đây bao nhiêu người phân tích và nói đấy chứ đây có riêng mình!

hungvu19

Trung Uý
Mỗi thầy mỗi thuốc. Học bb khó và cần nhiều thời gian. Các bạn nên comment tôn trọng chủ topic. Cũng không mất mát gì cả.

DucCat

Đại Tá
Mỗi thầy mỗi thuốc. Học bb khó và cần nhiều thời gian. Các bạn nên comment tôn trọng chủ topic. Cũng không mất mát gì cả.
Thank bạn rất nhiều!vui vẻ với nhau là chính mà!làm j phải làm khó nhau ra!Mình lập topic này để ai đến tập với mình thì mình rất cảm ơn,rồi mọi người nói chuyện cùng nhau cho nó vui thôi!

Last edited:

Tieuconuong

Trung Uý
Xin chào các bạn!Mình tên là Minh Đức,trước đây mình có học bóng bàn của một kiện tướng ra và mình đã đi dạy!Phòng tập của mình rộng 50m2 có máy bắn bóng và có máy điều hòa!Mình dạy cơ bản là 150.000đ/h và nâng cao là 180.000đ/h.Một buổi dạy của mình là 1h30 phút,nếu dạy không tốt mình sẽ không lấy tiền các bạn!Rất hân hạnh được chào đón các bạn tại phòng tập nhà mình!Địa chỉ:B204 Tập Thể Viện Năng Lượng Nguyên Tử-Yên Lãng-Hà Nội!Hẹn gặp lại các bạn!Đây là hình ảnh về phòng dạy bóng bàn của mình,ai vào thì nhìn qua nhé!
Thích bác ở mỗi điểm chân trắng như gái chưa chồng =)))) đùa chứ chiều nAy hoàng sâm 4 phát a Đức nhé :v

DucCat

Đại Tá
Thích bác ở mỗi điểm chân trắng như gái chưa chồng =)))) đùa chứ chiều nAy hoàng sâm 4 phát a Đức nhé :v
Đc thôi!nếu chiều nay qua đc thì mình sẽ qua!đánh với mọi người mấy trận!Cho mình số điện thoại để gọi bạn nào!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook